Số 4 Tây Đô, 1 lần rồi thôi :(

Lượt xem: 4,661

YasouGankTeam

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/12/16
Chủ đề
1
1
2
32
0 ₿
Vừa mới đi tức thì thưa các bác,

Theo dõi diễn đàn khá lâu, nhờ theo dõi mà ít khi nào đi massage dính phốt lắm,

Nay kể các bác nghe đỡ tức, mới đi chơi với tụi bạn về, tự nhiên rạo rực nên đi massage cho lành mạnh,

Nhìn đồng hồ cũng gần 11h tối rồi, đang ở Trường Chinh thôi đi Tây Đô vậy, chạy qua hoài, mà chưa đi lần nào,

Đi random mong sẽ gặp may, vào thay đồ ngay ngắn chờ em vào. Nghe tiếng gõ cửa nhìn ra, mặt nhìn cũng đc, hơi dữ nhưng cũng đc, cũng tối rồi vs lại chỉ muốn giải quyết nhu cầu rồi về thôi các bác ạ.

Mình ko xông hơi, ko tắm ( tắm trước đó rồi), em lên xoa bóp cho mình,

Em đấm qua loa 1 cách lạ lùng các bác à, chân em cũng dài lắm ko hiểu sao xoa xoa vài đường là hết bài, lên tới lưng, lại típ tục xoa xoa rồi đấm đùng đùng... xong kêu em lật ngửa ra ( vẫn đang mong đợi ở khoản thư giãn )...

Lật ngửa ra, vẫn làm qua loa như vậy, ko bik nói sao chứ công nghiệp lắm các bác ạ. từ lúc vào em cũng chả nói gì với mình cả, hỏi thì nói là anh cứ nói đi em nghe .... Tụt hết cả hứng

Đến phần thư giãn: chả có tý cảm giác gì lun, đứng sóc vậy thôi, hỏi sao ko nói chuyện, thì trả lời là ít nói chuyện để anh tập trung mau ra... xong ra lun

Tổng thời gian: 30'

Trong khi mua vé 100k - 60', boa đại 200k rồi về, thiệt chả mún tip gì cả...mất hứng... bực mình nên về tạo liền nick mới rp để các bác tránh. Số 4 Tây Đô, em sẽ ko bao giờ quay lại nơi này.

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81 and Thiên Di