Số 1 Dubai – Khát khao dục vọng

Lượt xem: 1,894

18 vị la hán đẩy xe bò

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
20/8/18
Chủ đề
7
191
51
73
0 ₿
Lâu lâu có dịp xuống nhà ngoại chơi mà buồn bã không biết làm gì , đi vòng vòng thì toàn cf nên cũng ngán. Thế là may thay thấy tiệm ae mình thường hay đi dubai h mới có dịp thấy vậy là vào book vé trải nghiệm . Lễ tân cũng khá dễ thương nên gửi gắm mấy ẻm tiền cf rồi lên phòng.

Vào xông xả cũng khá ổn, dubai bình tân mới nên cơ sở vật chất là khỏi chê rồi . Được lúc thì em vào , giọng cũng khá ngọt mời mình tắm rửa rồi lau người cho mình – ngọt ngào là điểm mạnh giết bao trải tim của em

Thông tin về em :

V1: 6,5 đ vừa tay , mềm mịn bú khá ngon

V2: 6,5 đ có eo ót

V3: 6,5 đ đều , bóp đã

V4: đồng bằng sông cửu long

Massage khỏe: đủ bài đủ lực,em làm cũng khá đều tay và chịu khó nói chuyện cho dễ gần gũi

Massage mệt : em uốn nắn từng chi tiết từ đôi bồng đào trải đến khắp sóng lưng rồi những đường lưỡi dài dặn kéo thành những đường đi ngoằn ngèo của cơ thể trông khá kích thích. Chưa dừng lại ở đó, em nhẹ nhàng bú lấy thằng bé một cách nhã nhặn với ánh mặt luôn hướng về phía mình trông dâm đãng tột cùng, khi cả lên đỉnh như hòa quyện vào nhau thì mình ôm lấy bờ vai trắng trẻo của em và thằng bé thì được bàn tay của em nâng niu đến khi chỉ còn khoái lạc và cho ra những dòng nước trong trẻo chảy dài trên bàn tay em.

Tổng thiệt hại : tic 400 , tip 500, locker 50k.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu, xpress and Lee

Sports

Tập Sự
Nhập Môn Massage
12/6/18
Chủ đề
0
182
37
0 ₿
Chúc mừng bác đồng bằng sông cuu long thi nươc nôi khỏi chê