số 41- teen Hà nội -chịu quậy

Lượt xem: 2,198

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ốc hương

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/6/14
Chủ đề
3
21
6
0 ₿
qua festival 12 giờ mấy đêm. thấy số 41 , nhìn thấy đc kêu vô đi luôn

Face : dể thuơng , v line , tóc dài, nét đẹp thiên thần tuổi teen phong cách Nguyễn Trãi ( thích hợp cho mấy đại gia nhí SH nguyễn trãi) . ưu điểm nổi bật của khuông mặt : môi em cong rất là đẹp . xưa này ít thấy bé nào môi đẹp dc như vậy
lùn : 157cm
V1 : Buởi đấy
V2 : ok
V3 : dyêu và tròn
V4: sẽ nói cụ thể ở duời đây

em 16t đến từ phương bắc .
-em nằm xuống để mình matxa đít cho em . em chỉ mình cách matxa bóp nặn đủ thứ . mình tha hồ bóp đích mò chim em .
-sau đó em ngồi dậy để mình bóp vai , mình 1 tay bóp vai , 1 tay bóp vu, hôn vai hôn cổ em .
rùi em nằm ngữ cho mình bóp đùi em, lâu lâu vách chim cho mình xem cái 'hột" của em . lông em nhìn sạch sẽ gọn gàng , kô gai gai, kô bù xù .
- rùi tới luợt em mátxa cho mình . mình hỏi dú em bơm phải kô ... em vạch vú ra , và bảo : thiệt nè , nhìn đi . núm nhỏ , vồng vú to .
em lại vạch chim cho mình xem . lông lông. mình thấy gì trắng trắng giống khăn giấy, mình hỏi gì vậy . em bảo : nảy rửa chim , lấy giấy lau nên còn dính . mình hỏi : em rửa chim bằng gì , em trả lời : bằng nuớc lã, trc kô lẽ bằng nuớc rửa chén
- em bảo : thui quay lai , matxa cu cho .
mình bảo em hôn chỗ khác đi có 1 chỗ hôn hoài . em bảo : hôn cu chịu hông. mình nói thui.
mình hôn em hôn mình, em liếm vú mình ,mình liếm vú em có qua có lại .
---------------
tip :200k

--------------------

1-- em làm từ 4h chiều tới 4h sáng... service của e đối với mỗi nguời là hên xui, tuỳ mấy bác có biết " đưa em vào Hạ' hay kô thui . khuyết điểm : em đấm bóp yếu lắm . chủ yếu : chịu quậy trong phòng vào mình thui . em này xưa giờ chưa làm massage. nghe tiếp tân nói em làm dc mấy tuần à. ai cũng hỏi mình : anh suy nghĩ kĩ chưa -- em làm tốt kô ...

2-- tối qua mới đi Festival lần đầu... ngồi địa hàng 1 chút mà lúc đó 12 giờ khuya ... giờ đó toàn là cá sấu... 41 xuất hiện,dể thuơng, lùn lùn xì teen, nên đi ẻm luôn... em này hơi tưng tưng kiểu xi teen, lâu lâu bảo : " tui sợ anh kô bo cho tui"... nhưng ẻm quậy lắm, mình quậy cỡ nào là em quậy tới luôn ... tối qua tâm trạng hơi buồn có em 41 này chịu làm nguời yêu ,quậy với mình 60 phút rất vui ..em có cho facebook, nhưng wifi cùi bắp vào facebook ko dc.. bác nào đi em , thì xin fb của em nhé , em cho hết đấy

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
có PR ko bác để mình đi check. Nghe bác nói thèm vãi cả đái :v

appeton

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
12/4/14
Chủ đề
10
97
0
0 ₿
E này làm ca mấy giờ vậy bạn? Nghe thích dạng đcn này rùi đó

ốc hương

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/6/14
Chủ đề
3
21
6
0 ₿
em làm từ 4h chiều tới 4h sáng... service của e đối với mỗi nguời là hên xui, tuỳ mấy bác có biết " đưa em vào Hạ' hay kô thui . khuyết điểm : em đấm bóp yếu lắm . chủ yếu : chịu quậy trong phòng vào mình thui . em này xưa giờ chưa làm massage. nghe tiếp tân nói em làm dc mấy tuần à. ai cũng hỏi mình : anh suy nghĩ kĩ chưa -- em làm tốt kô ...

appeton

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
12/4/14
Chủ đề
10
97
0
0 ₿
4g chiều thì đi k được. Nghe thèm. Tiếc quá vì rất thích thể loại mấy e thế này. Hàng hiếm. Ochuong có biết ai như vậy mà lam ca từ 12g trưa trở đi k inbox với. Thanks

ốc hương

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/6/14
Chủ đề
3
21
6
0 ₿
thua, chả bít service số khác sao... tối qua mới đi Festival lần đầu... ngồi địa hàng 1 chút mà lúc đó 12 giờ khuya ... giờ đó toàn là cá sấu... 41 xuất hiện,dể thuơng, lùn lùn xì teen, nên đi ẻm luôn... em này hơi tưng tưng kiểu xi teen, lâu lâu bảo : " tui sợ anh kô bo cho tui"... nhưng ẻm quậy lắm, mình quậy cỡ nào là em quậy tới luôn ... tối qua tâm trạng hơi buồn có em 41 này chịu làm nguời yêu ,quậy với mình 60 phút rất vui ..em có cho facebook, nhưng wifi cùi bắp vào facebook ko dc.. bác nào đi em , thì xin fb của em nhé , em cho hết đấy

appeton

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
12/4/14
Chủ đề
10
97
0
0 ₿
Vậy bạn ochuong có facebook của em thì cho inbox xem có hợp nhã k nhá khakha. Già rùi nên tự nhiên khoái cỏ non

ốc hương

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/6/14
Chủ đề
3
21
6
0 ₿
em bấm Fb của em vào , wifi yếu quá kô vào dc, cho nên kô có Fb của e... có cho sdt , mà toàn ò í e...
haha em là cỏ non chính hiệu đấy ... bác gặp em là nhìn bít em rất còn non . em 16t ( em bảo 18t ) , mặt em rất giống trong hình

hainam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/9/13
Chủ đề
4
82
4
33
0 ₿
bác nì rp có mấy chỗ highlight đọc thích nhỉ

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
hic em mới 16t hả bác?hic chưa đủ tuổi lao động mừ.

ốc hương

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/6/14
Chủ đề
3
21
6
0 ₿
có ... nhưng tui gọi sáng giờ toàn ò í e... em bảo số dt này em dùng đăng nhập Fb , tên gì Vô Tình tren face ấy... nhưng tui tìm hoài kô thấy ... tại tối qua Wifi gì mà yếu quá. tui cho em FB của tui.. hy vọng em tìm ra tui rùi "Kết bạn"

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.