Số 10 Dubai

Lượt xem: 926

ddfafasfasd

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/10/15
Chủ đề
2
9
1
33
0 ₿
Hôm nọ có trúng vé Thái free từ event WC, qua đây thì hết lòng cảm ơn mod Logan đã tạo điều kiện cho em
Mặc dù ở xa nhưng khuya hôm đó e vẫn ráng xách chiếc xe đội mưa qua tận Bình Tân để trải nghiệm , nghe nói e số 10 ở đây khá hot, nên e hỏi locker e số 10 có làm không, kèm theo là 50k tiền tip, rồi chuyện gì tới cũng sẽ tới, nghe tin e số 10 có làm e hứng khởi lên liền, nằm chờ 20p thì được dẫn lên phòng,ấn tượng về CSVC thì rất ổn nhưng mà có phòng xông hơi hơi bị nhiều khói làm mình khá ngợp, và có hiện tượng đóng nước trên trần nhiễu xuống đầu mình khá nhiều, ướt hết trơn haha, sau khi xông hơi thì e ra ngồi chơi bấm đt 1 tí, thì e số 10 bước vào, ấn tượng đầu là 1 e nhỏ nhắn với gương mặt khá là xinh, em lại khá sởi lởi nên chuyện gì tới cũng tới, 2 đứa nói chuyện suốt cả buổi
Sau khi tắm táp xong thì cũng tới phần massage, em massage khỏe thì đủ bài, lực ổn, nhưng tới phần massage mệt thì ôi thôi, k biết do em với ẻm hợp rơ nhau không mà e cảm giác cả 2 như muốn ăn nhau lúc đấy v, em dùng ngực chà lưng và nằm thẳng lên lưng của mình rồi đi bài lưỡi khắp tai, má, miệng cổ, đã v còn rên khe khẽ làm mình chịu không nổi luôn, được 1 hồi lâu thì mình quay lại cho em nó massage tiếp, tới đây thì mình và ẻm đá lưỡi ầm ầm, mình hôn khắp người ẻm, ẻm thì rên nhè nhẹ, sau lại còn lấy phần dưới của ẻm nhấp nhấp vào thằng em của mình, thiếu điều muốn cởi ra làm tại chỗ luôn ý :)))) sau màn nhún nhảy thì ẻm bắt đầu đi đường lưỡi khắp người mình, đi tới đâu là mình muốn rộp bẽ tới đó, cơ mình co lại vì kích thích, rồi em bắt đầu dùng tay và kết hợp bj, thấy mình lâu ra và cũng đã quần nhau tầm 15p, nên em bắt đầu tăng tốc, rồi chuyện gì tới cũng tới, mình ra trong sung sướng và được em hẹn nếu gặp lại sẽ được thưởng, mà thưởng gì thì hông biết.. Xong xuôi thì tip em nó 600, vì dù gì vé cũng free và em rất nhiệt tình.Đánh giá chung về các vòng nha:
V1: 5đ vì của ẻm khá nhỏ nên mình k đánh giá cao nhưng bản thân mình thì không có vấn đề gì với mấy em ngực nhỏ hết
V2: 7đ eo ót vừa đủ để ôm ấp
V3: 8đ riêng phần này cho điểm cao vì cũng khá săn chắc (ẻm bảo ẻm có chơi thể thao)
V4: mình chỉ sờ sơ qua thôi nhưng nói chung nước nôi cũng có
và cuối cùng là thái độ: điểm 9 cho chất lượng, điểm 10 thì để lần sau quay lại coi có được thưởng gì không đã ehehe
Và đó là 1 đêm mưa gió với em số 10 tại Dubai Bình Tân của mình, chắc chắn sẽ gặp lại em, và chân thành cảm ơn mod @Logan đã tạo điều kiện cho em được trải nghiệm.

• Like
Điểm cảm xúc: xpress