Số 10 1 ngày cuối tháng 9/2018

Lượt xem: 893

gathichmassage

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/9/18
Chủ đề
1
7
0
34
0 ₿
Được Rubi quăng cho cái code ở Minh Long, thế là xách ngay con chiến mã phi thẳng ra Minh Long check liền.
Tới vào 1 ngày cuối tuần nên Minh Long rất là đông khách. Phải ngồi chờ 30 phút mới có em mình yêu cầu.
Sau 1 hồi chờ và đợi thì cuối cùng cũng được dẫn lên phòng. Ngồi bấm đt khoảng 5 phút thì em bước vào.
Đánh giá csvc ở Minh Long thì được 7/10. Giường nằm hơi có mùi.
Vào phòng thì cũng như bao người khác, tắm táp xong rồi ra giuồng nằm massage khỏe
Ms khỏe thì pé làm cũng có lực, cũng có màn đạp lưng các kiểu. Tuy nhiên chưa đủ độ phê lắm. Xong cũng đến màn ms Thái, trước tiên, pé thoa 1 lớp dầu mỏng lên lưng rồi áp cặp cam chà lên lưng. Bé chà 1 cách khí thế, chà lên rồi lại chà xuống, chà xuống rồi lại chà lên, cứ thế mà chà. Chà tới đâu bé đi đường lưỡi tới đó.
Xong rồi em ấy lật ngửa mình lại, và tiếp tục chà. Chà đã rồi lại từ từ đi xuống dưới rồi bú mút thằng nhỏ của mình 1 cách nhiệt tình. Về thằng nhỏ thì 90% là bú với mút, sau khoảng thời gian 10 fut thì mình không chịu được nữa đành out bắn những giọt tinh trùng vào cái miệng bé bé xinh xinh của em ấy.
Đánh giá sơ bộ em số 10 như sau:
Mặt để mái ngối nên nhìn cũng tếu tếu.
V1: Cam Việt Nam, đặt biệt là 2 cái đầu tí nhỏ xíu, hồng hào
V2: Có tí xíu lipit
V3: Chuẩn bự.
V4: Muốn check nhưng thọt vô em ấy cứ né né ra. Đây là điểm trừ lớn nhất làm mình hụt hẫn nhất với pé này.
Thanks vì có bác @Rubi đẹp trai tài trợ
Tip: 5 xị
Vâng, bài report của em đến đây xin được kết thúc tại đây

Rubi

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/5/18
Chủ đề
100
651