Quẩy Hết Mình - Rinh Điện Thoại cùng World Cup | Tổng giải thưởng hàng ngày lên đến 3.000.000VND | Nhận ngay 8 code Vip Thái FREE hàng ngày | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |
  1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Số 16 vd mới làm 2 tháng

Thảo luận trong 'Massage Viễn Đông' bắt đầu bởi Anthony8888, 17/3/17.

Lượt xem: 4,650

1. Anthony8888

Anthony8888 Bé Tập Massage

Đi hôm bữa, gặp em 16, nói bên fes mới chuyển qua 2 tháng
    Chắc ngon đây
    Đánh giá nhanh
    Body thấp người, mặt 6d trang điểm đậm khó nhận ra mặt thật
    V1 bơm căng cứng như bóp trái banh bóng chuyền, núm thâm đen, sợ luôn
    V2 ko check
    V3 nhỏ hơn của tui, cũng chả săn chả mịn
    V4 check sơ thấy lông lá nên ko đụng luôn
    Da dẻ, chỉ có đùi láng chút vì cọ lên lưng lúc matxa khỏe, còn bàn tay thì hơi thô ráp, hic, chân thì chắc cạo lông hay sao đó, sờ cào gai gai ko mịn, mất điểm
    Matxa khỏe quá bình thường, thiếu bài, thiếu matxa đầu
    Matxa mệt, chỉ có đứng cạnh đổ dầu vào rồi hj liên hồi, mình góp ý thì hj nhẹ lại chút, chán nên mình cho ra luôn
    Trong lúc làm thì nói là làm vd thì khách tây nhiều nên làm thik, vì ngta ko quậy và ra giá được cao, mình hỏi ra giá ngta nhiêu cho 1 lần mat mệt như vừa làm với a, e nó nói 500k hoặc 1trieu, có em còn được 2trieu. Sau khi giảng cho e nó 1 hồi về việc lười nhác mà muốn kiếm nhiều tiền. Mình nói em làm như vậy a tip 250k thôi, ý kiến gì ko, em nó cười và nói dạ đâu dám nói gì
    Lát sau ra mình ghi cho 300 vì nghĩ thôi thì động viên cho e nó khắc phục và sửa đổi
    Lâu rồi mới ghé đây, hình như có mấy bác nói là có đá nóng hả, sao mình ko thấy

Đang tải...
  2. Boy chanh

Boy chanh Bé Thích Massage

E này mới qua nên quăng bom cho bác đó. Chỗ này khách Tây nhiều hơn khách ta nhưng chưa chắc tip nhiều hơn đâu. Tây hay Ta đều là người, cũng có người này, người kia. Tụi Tây chơi kĩ hơn vn mình, chứ ko phải có bao nhiêu chơi bấy nhiêu và chơi hết mình như vn đâu. Mấy e miền Tây thích ngắm trai Tây, hàng Tây nên mới làm ở đây thôi.

3. Anthony8888

Quăng bom lộn người rồi bác, mình đã dạy cho em nó bài học về thành quả lao động rồi, chứ k có kiểu thik ngồi mát ăn bát vàng đâu, ahihi, mình ko thiếu tiền nhưng cũng ko phải trọc phú thik chơi trội hay trẻ trâu mới lớn

rhinoman11122 and yoyo86. like this.
  4. thixmatxa

thixmatxa Bé Tập Massage

Sao ko tip 200k cho giống Tây lun bạn :D

5. Co nhan

Co nhan Bé Thích Massage

Tây khu vực này nó khôn lắm nó ko ngu mà tip trên trời đâu bác, em thã bom claymore cho tụi mình tip cao thoi

6. Anthony8888

Phải hơn Tây cho em nó sợ chứ bác, ahihi

7. Anthony8888

Phòng ốc xuống cấp quá rồi, khăn bắt đầu mòn và ngả màu, giường nằm hơi có mùi, chắc bỏ nơi này quá, về lại minh tâm lqd hay ch thôi

8. boomba

boomba Bé Thích Massage

Thanks bạn

Hôm trước cũng có gặp e 16 ở hành lang, ban đầu nhìn V1 đẹp, mặt cũng xinh nhưng rpt như vậy là ko đi rồi

9. oliverkahn

oliverkahn Bé Tập Massage

Viễn Đông giờ tệ lắm gặp cá heo cá sấu hơi bị nhiều bỏ luôn rồi

10. Boy chanh

Boy chanh Bé Thích Massage

Đúng như bác nói là rất tệ. Chắc Viễn Đông ko cần khách Việt nữa đâu, cần khách Tây thôi ah. Khi nào Viễn Đông nâng cấp csvc, nhân viên và làm thêm massage Thái thì may ra tui quay lại.