Số 29 người lạ thân quen

Lượt xem: 1,656

mrnight

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/17
Chủ đề
15
146
34
0 ₿
Ăn dầm nằm dề ở diễn đàn bữa h cốt cũng chỉ để ráng lấy được code để đến PA thăm một nguười lạ thân quen. Cuối cùng cũng được mod Ruby chiếu cố cái code PA Relax liền phóng xe tới thăm em số 29. Sau khi thủ tục xong xui được dẫn lên phòng. Mà lần nào vào cũng bị dắt lên lầu 3 đi muốn hụt hơi T_T em vào làm đi lấy đá thấy cũng tội T_T ko biết do số sui hay sao .
CSVC thì so với những chỗ mà mình đi thì Pa vẫn luôn là ok nhất phòng xông hơi có hơi nhanh và ko bị quá nóng. phòng đủ thoáng và rộng rãi để thư giản

Vào phòng ngồi chờ phòng xông hơi lên hơi thì em vào chào hỏi mấy câu tay bắt mặt mừng xong thì vào xông hơi cho khoẻ. xông hơi xong ngồi chờ khô mình để đi tắm thì ngồi nói chuyện với em một hồi nữa không hiểu sao đi massage cũng nhìu mà chỉ có em 29 là mình ngồi nói chuyện nhìu và có nhìu chuyện để nói nên cảm thấy thời gian trôi rất nhanh. Bình thường đi Thái mấy chỗ khác thì tầm 1 tiếng hơn là về rồi vậy mà lần này gặp em gần hết 2 tiếng luôn mém bị lố giờ nữa.

Về em số 29 thì mặt ưa nhìn tuỳ cảm nhận mỗi người , v1 cam mỹ , v3 căng tròn

Đánh giá về service : thì em đấm bóp đủ bài đủ bải đấm bóp đá nóng các kiểu như mọi nguười đủ để xoa tan mệt mỏi chuẩn bị cho màn massage Thái phía sau. về mặt massage Thái thì phải nói là em chăm sóc dịu dàng đến từng cm cơ thể cộng thêm âm thanh sống động rất là kích thích. em làm từ tốn chậm rãi như là một người tình nói chung là em làm mình có cảm hứng để ghé lại tìm em nhiều lần mà ko cảm thấy nhàm chán .

Thiệt hại: tic free tip 500k , locker 20k

Cám ơn các mode CDMS đã tạo điều kiện cho các ae có điều kiện giải trí

• Like
Điểm cảm xúc: bogiaSG

thamtuoilovekg

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
8
327
23
0 ₿
chắc em bữa nào tham gia thêm event về rinh code giống bác đi thử cho sướng trym <3