Số 16 vui vẻ

Lượt xem: 2,766

Long đệ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/16
Chủ đề
3
26
4
33
0 ₿
Lời đầu tiên em xin chào toàn thể ae cộng đồng
Tình hình là mới dc thị sát em này xong
Csvc: 8 có xông bằng xã xông khô ngâm chân thêm làm xong còn dc chà lưng
Face:7 mãn teen nhưng có nét e nó nói 25 tuổi
V1: 7.5 to, ko biết có đi sửa ko tại vì em bóp thấy cũng mềm mềm nhưng ko mềm bằng mấy em khác
V2: 7.5 ok có da có thịt ko ốm tong teo
V3: 7.5 bóp ko vừa tay chắc là to
V4: 7 có cà vạt

Về phần mát khỏe em đi phòng thường nhưng em nó đi bài cũng ok có ngồi lên người đánh bóp ấn nguyệt đối với e là phê em cao 1m6 nặng 75kg làm dc 1 lúc thì em nó chơi chiêu kiến bò mà lại bị em nó đè lên nên ko cử động thì phải nói là như chôn dưới đất mà bị kiến bò lên người ngứa ko chịu được mà phê vãi thêm âm thanh kích thích của em nó nữa
Về phần mệt: em nó tuột quần mình ra rồi nút vếu mình xong rồi mới bôi dầu bôi trơn lên bắt đầu hj từ phần bều lên tới đầu xoa cảm giác muốn tuông mặc dù em đã làm 1 shot trước ở nhà ko là phung trao rồi. Mình mới bắt đầu bóp vú xoa mong em ấy rồi mới cở ra hết cho mình khám phá đầu vú có phần hơi dài và được bú bình như mẹ bú con vậy bóp dc tý chuyền tay xuống móc cua thì thấy cà vạt nên cũng tuột mood tý. Được khoảng 15 phút thì mình phọt. Sau khi phọt còn dc em nó sục và bú nữa mà khoảng sục nữa thì em ko khoái tại lúc ra rồi nó nhạy cảm quá sục tiếp thì hơi khó chịu chỉ thích xong rồi em ấy có hôn.
Tổng thiệt hại: 545k
Tick 180 có code
Tip 300k
20k a locker
20k a chà lưng
20k a giữ số ở phòng thay đồ
Giữ xe định cho 10k mà mới xuống đưa vé kêu 5k giữ xe mà ko dắt xe giùm nên mất 5k

• Like
Điểm cảm xúc: Trien and Cu Vang

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Khoản giữ xe đúng là vậy vì bảo vệ của ks chứ ko phải bên này. Nên mình đi riết tự ra lấy xe và đưa thẻ +5k thôi và ko nói gì thêm.

megaidep

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/9/13
Chủ đề
6
26
2
0 ₿
Bác boa gì tùm lum vậy, tui nó phục vụ mình chứ có phải mình phục vụ tụi nó đâu. Mọi thứ đã có trong tiền vé rồi.

Nhut3006

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
13
222
39
0 ₿
bác này hưng phấn quá boa ko biết chỗ nào hết luôn