Số 15 ma mị

Lượt xem: 2,118

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Trong lúc đang rãnh rỗi lại ở gần P.A nên đánh liều xin bác @Lục A Ka 1 vé thử xem sao, và kỳ này bác đưa cho mình 1 số mới để trải nghiệm, và theo mình tìm kiếm thì chưa thấy bài nào rp về số này cả

Tới nơi làm thủ tục các kiểu thì được mời lên phòng, mình ngồi đợi tầm 5’ là ẻm có mặt liền :eek: nhanh quá nhanh. Ấn tượng đầu tiên là nét sắc như dao của ẻm, v1 rất săn chắc, vui vẻ

Trong lúc đợi mình khô mồ hôi thì được e bonus thêm dịch vụ cắt móng tay :D mặc dù chỉ mới nhú một chút nhưng e bảo mắc công lát nữa làm đau e :p

Tắm heo xong xuôi thì bắt đầu lên giường cho e mần thịt :)))) (cái này là thuật lại lời ẻm nói)

Mass khỏe: người nhỏ nhắn vậy mà đánh cái nào thấm cái đó, đã vậy còn thêm màn bấm huyệt nữa, nhiều khi muốn chảy nước mắt luôn mà phải kềm lại k thì quê chết :oops:

Mass Thái: v1 của e k to nhưng cũng k nhỏ, vừa tay và rất săn chắc nên đi thái tới đâu là cảm nhận được tới đó, e đi Thái xong r e mới bắt đầu đi lưỡi, r em bắt đầu lật người mình lại, e bắt đầu đi lưỡi từ đùi lên r lick ti, hôn cổ, r vòng lại thằng e, trong khi đó e tạo điều kiện cho mình khám phá thoải mái hơn, v1 đầu ti săn chắc, v4 như sông suối đang gọi mời :D

Sbd: 15
V1: 7.5₫ k to k nhỏ và rất săn chắc
V2: 7₫ Có tí lipid, ôm đã
V3: 7₫ săn, đủ để doggy
V4: 7₫ điện nước đầy đủ, gọn gàng

Tic: bác Sáu tài trợ
Tip: 5xx

NamDu

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/3/19
Chủ đề
0
18
8
31
0 ₿
Ngon

Bòn Bon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/4/19
Chủ đề
1
5
5
26
0 ₿
Ae cho mình hõi hình như bé 15 đã chuyển chỗ làm rồi mà ko bít chỗ nào . Có gì ae nào bít chỉ giúp mình với nhé ...!!

Bòn Bon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/4/19
Chủ đề
1
5
5
26
0 ₿
Pé 15 chuyển chỗ làm rồi ae nào biết cho mình xin cái chỗ mới của bé làm nha ...!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.