Số 32 mới - xinh , hiền lành , dễ thương

Lượt xem: 4,830

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Mình đi em số 32 mới vào làm :
Face : 7 điểm , 20t , khá teen và khá xinh , giọng nói thân thiện , vui vẻ , hiền lành , dễ thương , luôn tươi cười :) ... nhưng ít nói , chưa biết cách giao tiếp với khách
V1 : hệ cam
V2 : eo thon
V3 : nhỏ nhắn
V4 : ko check

Massage khỏe : em nó đấm đá vừa đủ chứ chưa có lực lắm , đủ bài , đá nóng , đi lưng các kiểu ...

Massage gần : do em nó mới vào làm nên vẫn còn ngại khi tiếp xúc với thằng tèo , trong lúc thư giãn em nó cứ nhìn chỗ khác , mặt ửng đỏ nhìn rất dễ thương :oops:

Em nó làm ca tối : 21h - 9h

P/s : em nó hiền lành , tình cảm nên ko thích hợp với mấy bác nào chịu quậy nhé ... bác nào đi thì chỉ em nó thêm vài skill lun nhé ;)

Sửa lần cuối:

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Đi tầm 20h là gặp được mấy em ca tối rùi...
Hum trước tui cũng gặp 1 em teen rất xinh, nói chuyện dễ thương, nhưng vì lý do sức khỏe nên em làm không trọn vẹn được. Đành hẹn dịp khác gặp lại em để cảm nhận chính xác hơn, rp đánh giá cho chuẩn :)
Nếu bác nào muốn check rp hộ tui thì hoan nghênh, em ấy số 06, 19t bao xinh... em ấy còn nhỏ, chưa người iu, ko cho V4 đâu nhé. Mấy bác nhớ nhẹ nhàng tình cảm với em chút :p

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Em số 6 xinh, mặt non, mới bước vào nghề, còn ngại, các bác có đi noi chuyện nhẹ nhang, chỉ dẫn cho em

• Like
Điểm cảm xúc: Nonnớthọchỏi

Rin94

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/10/15
Chủ đề
5
59
13
29
0 ₿
tối qua e cũng mới đi random vô tình gặp e nó ... nói chung e cũng vui vẻ khá là ok !!!!

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
32 này mà làm tầm 4 tháng ớt KH thì đúng rùi, tầm 4 tháng trước lúc em còn zin mới vào làm nhiều anh dụ lắm, 1 thời la lết ở đây. Mình thì chỉ massage đơn thuần nên ko ham hố lắm, nói chung ở đây nếu massage ko thì gỗ, bác nào muốn chăn rau mình khuyên từ bỏ đi.

• Like
Điểm cảm xúc: Nonnớthọchỏi

Nonnớthọchỏi

Tù Binh
Banned
11/10/15
Chủ đề
3
94
47
32
0 ₿
... Nc rất vui tính nha,thích hop tâm sự,tán gẫu vs ms khỏe thuần túy.

Nói ko có là nói wá sự thật,chổ nào mà ko lọt cá sấu,hà mã. Mod

• Like
Điểm cảm xúc: satthutrengiuong and Rin94

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
Hehe có đó chứ nhưng chỉ là lười biếng làm hay ăn gian giờ thôi. Ở đây trường Giang sóng sau sô sóng trước mà.

MatxaKich

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/9/15
Chủ đề
1
11
5
37
0 ₿
[QUOTE="Nonnớthọchỏi, post: 35751[/QUOTE]
Chổ nào ko lọt cá sấu,hà mã..pr àh bác.

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
haha... bác nonnothochoi dùng từ ko chính xác tí thui, tui là người giới thiệu chỗ này cho bác ấy từ lần offline trước mà.
Tại anh em kéo đi nhiều mà chưa ai rp có cá sấu, hà mã này nọ nên bác ấy mạnh miệng xíu... các bác thông cảm bỏ qua cho :D

PS: còn các số đã rp các bác có thể yên tâm vì ko phải cá sấu, hà mã :p, bên topic "xin số hot ở ms Khang Huy..." cũng có 1 loạt số đó, chúc anh em vui vẻ. Ở KH ko dám đảm bảo phần thư giãn, nên tui nói trước... ko lại nói tui PR cho KH :rolleyes:, các số nghe thư giãn good tui chưa đi, nên no cmt

Nonnớthọchỏi

Tù Binh
Banned
11/10/15
Chủ đề
3
94
47
32
0 ₿
Hay quá, cám ơn bác cứu vớt đời tui....nếu k là dính scandal pr nữa thì toi luôn....để rãnh tui làm 1 list danh sách các e KH tui đi qua post lên cho ae bik kaka:cool::p

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Mình có hỏi em nó làm lâu chưa thì em nói làm dc hơn 1 tháng rưỡi rồi ... em nó tên Cẩm Anh ;)

Sửa lần cuối: