Số 4 vận đỏ của anh

Lượt xem: 3,143

Đường Tăng Motor

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/8/18
Chủ đề
4
101
17
0 ₿
Chán nản với mấy em bia ôm rồi lại qua gà móng đỏ , nay em chơi lớn qua thử massage coi có gì mới lạ thì ở cái đất Q10 này nghe nói PA Relax nhiều em vip nên em cũng ghé thử xem sao thì hẳn phải chọn random xem vận đỏ đến đâu ,chơi chữ nhưng số may gặp ngay dâm dâm cô lông nên em nhớ lại chỉ muốn đánh giá liền mạch mới thỏa :

V1: 7 đ, to tròn có thể xoa bóp lại cho ẻm, nút ti bú bình 77-49 kiểu sướng

V2: 6,5đ , có eo vừa đủ sài

V3: 7đ doggy tê tái ,nuột vãi

V4: mò chim đáy biển

Massage khỏe: em cứ như cửu âm bạch cốt trảo với cửu dương thần công ,làm khí thế làm em phê không miếng máu , đúng là khác chỉ thõa mãn nhu cầu riêng chứ không khỏe được như này

Massage thư giãn: phần này em kết à em này thuộc hàng Thái nên đôi gò bồng lướt đến đâu thằng bé rung đến đó , lưỡi thì ngoằn ngèo nhột nhột lạ lạ ,BJ HJ là đã tái lắm rồi mà em nay còn dùng hai quả Hoa Quả sơn để nảy thằng bé nữa thì thôi rồi em chịu thua, ra ngay trên ti chứ ra xa nữa cũng không nổi. em lau mình rồi còn 10p massage ti với đầu nhưng lúc đấy em phê quá không còn gì là cảm giác nữa nên thôi lì xì em 5 xị rồi về. Lâu lâu được bữa lạ tuy tốn kém nhưng khá vui vẻ khi được em bắt chuyện.

Hẹn gặp lại em vào một ngày không xa.

• Like
Điểm cảm xúc: Nippon, thienvu1997 and xpress

messibopcu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/4/18
Chủ đề
5
112
22
0 ₿