Số 39, một sự thất vọng không hề nhẹ

Lượt xem: 3,032

xicloxxx

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/11/16
Chủ đề
3
13
7
30
0 ₿
Cách đây 1 ngày, mình có nhiệm vụ trả nợ thằng bạn. Rủ đâu cũng không đi chỉ thích đi MTCH. Thích thì chiều thôi. Nhớ bé 42 quá mà.

Đến phòng thay đồ thì, "anh ơi bé 42 về quê", "48 nghỉ luôn", "38 hôm nay nghỉ". Tưởng locker chơi mình, móc đt phone cho 42 "anh ơi, hẹn mấy hôm nữa gặp anh nhé. Sao a ko chịu đt báo trước với em". Thế là nhắm mắt đưa ..u nói locker cho bé 39 vào phục vụ anh nhé.!

Gặp 39, mình giật mình "chết cha hôm nay xui rồi sao". Đánh giá thế này :

Face : 5/10 . Nhìn già, hơi dữ, mũi có phấu thuật.
V1: hàng khủng, không chỉnh sửa.
V2 : ok
V3 : ok

Đúng như suy nghĩ của mình, e nó bảo "anh ơi cỏi áo ra cho em matxa"; mình có tình nằm xem e nó làm sao. Nhưng đợi mãi không thấy e nó âu yếm, ôm ấp, cỏi áo cho. hix hix. Hơi buồn rồi nha.

Dịch vụ thì thế này :
mát xa : sơ sài, không có lực
mát gần : ôm ...him gần 15 phút. Lúc ra có cảm giác như bị chuột rút. Cho vân về vòng 1, không cho bú sữa, không cháo lưỡi... Nói chuyện thì chán ngắt, không cảm xúc, hơi bị vô duyên.

Kết luận : Bác nào thích tình cảm, matxa ổn thì tránh xa em ra. Bác nào chỉ muốn xoa bóp vòng 1 thì nên chọn.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chia bùn cùng pác. Đọc rp của pác xog thấy hại não quá. Sao nghe 1 số anh em đồn về em 39 cũng ok màh. Pác nào từng gặp e ấy rùi cho xin chút ý kiến với

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
em này thì bthuong thôi ko có gì đặc sắc,muốn phiên bản upgrade của em nó thì đi cô em 49 có bú ti cháo lưỡi

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
653
204
41
0 ₿
Bác thich matxa nặng nhẹ, lực ít nhiều thì nên nhắc mấy e, vì gu mỗi khách mỗi khác và mỗi ktv có cách pvu khác nhau.
Về thư giãn thì e này dù nằm sấp hay ngữa cũng thả kiến rất nhiều, vuốt ve thằng nhỏ cũng nhiều. Có skill khẩu nữ lau súng thần công. Bác k đc chiêu này thì chắc bác sui hoặc hôm đó e ấy k vui. Hoặc nên gợi ý kỹ thuật khi e thả kiến.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
Dạo này mtch ém hàng dữ wa. Mình cũng hay đi mà bữa gọi 1 loạt ko có số nào. Có mấy bác vào chung cũng gọi 1 loạt ko có nên ra về. Mình ở lại test thì locker chọn 1 e khá thất vọng.

Phantom79

Tù Binh
Banned
26/3/16
Chủ đề
0
38
3
49
0 ₿
Mình cũng vay bác ,không có số thìcứ đi về không rãnh phải để nó dắt mũi

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
Mình thì thử random xem nó gọi e ntn vì hay đi nó cũng quen mình. Mà nó làm vậy nên từ sau bye bye lun. Gọi truoc moi vào

Phantom79

Tù Binh
Banned
26/3/16
Chủ đề
0
38
3
49
0 ₿
Có lần mình vào gọi trước cho ktv báo đợi luôn mà vào tới mới biết bị nó ép lên tua ,mình ghét bỏ về luôn

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
Ohm giờ mình đóng đô chỗ khác rồi hihi. Có dịp ghé thăm e cũ thôi

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿

em này hơi đứng tuổi nên ưng mấy khách đầu bạc hơn. Ưu điểm là ưu ái thằng nhỏ khá lâu 15-20p, cho vờ mó vậy thôi

Còn cháo lưỡi + bú ti thì ko riêng gì em, phần đông KTV mtch đều ko cho nhé , trừ khi khách quen hoặc có gì đặc biệt mới đc ưu ái. Cả món BJ cũng vậy

• Like
Điểm cảm xúc: Martin

Alain Delon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/7/16
Chủ đề
1
15
2
0 ₿
Nếu đúng như bác nói em 49 là em gái của 39 thì mình biết 2 chị em nhà này, đã đi cô em hồi cơ sở còn ở Cao Thắng rồi, đúng là 2 chị em nhà này mặt thì hơi dừ thật, cô em đỡ hơn tí nhưng dạo này son phấn đậm + pttm nên nhìn hơi cứng, nhìn hình trên fb 2 chị em ngoài đời lúc trước nhìn hiền lắm mà bây giờ thì thay đổi quá.

Cô em thì theo mình biết cũng là số hot nhưng không biết hot ở khoản nào, chứ theo mình thì face ko quá xuất sắc, sevice thì oke, body thì ngon, cộng thêm nói năng cực kì lễ phép, mình thâm niên massage gần chục năm nay thì 49 là một trong những em nói chuyện ngọt nhất mình nhớ, ngọt nhẹ đến nỗi nghe "phát mệt" luôn :)) một dạ, 2 dạ.

Theo mình đi massage thì cũng tùy duyên hên xui nữa, ví dụ với huynh này em nó làm cực hài lòng, làm khách hàng về nhớ nhung, report khen lấy khen để, nhưng có thể người khác cũng đi em nó nhưng ko hợp gu các bác, ngược lại các bác ko "hợp nhãn" em nó hoặc là em nó đang ko hứng, ... ý kiến thì cũng để tham khảo thôi, thực tế chỉ mình mới kiểm chứng dc, như mình từng đi trúng em kia cực kì thích luôn về xem thử anh em đã đi report thế nào, thì ai cũng chê lên chê xuống hết, bới vậy mới nói :)))

tanbinhnhapmon

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/12/16
Chủ đề
4
34
4
0 ₿
mình cũng vừa đi e 39 này .
Theo đánh giá thì em này hơi lớn rồi.
Mũi thì có pttm vì nhìn k đc tự nhiên.
Nói chuyện thì phải tự bắt chuyện nhiều chứ cũng hơi chán chán... Có thể hnay đông khách quá chăng??
Lúc làm xong e đứng một góc nch thấy xa cách sao sao nên mình k hứng nch tiếp ra sớm luôn...
Về service thì cho mân mê V1 V3 nhưng mức độ cũng vừa phải thôi!
Cảm giác e này thích ng lớn lớn đứn tuổi hơn e nó mới nch hợp gu!
Bác cho em cái fb em nó nhaz !
Inb cho em xem phát. Tks bác