Số 18 18 tuổi thái bình 3.

Lượt xem: 1,962

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lehai86

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
3/12/17
Chủ đề
18
25
100
0 ₿
Cuối tuần vừa rồi nhàn rỗi sinh nông nổi, đi check liên tục 2 ngày các bác ợ.
Ngày đầu đi ở thái bình 3. Đi cùng thằng em họ nữa. Nó mới lên sài gòn nên dẫn nó đi giải ngố. Đi bên tb3 cho gần. Vào đến mình mua vé cho thằng em luôn. Dặn dò nó kỹ càng, lát nữa mà có sướng lắm thì cũng tip 500 thôi nghe không. Sợ thằng nhỏ sướng quá lại vung tay mạnh, tuần sau lại ăn mì cả tuần ấy chứ. kkkkk.
2 anh em lên phòng gọi random luôn 2 em, cho ku Locker 20k tiền cafe.
CSVC ở đây mọi người đi thì biết rồi, khỏi giới thiệu nha.
KTV, phần này quan trọng nhất.
Xông hơi xong mở mắt ra thì ôi trời một bé teen dễ sợ. Nó còn cúi đầu "con chào chú". Chết mẹ, mình già quá sao ta. Mình làm mặt nghiêm nhìn em nó, em nó luống cuống "dạ em chào anh". kkkk. Lúc này mình mới phì cười. Hỏi ra mới biết em nó 18, mà mình năm nay cũng hơn 30. Ở quê mà ra đường có khi chào chú đúng rồi. Bữa giờ đi làm cũng râu ria tùm lum nữa, may mà em nó chưa chào bác.
Em nó còn trẻ, đấm bóp tốt nha các bác. (Mình thấy mấy em đi quen quen rồi, hay lười lười xíu khách vào chủ yếu thư giãn thôi ah. Lâu lâu mới thấy có em teen mà làm có lực vậy)
Ngực em còn săn nhé, nên làm thái chà đã lắm. Bóp cũng sướng nữa.
Thư giãn thì em cũng làm đủ Hj, Bj. Cho mình khám phá. Mà em ấy như mới làm ah, cũng chịu khó làm và chiều khách lắm. Da em trắng trẻo, dánh cao ráo nha. Mình hỏi ra thì biết em làm ca 2h chiều đến hết khách luôn. Các bác vào thăm em ấy đừng có phá quá nha, để anh em khác còn hưởng ké vs. Hy vọng em ấy làm đây lâu dài, mình còn ghé thăm nữa. kkkk.
Lúc xuống phòng thấy ku em xuống. Mặt cũng phê phê rồi, vậy là hiểu luôn chứ mình không có hỏi.
Bữa sau tranh thủ ghe em tiếp.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.