Số 10 Dubai BT

Lượt xem: 2,776

Behai202

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/4/18
Chủ đề
2
16
3
32
0 ₿
Chào toàn thể a/e . hum nay mình trúng code tks a deadpool x đã tin tưởng cho mình trải nghiệm bé số 10.
Tất cả thủ tục từ gửi xe , nhập code , đợi lên phòng thì ae đọc riếc cũng chán con mắt rồi nên mình bỏ qa .

Lên phòng( gửi a 20k ún nc) rồi xông hơi 10p thì bé 10 lên.... Chui ra chào hỏi các kiểu ... Rồi ngồi nc vs e trong khi đợi nước tắm. Thoy buồn ngủ rồi viết ngắn ngọn, xúc tích , dễ hiểu nha ae... bé tắm cho mình kĩ lắm.. Còn nghẹo thg nhóc nữa...
Xong lên nằm thư giãn massa từ đầu xuống chân... Qa ngón chân lên ngón tay ... khỏe liền.
Rồi cảm giác như e cỡi áo ra... Lúc này các ae tự hiểu sắp dx phê rồi nha...
V1 e nhỏ nên ko cảm giác đã ji mấy, mà bù dc cái e làm kiến nhột ko thể tin dx ôi thần linh ơi nó đã... Đó giờ chưa ai lm nhột bằng e . Trc khi lm may là dc cảnh báo mà còn bất ngờ . Rồi e đi lưỡi , nằm đè lên ng mình luôn lúc này ae ôm sờ thoải mái...thg nhỏ cứng rồi... E nằm trên vừa đi lưỡi vừa rên... Lại còn dùng cô bé chà chà hãy hãy ở dưới nữa đê mê luôn...

E bắt đầu chuyển xg dưới tung đủ kill với quyết tâm hạ đo ván đối phương... Dc xíu mình ra luôn.. Ng mình dễ nhạy cảm lắm do từ lúc nhột nhột là cứng suốt ...

Xong phê ngu người... Tắm lại rồi gửi tiền cho e vs lời cảm ơn . Chúc mng ngủ ngon... Bye bye

• Like
Điểm cảm xúc: Thresh and behocviec

Camry

Tập Sự
Nhập Môn Massage
26/7/16
Chủ đề
0
197
89
0 ₿
nghe ông thớt rp skill hấp dẫn quá, để chiều nay đi thử. nhưng nghe v1 thấy không bằng 52

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Bé nhiệt tình, nc dí dỏm, dễ thương lắm.
CHÚC BÁC VUI VẺ KHI GẶP BÉ.
Chúc mừng chủ thớt sướng cơ trym nhé

cuchuoixanh

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/5/18
Chủ đề
0
17
0
34
0 ₿
Sao thang trước minh đi so 10 vong 1 to cha ba .chắc doi người phai ko ta

Hot boy xăm trổ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
16/8/18
Chủ đề
4
155
27
33
0 ₿
em này với em 19 là ngon , bác nào có thông tin ngon của 2 bé này send em ké luôn nhé :D