Số 18

Lượt xem: 1,131

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Đầu tiên cho mình gửi lời xin lỗi tới @Lục A Ka vì điệp vụ ngày 5/04 mà tới giờ mới trả rp dc :(

Mình vào vấn đề chính luôn nha, dạo này thấy cơ sở P.A cũng có nhiều bé mới nên cũng xin thử bác mod 1 vé tới đó thử tay nghề của mấy bé thế nào. Cơ mà dạo này thấy P.A tuyển mấy bé cam nhỏ nhưng độ dâm thì .... :p

Tới nơi đưa code check các kiểu thì được mời lên phòng, ngồi đợi tầm 10’ thì bé vào, bé vừa vào là chộp ngay thằng e r k thèm để ý thằng a gì hết :( cứ vuốt ve tới lúc nước đầy luôn mới chịu tha cho thằng nhỏ, làm đi tắm cứ 90 độ khó chịu muốn chết.

Tắm xong r thì bé bảo nằm ngửa đi bé mass ngửa trước cho, bé đấm tay r đầu r xuống chân vẫn vọc thằng nhỏ làm dậy nữa, vậy mà xong r thì bảo nằm xấp đi :mad: hên là giường có cái rãnh k thì thằng e chết ngộp r :mad:

Mass khỏe: bé làm có lực lắm, đầy đủ bài, bé có bonus thêm mấy cái hun với Hj nhẹ :oops:

Mass Thái: do v1 k phải là lợi thế của bé nên bé đi lưỡi điêu luyện bù lại, cạp nhẹ mấy cái ở mông + WC nhẹ làm phê pha :oops: xong r bé kêu lật ngược lại, bé tiếp tục đi lưỡi từ dưới lên tới tận mang tai, làm nhẹ cái ở tai r hôn má, xong bé bắt đầu món chính, mình thì chăm lo cho cô bé của ẻm gì đâu cái quần ren của bé có cái chấm be bé ở giữa :p đưa tay vào sâu hơn thì bé rên dữ dội hơn nữa, Bj cũng nhịp nhàng và nhanh hơn, mình gần out thì bé bắt đầu khẩu dâm :D làm mình bắn như đại bác vậy :)))) bé la mình quá trời :D

SBD: 18
Face: 7.5₫ mặt xinh và rất dâm :D
V1: 6.5 nhỏ nhưng mềm lắm
V2: 7₫ k có lipid
V3: 7₫ vừa đủ xài
V4: 8₫ gọn gàng sạch sẽ thơm

Tic: bác @Lục A Ka tin tưởng giao vé
Tip: 6xx

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.