Số 22 Dubai Lần đầu được thần tài gõ cửa 8/4

Lượt xem: 1,845

Long đệ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/16
Chủ đề
3
26
4
33
0 ₿
Lời đầu tiên cho em xin chào cộng đồng massage và xin cám ơn mod @Logan@DeadPool X đã tạo điều kiện cho em được trải nghiệm vip thái ở đây

Tình hình là mới vô thì mình lên lầu cũng được các anh tiếp tân tiếp đãi rất nhiệt tình nhưng khi vào thang máy thì ko biết a tiếp tân đó tên gì mà vô thang máy đứng hút thuốc làm mình rất khó chịu. Ngoài ra lúc mới vào thì anh tiếp viên có nói 20 phút nữa e 22 mới xong ( do code bắt buộc số 22 nên em phải đợi ) thì a tiếp tân kêu mình lên phòng xông hơi trước lát đợi e nó lên thì dc 30 phút mà ko thấy ai lên phải bấm chuông thì có 1 a lên kêu mình đợi thêm tý nữa thì cũng tròn 40 phút em ấy mới lên. Về csvc thì ok nhưng phòng hơi nhỏ chỉ là phòng khách sạn bình thường rồi dùng kính ngăn thành phòng xông hơi thôi thêm mấy con dán tường ko dc thật cảm giác ko được như trong núi rừng bù lại màu đèn ok tạo cảm giác lãng mạn có thêm nhạc du dương
Đánh giá ban đầu của em là khi gặp em ấy là:
Face: 6d nhìn hơi già em ấy nói 2x tuổi mà kình quên r
V1: 5d nhão núm to
V2: 5.5d nhão hơi phình 2 bên
V3: 5d nhão
V4: 6d lông nhiều có cà vạt

Về phần tắm rửa và mát khỏe: em ấy làm ok đủ bài có bấm nguyệt đấm bóp bài bản từ dưới lên trên ok. Do hôm qua đông nên đá nóng ko đủ em ấy cũng nói trước nên cũng bỏ qua.

Về phần mát mệt: cảm đi vếu trên lưng mà ko thấy gì hết âm thanh cũng ko@@. Lúc quay lại thì có đưa vếu cạ thằng em cũng kích thích nhưng đên phần bj/hj thì 30/70 làm tuột cảm xúc luôn ko âm thanh mà chỉ đứng hj lâu lâu bj mình thì bóp đít mà nhão quá nên ko có cảm giác làm ra hơi lâu.

Tóm lại là csvc cũng ok,đi em này ok về mát khỏe dc 30 phút còn mát mệt thì em xin kếu ko có cảm xúc gì hết @@
Tic: free
Tip: 400
Giữ xe 5k