Số 11 nên né nhé

Lượt xem: 5,436

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ckh0nda

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/7/13
Chủ đề
2
3
9
0 ₿
Mình cũng ít làm report vì cũng ít đi. Nhưng hôm nay hơi bức xúc nên lên vài câu để anh em né nhé.
Tâm lý đi massage thích KTV trẻ đẹp, phòng óc đẹp nên mình thường đi VIP.
hôm nay cũng mò lên đây xem list danh sách số thì chọn được số 49 và 28 nhưng locker kêu làm ca đêm nên tâm lý đã vào VIP thì KTV nào cũng đẹp nhất là đại nam. Thế là cho locker 100k kêu tuyển em nào mình dây, dễ chịu.
Xong thủ tục đầu tiên, cũng xông khô, xông ước được 1 lúc thì em ý bước vào.
Đánh giá sơ bộ:
Face: 6.5đ ( vậy mà vào list KTV VIP ) sn 89 ( quá tuổi Teen )
Da ngâm ngâm
V1: 7đ
V2: lipid
V3, V4 chưa check
Mới nhiêu đó đã thấy hơi nãn nãn rồi muốn đổi lắm nhưng thấy ngài ngại mà đúng thiệt ngại là có hại. Lỡ rồi đi luôn chứ sao.
Kỹ thuật massage khoẻ tàm tạm không có gì đặc sắc nhưng vẫn đang hy vọng là massage mệt có cái gì đó hay hay nên locker mới đưa vào cho mình. Ai dè kiến bò chẳng ra kiến bò, khám phá thì né lên né xuống, hối nữa chứ. Sao phòng VIP KTV kỳ vậy ta.
Hết giờ sớm hơn dự định, thôi kệ đi lẹ. Tới lúc chuẩn bị tip thì
Số 11: anh tip cho em trong này luôn nhé
Mình: ừa thì trong này
Mình: đưa ba tờ 200k ( 600k gần bằng vé phòng )
Số 11: anh đưa cho chẳn luôn đi 1000k đi anh
Mình: "hơi quạo rồi" nói thẳng anh còn có việc phải xài mắc công đi rút
Số 11: Vây thôi cho em thêm 200k đi
Mình: " quá quạo " chẳng lẽ dằn co với nó. Đưa luôn 200k ra làm Foot Massage
Mình nghĩ với face và thái độ như vậy mà vào làm list KTV VIP thì thua viễn đông nữa. Chắc từ giã Đại Nam luôn quá
Thiệt sự nếu bé làm tốt hợp gu không cần hỏi mình cũng đưa nữa.
Ra làm Foot Massage miễn phí theo vé VIP, gặp 1 em trai làm cũng tạm thôi không chuyên về foot mà nên lực cũng không có. xong mình ghi tip 100k nhìn mình với ánh mắt kỳ lạ ( bó tay )

Xin kính hết

kati

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/5/15
Chủ đề
2
29
15
37
0 ₿
Tình trạng vòi tiền tip ở mấy cơ sở lớn như Đại Nam là khá hiếm. Dù sao cũng chia buôn cùng bác

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Chia buồn cùng bác,nếu sự thật đúng như vậy thì Vip mà em nó cư xử kiểu này là ko ổn zồiiii :)

Mikelnguyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/1/16
Chủ đề
0
12
4
0 ₿
Gặp mình là chia tay luôn.Hôm bữa đi với thằng bạn dẫn đối tác vào xả stress mà mỗi người một cảnh y chang bác : hối ra,ko thân thiện,né .Đi về ai cũng khó chịu .Còn anh foot gửi 100k thì có vẻ ko vui .uhm vậy thôi bb ko hẹn gặp lại.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
215
1,636
1,174
0 ₿
Chia bùn cùng chủ thớt! Mà sao bác và nhiều người vẫn còn ngộ nhận chuyện đưa tiền boa cho locker thì sẽ đc tuyển hot girl vậy nhỉ? Cho dù bác có boa cho locker 2 tờ xanh 500k thì tụi nó cũng chỉ điều theo tua thôi chứ k có quyền bóc tua đâu! Thêm nữa, tip cho locker 20-50k thôi, tip gì tới 100k?? Phí phạm quá! Xăng bây lên giá rồi, đừng vung tay quá trán!

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
508
189
0 ₿
Matxa chân vé 110k, bo 100k đúng rồi, ko lẽ bo 200k?

Mà ĐN ít em chiều lắm

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Đồng ý với Hido huynh. Locker có mần được gì đâu, bỏ 20k vô cái thùng là okay rồi, chi tiêu đúng mức để ăn chơi dài lâu chứ. Buồn thay cho thớt, nhưng bác hiền đó, gặp tui là góp ý từ đầu, còn "thái độ" với tui là xong nhé! Mình ở kèo trên, đừng để mấy ẻm được nước làm tới lật kèo được. Mong bác may mắn....lần sau :rolleyes:

• Like
Điểm cảm xúc: Kenneth Pham and rhinoman11122

Hoang tran

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/2/16
Chủ đề
0
57
14
36
0 ₿
Bắt thang lên hỏi ông Trời,có tiền cho gái có đòi dc ko, ông Trời bão rằng ko, có tiền cho gái ko mong gì đòi !

satthuhoahong

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/3/16
Chủ đề
1
16
1
0 ₿
Mình đi Đại Nam yêu cầu thường là được như ý mà
Không cần tip cho Locker đâu.
Mà tui chỉ đi thường thôi chứ không phải Vip nữa

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
Xui cho thớt,e chưa đi Vip ở đây lần nào vì đạn dược khiêm tốn,e thấy bé ktv này cư xử ko khéo do đó kinh nghiệm đi Vip bât cứ đâu đi số quen cho an toàn :3

LPT8899

Trung Uý
V.I.P Member
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Mình chỉ bo Locker sau khi làm xong,còn mấy AE dắt lên phòng thì khi nào đi mấy e ruột yêu cầu dắt vô phòng cuối thì bo 20k vui vẻ

ckh0nda

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/7/13
Chủ đề
2
3
9
0 ₿
Từ giả Đai Nam luôn. Bên viễn đông vừa rồi đi thấy mấy em dễ thương hơn đại nam nhiều

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Buồn cho bác thật, nhưng mà vì 1 em mà từ bỏ 1 cơ sở e là hơi vội vàng. Dù sao cũng chúc bác vui trong sự nghiệp ms của mình :)

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
215
1,636
1,174
0 ₿
Bác phải mừng cho bác thớt chứ! Bác ấy mà ko từ bỏ thì chắc có ngày gặp Diệt Tuyệt sư thái thì chít mẹ lun sao bác?:confused:

• Like
Điểm cảm xúc: Giấc mơ

phieubat

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/3/14
Chủ đề
1
12
6
0 ₿
Có đôi điều nói với anh em:
Thứ 1: phòng vip cũng có thái độ như phòng thường. Chỉ được cái là tắm và mát xa mặt, giờ thêm 1 tiếng. Anh em cứ Tip bằng ticket là được.
Thứ 2: Tip locker ở khu thay đồ 20k là được. Không cần tip nhiều,đăt biệt là mấy locker dẫn lên phòng vì chỉ điều KTV theo tua ( tip 200k cũng vậy ah)

• Like

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
504
162
0 ₿
Bác vung tay như vậy chỉ dạy hư locker, mình đi đều 10,20k vì quan trọng nhất vẫn là các em ktv

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Bác này chắc nhiều tiền.
Bỏ tiền mua cục tức :d

• Like

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
215
1,636
1,174
0 ₿
T kêu gọi mọi người hãy luôn luôn nói câu "Không! Tôi ko cần!" với tụi locker, phục vụ khi được họ gợi ý xin tiền boa để đc tuyển hot girl! Vì sự nghiệp ăn chơi lâu dài an toàn, ko còn phải bị tiền mất mà ăn cục tức, cục xí quách khi đi matxa thì anh em thì chấm dứt ngay tình trạng boa tiền khủng cho locker phục vụ! Chỉ cần boa 10-20k là quá đủ rồi, vui vẻ hài lòng lắm thì hãy cho 40-50k là tối đa, đừng bao giờ quăng 100k hay nhiều hơn cho locker! Tiền bạc anh em chúng ta kiếm được rất vất vả, thậm chí phải đổ máu mà 1 ngày mới kiếm đc hơn 100-200k thì ko có lý do gì mà chúng ta lại đi đốt cả đống tiền mồ hôi xương máu!

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
508
189
0 ₿
nói chung tui thấy locker ĐN cũng lịch sự, đâu có vòi tiền gì đâu? nếu locker có lau giày thì tui cho 20k, còn ko thì tùy, vui thì 20k, ko vui thì 10k hay ko cho. thấy tụi nó cũng bình thường

chỉ có bên Fes là vòi tiền kinh, ko cho là lườm lườm mình.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.