Số 33 Đại Nam

Lượt xem: 14,627

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Chiều cao vừa phải,mình dây,eo o thon thả,ngực to (có dấu hiệu xệ),mặt ok mà nhìn hơi già dặn,nói chuyện ko hợp gu nên thấy em nó nói chuyện khá chán.

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,220
1,712
0 ₿

Bak chu thot cung kho tinh nhi, hum nao 2 chu chau minh cung đi mat xa hen

duykhiem86

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/9/13
Chủ đề
1
39
1
0 ₿
Mới đi em số 33 về,mặt đẹp,eo thon,skin láng mịn,Tip 250k.Mà công nhận em này thuộc hàng sư phụ rồi,em nó HJ mà mình bóp vú với sờ chym chút xíu mà nó rên ớ....ớ như phim JAV,tuy là biết rên xạo nhưng mà nghe phê vãi,đành phải phất cờ đầu hàng vô điều kiện :))

VoDanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/13
Chủ đề
2
45
1
0 ₿

Theo bài rpt 4 tháng trước thì V1có dấu hiệu xệ. Vậy chú có khám phá được V1 ko :D

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
nghe đã vậy bác, mới đi Regal xog, cũng xả stress nhẹ 1 cái...... 33 ĐN đó h nghe tiếng chứ chưa thử bao giờ, từ lúc có Regal bên ĐN random toàn cá sấu, e nản quá mới chạy lánh nạn.... 33 ĐN v1 sao bro ?

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
không bác,em nhìn ko hợp gu nên ko có hứng sờ,thấy to mà hơi xệ nên nói có dấu hiệu xệ thôi hahah

duykhiem86

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/9/13
Chủ đề
1
39
1
0 ₿

Mình bóp từ trên xuống chứ ko có chọt hết cái tay từ dưới lên vào trong áo nên ko rõ,chỉ thấy bóp good và to thôi chứ xệ ko thì ko rõ.Mà nhỏ này cao thủ vãi,rên nghe phê ko chịu nổi luôn.Nhỏ này nói mình trên Trinh chứ mấy bro nói tên j thì ko rõ,làm đc 5 năm rồi nên skill thuộc hàng sư phụ roài,thằng bạn mình thì đi pé 27,nó nói mắt 1 mí nên hao hao giống Trung Hoa thôi chứ có giống LBH lắm đâu :))

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
woa, skill thì 33 là cao thủ, chứ vòng 1 thì ko săn đẹp bằng 27 đâu, chắc với bác lun, hồi đó cũng mối ruot 27, được nghịch ti, xem lộ thiên 1 lần khi làm xog hết, hồng hào, bao đẹp, đúng chất gái tơ :D

VoDanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/13
Chủ đề
2
45
1
0 ₿
@cannabis: "Hồi đó" là lâu chưa bác :D nghe có vẻ số 27 good quá. Bác đi thường hay VIP?

duykhiem86

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/9/13
Chủ đề
1
39
1
0 ₿
[/quote]
woa, skill thì 33 là cao thủ, chứ vòng 1 thì ko săn đẹp bằng 27 đâu, chắc với bác lun, hồi đó cũng mối ruot 27, được nghịch ti, xem lộ thiên 1 lần khi làm xog hết, hồng hào, bao đẹp, đúng chất gái tơ :D
[/quote]

heheh,vậy kì sau phải đi pé 27 mới đc,em nó giờ cũng 20t rồi,làm 2 năm rồi mà :D

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿

thường bác ơi, ai đâu ném tiền vào Vip cho phí :D, mà 27 thường kẹt lắm nghe, e nó cũng mối của 1 số khách vip, nói mối ruột chứ 1 vài lần e đi cũng dc dẫn phòng nói là kẹt khách vip, còn 30' nữa mới xog, này nọ tùm lum

[/quote]

heheh,vậy kì sau phải đi pé 27 mới đc,em nó giờ cũng 20t rồi,làm 2 năm rồi mà :D
[/quote]

haha, e nó khoe còn trinh đó bác, nó bảo ko bán thân, lúc đó có rủ e nó về quê chơi, nó bảo là phải đưa nó 3tr, tiền nó xin off ĐN để đi chơi với bác, đi không được ngủ chung phòng, tùm lum, nói chung là vãi lắm..... Kết lại là e này là đào mỏ trùm, than vãn gia cảnh này nọ, cha mẹ thiếu nợ... haizz :(

duykhiem86

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/9/13
Chủ đề
1
39
1
0 ₿
thằng bạn mình hôm bữa đi thì có vân vê đầu vú của pé 27,nó nói là pé này hơi nhạy cảm chỗ đó.Mà bạn mình Tip 200k thôi nhưng thấy em nó vẫn bt,ko có tỏ thái độ gì.Nếu kì sau mình đi chắc cũng tip cỡ đó.Mà làm cái này mà còn trinh cũng khó,cám dỗ nhiều lắm giữ đc mới sợ :)) Nó ko bán thân chứ nó đâu có nói Ng` iu nó ko đc F nó đâu :D
P/S: mà bro đi mấy lần gặp em nó rồi mà nó show lộ thiên đã vậy :)

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿
Em 27 còn trinh cái lỗ rúng ấy :))
Em này thì dc cái rất biết cách nói chuyện chiều chuộng, giọng ngọt. Tuy nhiên tính ăn mảnh ba cái lặt vặt như ăn gian giờ, đào mỏ, anh nào muốn quen thì chịu khó chi nhé.

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿

cũng nhiều đó bác, đi xog về nhắn tin này nọ, làm bộ dụ ngọt, chưa chi mớ nào thôi, cũng không biết ma xui quỷ khiến sao bữa đó lúc thư giãn xog, kiu nó lại gần ngồi ôm ấp thôi, đi dàn ngoài nhẹ 1 cái, rồi dụ ngọt e nó show :D quan trọng là miệng lưỡi của bác hehe, 200k bác ơi, đừng phá giá, 200k là e nào cũng vui vẻ

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿

Sao giống Ngọc Trinh quá vậy, yêu em anh phải yêu cả gia đình em.

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿

Gái miền tây em nào chả thế bác,yêu nó là nuôi gia đình nó luôn kaka

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿

Mission impossible. Mình chỉ có thể yêu em và yêu bướm của em thôi, yêu cả gia đình em căng quá.:D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.