so 11

Lượt xem: 7,480

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

laogialang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/10/13
Chủ đề
4
55
0
37
0 ₿
May nay tam trang ko vui nen. Mun gap e nao way way dam dam. Ma toan gap may e nghiem tuc.
E nay tuong day dan. Cao hon m6
V1 cam. San chac.
V2 co mo
V3 day dan tron. Bop suong
V4 thay e nghiem tuc nen ko kham pha lun.
Face 6d+. Hj bthuong ko co ji dac biet.

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,220
1,712
0 ₿
Thoi bak chu thot kiem em chiu quay khac de giai sau nhe.
Chuc chu thot vui

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
vô Regal mà bác kiếm e nào chịu quậy hơi bị khó, đa số nghiêm túc + tay nghề là chính :), nhưng được cái face 6,7 nút ăn lên

woa_woa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/11/13
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Tình cờ hôm CN tuần rồi có e có ghé lại Regal. nhắm mắt gọi đại. Gặp được e số 28 phải nói là rất dễ thương. E ko pải thuộc hàng quậy quậy dâm dâm như mấy ae mún nhưng nhẹ nhàng tình cảm thì phải nói là tuyệt vời.

Đánh giá chung cho mấy ae
Face: 6.5
V1: Săn chắc, vừa tay ( Tay e chứ tay mấy e ko bít nha)
V2: Hơi mỡ 1 chút
V3: Qúa tuyệt vời
V4: E có khám phá thử nhưng e nó thật thà nói ở trên a vô tư còn ở dưới quản lý cấm ko cho đụng vô

Nhìn chung kĩ thuật ms e nó còn hơi kém chút nhưng khoản service thì trên cả tuyệt vời. Nhẹ nhàng xâu xắc.
Cấm chỉ định cho mấy ae thik dâm hay thuộc hạng bạo dâm nha

dtmdtm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/8/13
Chủ đề
1
23
0
0 ₿
Hehe quan ly k cho dung vo, kinh vai.
Nhung mung bac ngon zhim.
Cam chi dinh bao dam:) vay em nay cam chi dinh bac Giuseppe nhe, dao nay bac viet van doc xong met muon chet haha.

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
pr a,quan ly ko co quyen can thiep vao nganh cong nghiep moc lop vá xäm nhá:dodgy:

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

chuẩn đó bác ... ql thì có quyền hạn gì trong việc này ... chẳng qua các em có cho hay ko thôi ....

ah mà dạo này bác Giuseppe viết hơi bị hay đó , năng khiếu thiên bẩm , đọc xong là muốn quay tay luôn ... :D:D:D

Giuseppe

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/13
Chủ đề
0
39
4
0 ₿
Mình nghĩ đã là đàn ông thì nên chơi fairplay 1 chút, e nó đang cố làm mình sướng thì mình cũng nên làm cho e nó sướng chung, 2 cảm xúc hoà quyện vào nhau thì mới tới đc bến bờ sung sướng.

Về kỹ năng hj, hay làm tình thì cũng ko nên nhẹ nhàng quá hay bạo dâm quá, cần có sự kết hợp hài hoà giữa 2 cái đó, lúc thì nhẹ nhàng tạo cảm xúc, lúc nên mạnh bạo đưa đến đỉnh, rồi chầm chậm kéo lại về điểm xuất phát như thế mới sướng lâu và sướng đã, sướng tột cùng. Hihi.

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿

marlboro orignal

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì