Số 15 - không quá đẹp, chỉ quá độc.

Lượt xem: 1,694

gambit

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/18
Chủ đề
5
76
55
44
0 ₿
Đọc bài về P.A Relax đã nhiều, nhưng nhiều quá lại sợ chiêu trò PR ảo (gambit tôi cũng bị dính vài vố ở các forum khác). Có điều càng đọc càng thấy rất chân thật, nên vào 1 đêm mất ngủ quyết định cho thằng em đi thí nghiệm, à nhầm... trải nghiệm.
Đặt chân đến đây cũng đã 2g sáng, nhưng bảo vệ, locker vẫn vui vẻ tiếp đón. Tuy nhiên, gọi 1 loạt số hot lại không có, người thì chỉ làm ca sáng, kẻ thì đang bận khách, mà giờ này cũng trễ lắm rồi. Thôi thì đành nhắm mắt đưa trym vậy. Với 50k, giao phó toàn bộ vận mệnh của thằng em cho locker, dặn dò cẩn thận: “cho anh em nào chịu chơi xíu nha”.

Phòng ở đây không lớn, nhưng bài trí bắt mắt, cảm giác như trong rừng vậy, tiếc là chỉ có xông ướt, không có xông khô. Xông được 5-10 phút thì em vào, cũng là lúc mình cũng ra khỏi phòng xông để em lau mình, tắm táp sạch sẽ thoải mái trước khi chinh chiến, em cũng tỉa tót móng tay cho thằng anh (chắc để thoải mái khám phá). Em mang trong mình con số 15, hơi tròn (không mập nha), khoảng 25-26t, mặt không xuất sắc nhưng nhìn được, dưới khuôn mặt khoảng 2 tất là 2 trái cam sành, eo hơi lipit, mông cong tròn, dogy thì sướng thôi rồi. Thật ra với mình không đòi hỏi nhiều về ngoại hình, chỉ cần nhìn được, không cá sấu, quan trọng là nhiệt tình, vui vẻ và kỹ thuật điêu luyện. Em đúng là rất nhiệt tình, vui tính, biết cách bắt chuyện tạo không khí.

Hôm trước có đọc report của bác nào đi thư giãn Thái trước rồi mới massage sau, thấy lạ nên cũng đề nghị em làm thử, em vui vẻ đồng ý. Leo lên giường nằm xấp, thật bất ngờ, em không bắt đầu công việc bằng tay, mà bắt đầu bằng... lưỡi. Em nhẹ nhàng lướt từ gót chân lên đến đỉnh đầu, lưỡi em không bỏ sót 1 cm nào, kèm theo âm thanh đê mê phát ra từ trong cổ họng, đúng là tê tái đến từng cm. Sau cơn tê tái ấy, em xoa tinh dầu lên lưng và chân, cởi áo để bắt đầu bài Thái danh bất hư truyền trong giới dâm hồ. Em làm với tất cả tâm huyết của mình bằng cả 2 trái cam sành kia, cũng từ gót chân lên đến đỉnh đầu. Để chăm sóc thằng em, em dùng cam sành và miệng là chính, rất ít khi dùng tay. Em cũng rất hợp tác để mình khám phá mọi ngóc ngách ngõ hẻm. Vì có dặn em trước: “anh hơi yếu, em nhẹ tay với anh” nên em làm rất nhẹ nhàng để thằng em được kéo dài khoảnh khắc thần tiên. Thật sự ngồi report bài này mà thằng em cứ biểu tình hoài. Mát gần là vậy, mát xa em cũng rất khá, làm rất có lực (bác nào thấy hơi mạnh thì nói em nó điều chỉnh lại), cũng có chút bài bản (nhưng để so với massage khoẻ thật sư thì vẫn còn chút khoảng cách).

Lâu rồi mới thấy thoải mái như vậy, bo cho em hơi quá quy định 1 chút, nhưng em hoàn toàn xứng đáng. Cám ơn em 15, cám ơn locker có tâm, cám ơn P.A đã đưa em về để phục vụ anh em.

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991 and Cu Vang

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿