số 18 hiện tại phải Diễm Trang không các bác?

Lượt xem: 3,204

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kevin nguyen

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/4/14
Chủ đề
5
114
26
0 ₿
Em có mời ông bạn vào Vip gặpp e nó rất xinh nhưng ko nhớ rỏ số? Nhờ ae xem phải số 18 tên Trang không? Có nốt rồi rất duyên gần miệng. Bác nào có facebook mấy em bên Đại nam share e với? Inbox e nhé! Chúc các bác vui!

kevin nguyen

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/4/14
Chủ đề
5
114
26
0 ₿

Khi hỏi tên em nó không nói thật thì phải mình cũng bị em nó bảo là tên Oanh nhưng thấy dường như không phải....em nó chảnh lắm, mình rất biết chơi nhé! Tip hậu hỷ từ trong ra ngoài nhưng có vẻ em vẫn chưa hài lòng sao đó! Thường các bác đi vip bên đó tip mấy chai lận? Tại mình rất ngộp với ngoại hình và khuôn mặt em nó !
v1 good lắm ae
V2 cực good
v3 cũng 9d

Nếu bác nào có face e nó cho vào inbox em cái... nhìn mặt xác định lại xem? Sẽ báo cáo ae rõ hơn nhé! Help nhanh nhanh gần về lại bên kia rùi...thks thks! Các bác.

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Em nó 2 tên lận nhưng chính xác là tên Trang nhé,sở dĩ em nó chảnh vậy vì có thằng bồ đại gia mà,mà ông đó già rồi tầm u50,hồi xưa vú em nó bé tí à ông đó cho 3000 bơm chứ đâu

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿

Bồ nó làm quản lý trong ĐN lun áh, con này chảnh thì thôi khỏi nói, h ai đi mà khôg bit thương hiệu chảnh của e nó, đến cả mấy e khác cũng bit, để ngắm thôi chứ đi làm gì, ai đi ăn hành ráng chịu.... có tiếng mà ko có miếng

kevin nguyen

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/4/14
Chủ đề
5
114
26
0 ₿
Giới thiệu cho em 1 vài số hot bên đó đi bác, e cũng sap hết hạn an choi rui quay lại chí thú làm ăn bên kia, kaka. Em nào xinh nhé các bác 03 vòng good các bác check rui cho em xin, tình hình tip the nao luôn nhé! Em chơi sao cứ bị tụi nó khinh khỉnh sao đó mà tip nhiu sợ phá giá ae ... e se  report các bác tham khảo sau khi check!

mr_t

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/12/13
Chủ đề
1
29
0
0 ₿
Hôm trước mình cũng mới kêu em 18. Em ít nói chuyện nhưng cũng cho mình sờ v4

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.