Số 29 xin lỗi chịu ko nổi

Lượt xem: 1,145

mrnight

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/17
Chủ đề
15
146
34
0 ₿
Nhận được nhiệm vụ thám thính của mod Rubi liền vội vã thu xếp công việc lên đường làm nhiệm vụ. Đến cửa thì dựng xe xong đi vào quầy làm thủ tục. Nói chung ở Pa mình đi nhiều lần rồi lần nào các bạn nhân viên cũng rất vui vẻ nhiệt tình thủ tục nhanh gọn lẹ điểm cộng cho PA. Mình được đưa lên phòng Vip 4 phòng cũng y như các phòng khác nhưng mà dở một cái là máy lạnh chĩa thẳng vào giường luôn mà ko có remote nên lúc nào nó cũng 18 độ lạnh quéo cò luôn. Về em số 29 thì những ai thích nói chuyện thì chắc sẽ hợp với em. Em khá vui vẻ và hoạt bát lần nào gặp em cũng có chuyện để nói giúp cho việc thư giản trở nên lý thú hơn. Về phần tắm táp và massage khoẻ thì cũng như bao nơi khác em tắm táp kỹ và làm đủ bài massage khoẻ như nằm túi thảo dược đá nóng, đấm lưng bla bla bla.

Về phần massage mệt thì phải nói em có một chiếc luưỡi thần thánh đưa lên đưa xuống làm mình cảm giác đê mê khó tả cộng thêm tiếng rên âm thanh trung thực rất là kích thích. Mà hôm nay ko biết do bị lạnh quá hay sao mà mình out hơi sớm chưa kịp thưởng thức hết tài nghệ của em làm cả hai đều hụt hẫng T_T

Đánh giá:
V1 : hệ cam bóp sướng
V3: tuyệt đỉnh mê nhất cái V3 của em ôm vào cảm giác nó sướng gì đâu á

Thiệt hại:
Tic : mod Rubi tài trợ chương trình điệp viên
Tip 500k
giữ xe locker : 20k