Số 33 Fes

Lượt xem: 6,854

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Saigonmatxa

Tù Binh
Banned
5/6/14
Chủ đề
4
104
23
0 ₿
Hom truoc' được Bac' Boy Chanh giới thiệu em 33 Fes, Tui vao check thử.

Em vào phòng nhìn cũng dể thương, face: 7, khong cao lắm khoang chung 1,6m. Cách noi' chuyen cũng tạm được, nhưng hơi ngang ngang 1 chut', em này có vẻ nặng về vật chất hơn những em Tui đã gặp.

Matxa : cung được có lực, đủ bài, co' đi lưng...

Matgan : vui ve, nhiet tinh, co' lick ti, V1 thoải mái, V4 Tui chỉ sờ bên ngoài, không dám thám hiểm vảo sâu, vi ko thich lắm, sờ 1 chut để lấy cảm giác thôi, hihihi.

Tóm tắt :

Face: 7
Cao : 1,6 m
V1. : Quit
V2. : 6
V3. : 6
V4. : chỉ sờ bên ngoài

Tui sẽ từ từ check tiếp những số trong Fes va report cho Các Bác nhé,

Saigonmatxa

Tù Binh
Banned
5/6/14
Chủ đề
4
104
23
0 ₿
Em 33 nay nhin Face thi khoang 7đ, nhưng V1 thi Tui thay' hơi nhỏ, đo' là theo cái nhìn cua Tui. hihihi .

Các Bác khác thay' thế nào ? Xin cho ý kiến với.

kevinho2412

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/12/15
Chủ đề
0
1
2
33
0 ₿
Em này tui chấm 6 điểm, vòng 1 thì trung bình, ăn nói kiểu bất cần chẳng coi ai ra gì, đến lúc tính tiền thì giả vờ để vòi thêm tiền. Nói tóm lại với số tiền mình bỏ ra thì đéo xứng chút nào. Bye em hẹn ngày không tái ngộ :)

• Like
Điểm cảm xúc: Monster136 and Saigonmatxa

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿

Bác nói thẳng quá nhưng tui thích thế, để đỡ thời gian và dành thời giờ check mấy em khác khekhe

• Like
Điểm cảm xúc: Saigonmatxa

Boy chanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
25/6/14
Chủ đề
0
81
16
40
0 ₿
E nó giờ có người nuôi rồi nên chảnh choẹ đó các bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Saigonmatxa

Saigonmatxa

Tù Binh
Banned
5/6/14
Chủ đề
4
104
23
0 ₿
Bác Kevinho2412 nói rất chính xác, em 33 nay noi' chuyện kiểu bất cần chẵng coi ai ra gì. Hôm trước có nghe em nó noi' kiểu như là : Anh nào chịu Chi thi chơi, ko chịu Chi thì biến. Nghe xong Tui : Oh 1 tiếng roi im luôn, ko biết nói gì nữa.

Em này nghe noi' tới 2,3 ngừời nuôi chứ ko phai 1 người. Hôm bữa, ko biết sao tình cờ gặp ngoài đường em đi với 1 người, buổi tối gặp 1 lần nữa đi với người khác.

Noi' chung Em này chỉ được cai' mặt xinh nhờ sữa mũi và nhờ trang điểm, V1 nhỏ, body ốm khoảng 46 kg, nước da đen, cũng đã 24 cái xuân xanh. Nếu gặp o ngoài ban ngày se thấy rõ, trong Fes đèn vàng mờ mờ ảo ảo, nhìn em nào cũng đẹp cả.

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
em nó cũng xinh,dễ thương nói chung ngoại hình và services ko có gì phàn nàn,chỉ có cách ăn nói mang nặng tiền bạc với lơi ích quá nên làm thấy cảm gíac nặng nề ,khó gần nên em cảm thấy ko vui vẻ gì khi gặp em này nên thôi ko có ý định gặp lẠi nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru, Saigonmatxa and KaChiuSoa

Saigonmatxa

Tù Binh
Banned
5/6/14
Chủ đề
4
104
23
0 ₿

Nhận xét của Bác Prince_Dastan là qua' đĩnh, gởi Bác 1000 likes luôn, hihihi.

tranhun

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/10/15
Chủ đề
1
18
5
35
0 ₿
mấy e như này đi làm gì chỉ phát bực, mình đi massage ngoài chuyện thư giãn ròi còn tám với mấy e mới vui chứ gọi là thư giãn cả tâm hồn lẫn thân thể hehe

congngu111

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
2/7/13
Chủ đề
7
66
0
0 ₿
Em 21 service rất tốt. Tiêc là em nó tạm nghỉ, khôg biết thông tin

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Trc em nó kêu mình trao đổi sdt hoài,mà mình ngại vụ em gọi kêu vô thăm em nên thôi cứ vờ ko lấy,h muốn gặp lại thì ko có số để liên lạc haizz

CSMT

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/3/16
Chủ đề
0
7
1
42
0 ₿
E 33 nay minh gap 1 lan, dung la noi chuyen thay tien bac la quan trong, ser ok, tuy v1 hoi nho ah. Minh thi thich v1 to, fake cung duoc. Hii

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.