Số 10 bình 3 – giải tỏa mệt mỏi

Lượt xem: 1,290

Nguyen Nhựt Thiên

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/3/18
Chủ đề
24
420
62
0 ₿
Do đã lâu chưa tìm được cái mới lạ nên hôm nay mình mạo muội viết report đánh giá về một bé làm massage khỏe rất ư là tốt thay vì chỉ thích mấy em chịu quậy massage mệt như đó giờ . Thế để có cảm nhận nên hôm qua sau khi đi công trình về mệt quá nên ghé thăm xem bé dạo này thế nào vì lúc trước cũng có gặp em và em cũng rất ư là nhiệt tình .

Cơ sở vật chất: sạch sẽ ,gon gàng, cũng khá tiện nghi, đặc biệt free mì gói , nước suối , trái cây nữa chứ vì vậy có thể thoải mái ở phòng thư giãn nghĩ chân làm tô mì lướt facebook cho thoải mái xíu rồi về cũng khá có lý ( đoạn trích trên dành cho các chú newbie và các bác đang hoặc đã có ý định đi nhưng chưa biết ra sao).

Phòng massage cũng khá êm đềm , có những ánh đèn dịu nhẹ làm đầu óc khá thư giãn và thoải mái.

Thái độ nhân viên: Lễ tân và locker thì rất ok , KTV đa số mình đã check gần đủ các bé bên này , và mỗi bé tuy đều có tính tình khác nhau nhưng làm vẫn có tâm và nhiệt tình , mình quay lại đa số các em đều có bonus và nói chuyện nhẹ nhàng thân thuộc hơn hẵn . ( các bác cứ tử tế từ tốn đôi lúc hỏi thăm một vài câu là đa số sẽ được lòng các bé – mình cứ lịch sự lãng tử thế kìa thì các bé tất nhiên thích rồi ) .

Lần này mình đi em số 10 khá dễ thương , mình xông xả được tý em vào nhìn mình em – em nhìn mình chợt nhận ra quen rồi cười . Thế là cả 2 đều vui vẻ với cảm giác thân thuộc, và rồi em dẫn mình vào bồn rồi tắm rửa sạch sẽ từ vai ngực đến cả thằng bé thì em kỳ cọ nhẹ nhàng nhưng đôi lúc kéo nhẹ kích thích thằng bè làm nó dựng đứng cả lên rồi em lau sạch đầu thằng nhỏ . sau khi đã sạch sẽ thì em lau khô lại người mình rồi dẫn mình lên giường chuẩn bị massage.

Mình nằm giường khá êm , em bắt đầu nhẹ nhàng xoa bóp khắp các cơ bắp kéo dài từ vai đến bắp tay rồi chân nghe tiếng rộp rộp khá thoải mái. Tiếp đến là bàn tay mềm mại em trải dài đến massage đầu rồi phần đá nóng em đi bài kỹ lưỡng đến từng chi tiết xoay đá các kiểu , khiến mệt mỏi dường như được rũ bỏ khỏi cơ thể sự ưu phiền stress của cả tuần căng thẳng.

Rồi tiếp đến em dùng đôi bồng ngọc , với lợi thế dáng cao … em trải những đường dài và sâu sắc lên đến tận gáy với chiếc núm thụt lên xuống . rồi tiếp đến là những đợt sóng từ chiếc lưỡi ấm áp kéo dài đến gáy rồi liếm láp lỗ tai khiến thằng bé chỉ biết dựng cứng trông câm lặng.

Rồi nhẹ nhàng em xoay người mình lại và bú từng ngụm chụt chụt trải đến tận thằng bé rồi quanh góc háng, sau cùng là cú ngậm sâu ấm áp với đôi môi nồng nàn lún sâu chìm trong khoái lạc . Tiếp đến là những màn tình cảm sâu đậm mà em nhẹ ôm lấy mình rồi nhẹ hôn vào cổ em , đôi lúc nghịch ti em rồi bú bình cũng ngon lành , khi cả 2 đã chìm đắm trong khoái lạc thì mình và em đều rên trong sung sướng , mặt em thì dâm tà khỏi nói rồi …. Và sau cùng là bàn tay mềm mại của em cũng chảy dài những giọt sương trong lành của sự sung sướng mà mình và em đã đắm chìm trong tình cảm mê man đấy.

Thông tin về em :

Face : dễ thương

Body: dáng cao

V1: 6,5 đ cam việt , vừa tay nhưng bóp bú rất đã

V2:7đ có eo ót , ôm ấm

V3: 7đ bóp sướng

V4: nước nôi ra theo độ rên của em

Tổng thiệt hại; tic 500k , tip 5xx, locker 50k.

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot and lbb149

Osana

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/5/18
Chủ đề
4
193
63
0 ₿
Bé khá la chịu quẫy cùng mình . Chúc mừng bác nha