Số 15 mê man từng nhịp đập

Lượt xem: 2,561

bonguyhiem11

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
7/5/18
Chủ đề
17
449
48
0 ₿
Đây là lần đầu tiên mình đến với P.A Relax ,bài này của mình sẽ đánh giá theo cảm nhận của mình. Bước vào đến cửa giữ xe, locker niềm nở vui vẻ - Điểm cộng. Mua vé các thứ xong xuôi vào phòng uống trà ngồi đợi. Em trai locker hỏi có yêu cầu em nào không, lần đầu tiên đến nên mình để locker chọn.

Xong xuôi lên phòng thay đồ bước vào phòng đang thay đồ thì e đã lên. Vào phòng xong hơi được 7-8 phút, hơi phê mà cũng rứa mồ hôi nên ra chờ em. Ra được e tắm rửa , xoa khắp người cũng tới thằng nhỏ em làm cũng khá kỹ nên rất ư là yêu chỗ này.

Massage khoẻ: Phần này thì em làm ổn , bài bản, lực tốt , thái độ nói chuyện thì rất ân cần và dễ chịu.

Massage mệt: em cũng chịu khó hôn khắp háng từ bắp chân lên làm thằng nhỏ chỉ biết dựng đứng người , nhẹ nhàng tới cậu bé em Bj nhẹ nhàng thụt lên xuống rồi dùng hàng nhũ của em lướt tới miệng để mình có thể bú nhẹ nhàng nhưng nồng cháy , em thì không ngừng Bj cho câu bé được dễ chịu , sau những màn ân ái là những màn kịch liệt!! em chợt cúi xuống Bj mạnh mẽ cùng bộ ngực tuyệt đẹp dùng để Hj thì ôi thôi chỉ biết dâng trào cảm hứng bằng cách phọt mới tả nổi sự mê man cùng em!!

Đánh giá sơ bộ:

V1: 6,5 đ cam việt vừa tay và săn chắc , hay để trần lộ cặp ti đẹp mê mệt

V2: 6,5 có tý lipit nhưng còn ngon ngọt vi mình không thích quá ốm thà v ôm bú đã hơn

V3: 6đ bóp và vỗ nhe kêu , skill là vô thì em càng sướng và làm kích thích hơn nữa

V4: vì em làm quá mê man nên chưa kịp check – hẹn các đồng dâm vào dịp sau

HẸN GẶP LẠI EM VÀO MỘT DỊP VUI VẺ NÀO ĐÓ.

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
hấp dẫn quá, chúc mừng bác nè.

messibopcu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/4/18
Chủ đề
5
111
22
0 ₿
ngon thiệt ta, mừng pác ngon trym, còn em nào giống vậy ko pác gioi thieu tui với

bosscuoi

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/1/18
Chủ đề
13
406
40
0 ₿
chúc bác ngon trym nhé , lâu lâu lại có vài report ngon cho ae