Số 2 - 8/10

Lượt xem: 16,657

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lovemassagebj

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/4/14
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
Chào m20k,

Mình mới vào forum, newbie thôi, hôm trước mới đi FES buổi trưa, gọi số 1 ko dc, số 19 cũng kẹt tua, random ra em số 2 (tên Cúc) thấy ok nay share với mọi người.

+ v1: cho 8đ, cam ++, chắc mà vừa tay rất đã, mình thích thế này chứ không thích bưởi, bưởi mà nhão nữa là cạch liền.
+ v2: 8đ
+ v3: 6đ (ai có kết em này mà không đồng ý với mình thì cũng chịu thôi, view cá nhân mà)
+ face: 9đ (chắc do đèn tối, mình lại bị cận mà không đeo kiếng)
+ Cao: Khoảng 1m66
+ Tuổi: sn 92
+ Service: tình cảm, vui vẻ, thân thiện, khá chiều khách, đấm yếu, chỉ hj nhưng mình cũng cho 7đ
+ Chi phí: tic 200K, locker 50K (xl ea nếu cái này mình cho hơi quá, chắc 20K dc roi ha), tip 300K, giữ xe 5K
+ Sẽ đi lại (nhưng chắc đi em khác trước :D)

Như bác nào nói đó, mình phải tìm ngọc trong đá, chứ cứ đi hoài 1 2 em rồi pr cho nó, nó chảnh, nên thôi hôm sau có quay lại cũng chừa em số 1, 19 ra.

hamchoi

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/5/14
Chủ đề
0
23
0
0 ₿
Em này mới đi lúc tối, đúng như RP luôn, em nhìn xinh, da trắng mịn (xác nhận không phải do phấn :D). Em này ms ít mà hôn hít thì nhiều :)) lúc mình vào thì ms tầm 10' còn lại thì bắt đầu :D em làm rất tình cảm, không hối thúc từ lúc bắt đầu ms đến lúc kết thúc thì tầm 1h30, không biết có phải do giờ ms thay đổi không (lần trước đi có 60' thôi). Nói chung anh em nào muốn đi thư giãn gái xinh, nhẹ nhàng tình cảm thì em này là 1 lựa chọn không thể bỏ qua, chỉ là em không cho bú ti với V4 :( bác Prince_Dastan được uống no sữa chắc do đẹp trai hay sao mà em nó chu đáo thế không biết >.< Làm xong bo em nó 300k, kết thúc 1 buổi tối thằng em thì hài lòng mà thằng anh thì mệt phờ ra :))

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Em này thì em nó tự tụt áo ra rồi nhét sữa vào mặt em bác ơi,hun hít cháo lữoi gì đủ hết,mà do om hun với cháo lưỡi ko nên ít sờ vòng 4 mà chắc cũng ok thôi à.
Cái là em này nói chuyện hơi tưng tưng ,khùng khùng chắc do tối đi bar đập đá nên hơi mát haha

Sẵn tiện các bác có biết em nào tên Thuý làm ở fes face khá xinh ko nhỉ,em có fb ko biết số hehe

Mactavish

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/5/14
Chủ đề
0
2
0
34
0 ₿
Mình có đi em này thử... Cái này nhận xét cá nhân thôi.
Em này mình dây. V1 cũng thuộc mức trung bình, khoảng B+ cup. Nói chuyện luôn miệng theo kiểu teen (anh em nào thích trò chuyện kiểu này thì nên vào thử, mình bữa đi hơi mệt mà nghe em này nói chuyện nên hơi bị trật quẻ... Fail!)

Có 1 điểm khi trò chuyện thì em ấy tiết lộ: em ấy rao bán "cái ngàn vàng". Mình ko hỏi kỹ thêm nên chẳng biết bán được chưa, giá bao nhiêu... (nhưng chắc là bán roài :cool:)

Tổng quan đánh giá của mình:
- Massage: 6.5/10
- Mass gần: 6/10
- Nói chuyện: 5.5/10
>> Trung bình: 5.83 :D

appeton

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
12/4/14
Chủ đề
10
97
0
0 ₿
Cho điểm kĩ dữ, k lên được 6 khkha

BaoBao

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/7/14
Chủ đề
0
2
0
0 ₿

số 42 đó bak , em Thúy này làm cũng lâu rồi , cũng khá thoải mái . Một số đáng check

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿

ko phải 42 bác ơi,42 em đi rồi ko phải em Thuý này

armaniexchange

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/5/13
Chủ đề
2
14
0
0 ₿
- E Thuy bro noi co fai la ban cua em Cuc so2 nay luon dug k? Minh cug tim em Thuy nay nhug k biet lam o dau vi em k con lam o Fes nua.

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿

em Thuý này bạn em số 2 là số 10 ở Fes đó bác,khoảng tuần trc em đi vẫn còn làm,nói chung ở ngoài ko ngon như tring hình fb.

vkdam

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/9/13
Chủ đề
1
32
6
42
0 ₿

Em Thúy số 10 nghe nói bây giờ làm bên Hải Vân đó.

phieubat

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/3/14
Chủ đề
1
12
6
0 ₿
Em này minh đi rùi
Đánh giá:
Tên: Cúc, tuổi 19t (teen ^^)
Cao ráo, dễ thương
V1: vừa tay..nhưng k cho bú sữa
V2: phẳng,ok
V3: hơi lép
Nói chung: 6.5/10....tuy nhiên em này có khuyết điểm:nói chuyện tưng tưng, giật giật làm sao đó
Lúc ra về thấy em xinh ,cao ráo ..hỏi locker, tụi nó bảo số 31...có ai đi 31 thì report hen

laogialang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/10/13
Chủ đề
4
55
0
37
0 ₿

E cúc này bú sũa thoải mái mà. Vô là tự động vạch ra

falcao

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/9/14
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
hqa bạn mình đi em Cúc này thì cũng nói là hun nhìu hơn mx =)) vừa bước vào đã nói em yêu anh em thích a này nọ lọ chai ròi =)) đúng là tửng tửng thiệt:))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.