Số 29 PLT1 - 1 bông hoa mới vừa khai phá

Thảo luận trong 'Massage Phước Lộc Thọ 1' bắt đầu bởi Martin, 1/11/16.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Martin

Martin Master Checker

Do số phận đã an bài nên Martin đành phải lê lết tâm thân già này đi khai phá những miền đất mới để góp vui cùng cả nhà. Và quả thật trời không phụ lòng người. Martin lại phát hiện được 1 bông hoa mới để giới thiệu với cả nhà.
    Chiện là hôm trước đã tăm tia được bài pé ở PLT1, sẵn đang có hứng nên liền vác bộ súng đạn qua PLT1 tác chiến thử thế nào.
    Rugi cũng gửi xe - lên lầu - mua vé - lên phòng. Thế nhưng... e goi cho a số A - A về quê chưa lên, số B - B hôm nay nghỉ phép, số C - C mới lên khách ViP, số D - cũng mới lên ViP... Quê rùi nha... hok lẽ xách trym về ko... Sực nhớ lại 1 pé lúc nãy gặp dưới quầy lễ tân... E đó số mấy? - Da số 29 - OK gọi a pé đó. - thực sự thì Martin cũng chưa ngắm rõ pé đó, nhưng do thấy vòng 1 khá ngon nên nhắm mắt đưa trym vậy.
    Xông hơi xong được 1 tý là Em 29 vào. Pé vừa vào làm được hơn nửa tháng. và theo như em ấy nói trước đây em ấy từng làm PG ở các quán bar.
    Đánh giá nhanh :
    - Face : 7đ - Martin thích nhất là đôi mắt to tròn lung linh của em, kết hợp style make up cũng khá hài hoà nên trông em càng lung linh dưới ánh đèn mờ ảo.
    - Vòng 1 : tuy không phải bưởi nhưng cũng đủ để nhìn là muốn đè em ra uống sữa rùi
    -Vòng 2: 7đ
    -Vòng 3: 6đ - đây không phải điểm mạnh của em ấy
    - Cách nói chuyện dễ thương pha chút cá tính
    Sau khi trò chuyện vài câu thì Martin bảo em ấy vào tắm luôn. Chiện vui bắt đầu rồi đây.
    Như mọi khi, sau khi trút bỏ hết mọi thứ, Martin hùng dũng bước vào bồn tắm để chuẩn bị tham gia trò chơi dân gian "tắm heo". Thế nhưng.... ơ kìa.... Em lại bước vào chung với Martin... WTF... hok lẽ m vào tắm chung??? .... Thì ra... "Em tắm rồi, em vào tắm cho anh thôi"... Thế mà làm Martin mừng hụt.
    Nhưng chuyện gì cũng có cái thú của nó. Khi em bước vào bồn tắm cho Martin... Trong lúc em khum người tắm rữa cho Martin thì Martin cũng tranh thủ khám phá cặp đùi mịn màng của em bằng những đường lưỡi đầy ham muốn của mình. Kê ra thì trò này cũng khá thú vị và kích thích.
    Sau khi tắm xong thì lên giường và nằm sấp cho em massage thôi. Tay nghề matxa khoẻ của em chỉ tương đối thôi. Vừa đủ để thư giãn gân cốt.
    Cuối cùng thì phần Martin chờ đợi nhất cũng đến.
    Nhìn cách em ấy chuẩn bị thư giãn cho Martin thì Martin có một chút thất vọng. Vì những em nào chuẩn bị đàng hoàng chứ không bất thình lình hấp diêm thì 80% là kỹ thuật cũng ko có gì đặc sắc lắm. Tuy nhiên Martin có phần trách nhầm em ấy.
    Tuy em không có tuyệt chiêu gì nổi trội (như BJ ngược của số 11 ĐK, màn tắm lưỡi hoành tráng của số 1 TT....) nhưng những đường lưỡi của em lại mang đến cho Martin 1 cảm giác khác lạ thú vị. Có lúc nhẹ nhàng từ từ như những dòng suối nhỏ ấm áp len lỏi trên từng cm cơ thể; có lúc lại nồng nàn đến hoang dại, cứ như thể đôi tình nhân lâu ngày gặp lại chìm đắm trong hoan lạc, bao nhiêu đam mê nhục dục tuôn trào như thác lũ. 1 style BJ không chuyên nghiệp như thường gặp ở các pé trong matxa, vẫn còn trong đó một chút thiếu thiếu. 1 chút thiếu thiếu đó lại mang đến 1 cảm giác cứ như là make love với người yêu chứ khôn gpha3i cảm giác đang được th7 giãn trong matxa.
    Có lẽ Martin văn ngu chữ dốt nên không thể diễn tả được hết cái cảm giác sướng sướng mà thú vị này. Nên pác nào muốn biết cảm giác đó thế nào thì cứ thử gặp em ấy một lần va trải nghiệm.
    Tuy chưa nhiều kinh nghiệm như các pé đã massage lâu, nhưng em ấy làm rất nhiệt tình và chịu khó với full service : lick ti, đá bi, liếm cột, Lút Cán, Bú Bình..... Từ đầu đến cuối 100% BJ, và mặc dù Martin ra lâu nhưng em vẫn miệt mài như một pé ong chăm chỉ mà không hề than vãn hay khó chịu.
    Và cuối cùng cuộc vui nào cũng tàn... Núi lửa rùi cũng phun trào và lần này Martin may mắn được CIA.
    Những việc còn lại thì không cần phải nói thì cả nhà cũng hiểu rùi.
    Túm lại 29 là số đáng check khí ghé PLT1. Và sau khi tám chuyện với em ấy cuối giờ, Martin có đôi lời chia sẽ :
    + Về việc khám phá vòng 1 : nếu pác nào có sở thích uống sữa thì nên nói trước với em ấy. Vì em ấy chỉ thích hun và đi lưỡi chứ không cho "bú". Điều này Martin thấy cũng hợp lý, vì khi bú nhiều thì đầu ty sẽ dễ to, xuống cấp, như thế cũng tội nghiệp cho mấy em.Mình giữ cho em thì cũng như giữ cho mình còn được trải nghiệm các lần sau nữa.
    + TIP: quan điểm của em ấy là một khi các anh "biết chơi" thì em cũng sẽ biết chiều. từ đầu đến cuối em ấy không hế đề cập vấn đề tiền Tip với Martin trước khi thư giãn, nhưng sau khi trò chuyện thì Martin biết quan điểm em ấy như thế. Về điều này thì có lẽ sẽ có nhiều ý kiến trái chiều. Tuy nhiên theo Martin nghĩ, với những em có tính cách như thế Martin thấy thích hơn vì các em ấy biết rằng phải bỏ ra công sức thế nào cho xứng đáng với sự ưu ái ( nói thẳng ra là tiền tip) của khách. Các em đã bỏ công sức ra thư giãn, chiều chuộng, đáp ứng các yêu cầu của mình thì mình cũng phải gửi lại cho các em xứng đáng với những gì các em đã làm. Đôi khi Martin thấy cũng phải thông cảm cho các em ấy. Nhiều pác đi ViP, hết đòi hỏi này đòi hỏi nọ rồi ra tip cho các em chỉ 200 300, vậy thì cũng rất kỳ. Đúng là không phải ai cũng giàu để có thể tip nhiều, nhưng có đi thì có lại, cũng phải tương đồng với những gì mình được hưởng, những công sức của các em đã bỏ ra. Như thế mới thể hiện được uy tín của chính mình nói riêng và uy tín của toà thể anh em trên diễn đàn nói chung.
    Trên đây cũng là một số suy nghĩ tho quan điểm cá nhân của Martin và Martin mún chia sẻ cùng cả nhà. Martin biết khi viết những dòng này ra thì sẽ có nhiều ý kiến trái chiều và Martin cũng sẽ nhận được nhiều gạch đá. Tuy nhiên hy vọng mọi người cũng nghĩ lại, cũng có nhiều em làm qua loa, công nghiệp nhưng lại vòi vĩnh tiền tip - cũng có một số anh em đòi hỏi chiều chuộng, yêu cầu đủ thứ nhưng khi típ thì chỉ vài bạc lẻ --> chính những điều này gây ra những hệ luỵ đáng tiếc và những anh em đi sau là những người chịu cái hậu quả đó. Vì vậy Martin hy vọng mọi người hãy suy nghĩ và chung tay xây dựng một sân chơi diễn đàn nói riêng, 1 sân chơi massage nói chung - theo một cách tốt nhất để bản thân mình và các anh em được thư giãn một cách thoải mái nhất với những service đỉnh nhất.
    Martin thanks mọi người đã đọc report của Martin và hy vọng mọi ngượi gạch đá nhẹ tay.
    Martin không có chụp hình em ấy nên mượn tạm 1 tấm trên zalo để mọi người xem qua.
    Chúc cả nhà một buổi tối vui vẻ.
    P/S: khi đi ra tính tiền, Martin đã có cơ hội chiêm ngưỡng dung nhan của toàn bộ các em đang có mặt ở PLT1 và khá ấn tượng với nhiều em nên dự là sẽ nằm vùng ở đây 1 thời gian dài. Nếu pác nào cùng sở thích thì hú nhau cùng khám phá. Hehe

Các file đính kèm:

Kích thước:
      381.5 KB
      Đọc:
      351
    Đang tải...
  2. Martin

Martin Master Checker

ah quên, tiện đây Martin cũng xin đưa ra mức tip của Martin. Bình thường nếu pác nào đọc rp của Martin sẽ thấy Martin không hề đưa ra mức tip của bản thân do Martin không muốn phát sinh nhiều ý kiến. Nhưng do ttrong topic Martin đã đề cập nên Martin cũng nói thẳng
    Bình thường đi ViP và thường Martin chỉ đi ViP, Martin tip 400 và nếu pé nào thấy ưng ý Martin sẽ gửi chẳn 500 xem như là 1 phàn quà nho nhỏ gửi các em.
    Đây là mức Martin thấy hợp lý khi đi phòng ViP với nhiều ưu đãi hơn phòng thường. Không phải Martin đại gia nhưng Martin thấy đó là xứng đáng với công sức các em ấy đã bỏ ra

3. KaChiuSoa

KaChiuSoa Ngao Du Sơn Thủy Thành viên BQT

Mừng bác ngon trym, dự là bé này thành viên ngọc sáng nhất ở đây :)

Martin thích bài này.
  4. Trung Salem

Trung Salem Bé Thích Massage

Rp phê vãi,em thích phong cách bác rồi đấy :D:D

Martin thích bài này.
  5. langtu123

langtu123 Bé Tập Massage

Mừng bác ngon trym. Bác đã nói vậy thì ae cùng nhau bàn luận thôi chứ ko ai gạch đá bác làm gì đâu

6. massagethoi

massagethoi Bé Tập Massage

bài viết quá hay và chất lượng

7. CAT&DOG

CAT&DOG Bé Thích Massage

M107 lần nào rp cũng dài, cơ mà hay.

Martin thích bài này.
  8. techvietnam

techvietnam Bé Chưa Biết Gì

chúc mừng bác . bài viết của bác quá hay a. theo em thì em này được đấy. như ý bác nói thì đáng đồng tiền bát gạo đấy.

9. Martin

Martin Master Checker

Martin chỉ chia sẻ trải nghiệm thực tế của Martin thôi. Còn thực sự thế nào thì tùy cảm nhận của mọi người khi gặp em ấy. Bik đâu các pác sẽ được trải nghiệm đỉnh hơn Martin nữa. Hjhj

10. Trung Salem

Trung Salem Bé Thích Massage

Bác @martinle0068 em inbox cho bác rồi đấy,bác chiếu có cho em pic ko che phát nhé,cảm ơn bác nhiều.

11. Martin

Martin Master Checker

Mình chưa nhận được message của pác. Trao dổi trong inbox nhé

12. Co nhan

Co nhan Bé Tập Massage

Mình mới ib bác, nếu rãnh bác đọc và tl mình nhe, thank bác

13. kingmaster

kingmaster Bé Thích Massage

bác inbox mình zalo e ay nhe.thanks bác

14. Phantom

Phantom Bé Chưa Biết Gì

Chưa đi mà đọc thấy hay quá. Cám ơn bác đã chia sẽ.

15. Himura

Himura V.I.P Member

Bài viết hay,gần max các loại service rồi còn gì hehe

16. Martin

Martin Master Checker

Chưa đâu pác. Em này còn phải nhờ anh em nhà mìnb chỉ bảo thêm nhiều, nhâdt là khúc dạo đầu em ấy chưa có kinh nghiệm lắm

17. ngocanhho

ngocanhho Bé Chưa Biết Gì

iv là gì vậy bạn?

18. Co nhan

Co nhan Bé Tập Massage

Sory bác chủ thớt vì tôi report vào topic của bác, vì bài report tôi ko đc post public, tôi chỉ mún chia sẽ cho ae dien đàn có thêm kn khi đi matxa chứ ko bêu xấu plt1 gì cả.
    Vài hôm trc mình có lấy code và đi plt1, khi vừa vào thì quản lý nói liền đi matxa thái nha a, mình nói ko thì a quản lý nói tiếp:" vậy a đưa 200k". Mình thắc mắc sao đi thường mà 200k, quản lý giả vờ ngu nói:" tưởng a đi vip chứ". Mình xác nhận lại đi thường ko vip sau đó đưa 100k. Ae đi matxa nhiu chắc chắn sẽ rất ghét chiêu trò gài khách ăn tiền như vậy đúng ko? Mình đi matxa đều đặn mỗi tuần nhìu năm nay nên rất ghét chiêu trò gài khách như vậy. Nếu phục vụ tận tình ko chiêu trò thì cơ sở dù chỉ ở mức trung bình thì khách vẫn sẽ đến ủng hộ thôi chứ đừng gài khách để ăn tiền như vậy. Và khi matxa thay đồ xong, 1 a locker da hơi ngâm đen liền chạy theo mình xin tip, mình chưa kịp cho thì a lãi nhãi liên tục:" a trai cho tiền tip đi, a trai ko cho e tiền tip lun kìa" a lẽo đẽo theo sau mình xin tip đến tận quày tính tiền. Trong bóp mình lúc đó chỉ có 10k tiền lẻ, mình đưa cho a locker, a nhìn mình nhận tip và ko 1 lời cám ơn. Mình chia sẽ lên đây ko có ý chê bai gì plt1 cả, chỉ thật sự cảm thấy rất thất vọng về cách phục vụ của quản lý và locker plt1, hy vọng ae diễn đàn ko gặp tình trạng như mình khi đi plt1, còn mình thì xin tạm biệt plt1 từ đây

19. ngocanhho

ngocanhho Bé Chưa Biết Gì

chào anh bạn. bạn nói cũng đúng locker plt chủ động xin tiền trước đấy. tha là phục vụ tận tình Chu đáo trước cai . khách người ta thấy được bết đâu sẻ cho nhiêu hơn

20. LamTran

LamTran Bé Chưa Biết Gì

Zalo e nó là ji v

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.