Số 2

Lượt xem: 6,498

Darikous

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/6/13
Chủ đề
3
31
0
0 ₿
Hôm kia buồn buồn tính đi ĐK thăm bé cũ, mà xa quá nên cũng thấy lười lười, gọi bên bán vé thì cũng ko ship đc nên thôi đi nốt cái vé regal.
Vô gặp thằng pv quen,nó giới thiệu số 2 cho nên cũng đi thử
Nhìn chung thì mặt mũi ok, v1 chắc hơn cam xíu, v2 hơi mỡ, v3 tạm, mà bé không cho sờ dưới se trên gì hết. Bé kêu nằm ngoan bé cho kẹo 0.0. Mình cũng dễ chịu nên cũng không phàn nàn gì.
Mà hôm đó bé bị bệnh, đi bé xong về 2 hôm sau bệnh nặng luôn.
Mình nghĩ kiểu của bé thì phải quen bé mới cho "đụng chạm" nhiều hơn.
Xong ra tip cho 300k, bé cười tươi hẹn bữa sau gặp lại. Chắc chắn phải gặp lại để còn bắt đền rồi :cool:
Chống chỉ định mấy bác khó tính nhé, mắc công đi không làm gì đc lại bực tức :p

nghienmatxa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/5/13
Chủ đề
6
43
0
0 ₿
ôi, mấy cái chiêu "em mệt", "em bệnh", "tới ngày",.... mấy em "lemon question dog" chuyên môn xài, thử bế huyệt đạo cho nó HJ 10 -20p, nó cho đụng tới đâu đâu luôn chứ bày đặt

Làm tốt có ý đi lại thì mới Boa 300k, chứ mấy kiểu chảnh này, boa no 300k, bữa nào vào no làm hơn nữa đó, lúc đó không boa hơn nó cho 1 ánh mắt hình lưỡi lam

Regal từ khâu phục vụ tới KTV, đi mới 2 lần không bao giờ quay lại. Thật sự ở đây không phải như quảng cáo là Vip bên Đại Nam chuyển qua, mà là hàng dạt Đại Nam chuyển qua

anchoibuon

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
31/5/13
Chủ đề
3
9
0
0 ₿
bác nghiệnmatxa nói đúng nè, tụi PV chán mà còn nói xạo. Cạch luôn

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Regal chán lắm bác ơi,em đi 2 lần gọi 4 em mà chẳng thấy đc em nào,toàn hàng dạt Đại Nam chuyển sang thôi.

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
chia sẽ cho nhưng member chưa biết, bọn pv ăn tiền của đào nên giới thiệu cho bọn nó thôi. em nào chi nhiều là nó PA dùm thế thôi. Đừng nghe lời bọn pv nha anh em

Darikous

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/6/13
Chủ đề
3
31
0
0 ₿
bác 20k làm cái topic tổng hợp mấy em của regal đi, cho ae an tâm mà đi

Thichgaidep

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/7/13
Chủ đề
3
24
0
0 ₿
Trong Regal, co em so 4 truoc day lam Karaoke trong 106 Nguyen Bieu, em nay chan dai, xinh HJ ok, chieu khach lam

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
nghe mấy bác nói thế thì Regal cũng nhuy hiễm thật ...

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
zậy chắc chắn là hàng dạc của Đại Nam hả ?

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
zậy trong này biết số mới đi đc ... ae cho 1 vài số hàng khủng or ddcn di nào ... tks

Darikous

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/6/13
Chủ đề
3
31
0
0 ₿
Không biết khái niệm Regal có nhiều hàng dạt bên ĐN sang ở đâu ra =.= không liên quan đến mình nhưng nghe vậy cũng thấy khó chịu thay.
Có người từ nơi khác đến, có người đc điều qua cơ sở mới, có người được điều qua tăng cường. Bên này mấy em còn dễ chịu thoải mái hơn bên kia. Người ta cũng là người mà đi gọi là hàng dạt...

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿

bế huyệt đạo là tuyệt chiêu gì vậy bác. Hôm nào chỉ mình nha. hehe