Số 18 hái trộm đào tiên

Lượt xem: 3,012

Cua 3 Càng

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/18
Chủ đề
13
445
75
0 ₿
Chào các bạn yêu thích matxa hay mat gần. Số là hôm nay mưa lớn qá. Đi công việc ở quận 12. Mưa qá cũng nản về công ty ở tận Q5. Mưa gió lạnh qá nên thèm hơi ấm của các tiên nữ. Chợt nhớ đến Tb3 nghe thiên hạ đồn thổi đó giờ nên đành chịu mưa đến tb3.

Vừa đến có 1 bạn chạy ra dắt xe giùm. Mình vào thì đến quầy lễ tân thì làm thủ tục nhanh gọn. Tính mình thì thích đi Thái nên bỏ 500k mua vé đi Thái chơi. Lên phòng thì xông xả xíu rồi nghỉ ngơi chờ bé vào. Ngồi xíu thì có 1 bé buớc vào.

Đánh giá sơ bộ:
V1: 7,5 đ massage Thái nên tuyển mấy em ăn trộm đào tiên xuống ko à
V2: 6,5 có eo ót hợp với dáng
V3: 7đ đều đẹp bóp thoải mái, chuẩn doggy
V4: nước nôi đủ đầy

Em tắm rửa khá bài bản rồi cả 2 cùng lên giường – khi đấy thì cả thằng anhv à thằng em đều nhất trí ...

Massage khỏe : đủ bài đủ lực,nch dễ thương

Massage mệt : kiến bò , bồng đào chà thái , với chiếc lưỡi điệu nghệ lăn trên cơ thể và bờ ngực ấm áp lướt liên thanh khắp các góc cạnh mà mê man đến khó tả , rồi bàn tay em mềm mại vuốt lấy thằng bé nhẹ nhàng , em dâm đến nổi vừa bú ti vừa Hj khiến thằng anh mê man đến khó tả, trong lúc cao trào ấy em dùng chiếc lưỡi liếm láp thằng nhỏ rồi Hj nhẹ nhàng đến khi bàn tay của em ướt đẫm sự sung sướng mà em đã tạo ra cùng mình …cuối cùng là màn chia tay quyến luyến và hẹn gặp lại khi ra về.

(Các công đoạn chắc bác nào cũng biết nên nay em share chủ yếu thông tin giải trí cho ae ).

Thiệt hại: tic 500k tip 5xx .

Lão Tôn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
16/8/18
Chủ đề
12
304
51
63
0 ₿
chà đào tiên của mẫu mẫu nương nương sao lại lạc vào chốn này đây

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
Trộm đào xuống cho bác hưởng đòi gì nưa

Má Nobita

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
20/8/18
Chủ đề
7
230
33
44
0 ₿
chắc bữa nào cũng thử qua bình 3 trộm thử đào xem sao :D

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Thấy các bác đi và mô tả em 18 thấy quá ổn. Hôm nay đi thử em 18. Ẹc, ko như những gì mô tả. Ko biết phải em 18 này ko. Em này mình đikhá lười, từ lúc vào phong tới lúc ra đúng 25p, người kháxôi thịt, tóc vàng, v1 quá nhão và xệ, v2 thì bơi trong lipid,v3 thấy Ok. Ko như mô tả, hỏi e thì em nói đã làm ơ đây nửa năm. Bác nào đi gần đây check lại Thoòng tin em 18 giúp mình cái

• Like
Điểm cảm xúc: audir8q