Số 5 bí ẩn

Lượt xem: 7,248

Tranngoc

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
7/10/16
Chủ đề
3
9
2
32
0 ₿
Hôm vừa rồi đi có thấy số 5 tướng tá cao ráo, v1 no tròn mà hóng mãi chưa thấy bác nào rp. Không lẽ phải vác chim đi tìm để trải nghiệm ta? :)

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
656
206
41
0 ₿
Thiệt k đó bác? Mình cũng thấy có vài e tướng tá ngon lành mà k biết số. Chỉ kịp nhìn từ xa cười cười hee

JimmyNam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
3
64
12
40
0 ₿

Cũng chưa nghe qua, bác đi làm chuột bạch cho ae biết nha

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
Đc cái xinh và V1 to, còn lại thì ko gì hấp dẫn cả. So với mặt bằng MTCH là quá hiền. Ko cháo ko cởi. Thích tình cảm thì có thể vào thử cho biết.

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
656
206
41
0 ₿
Vậy là nằm cho e matxa, xong quay người nhìn em...cười trừ xong chuyện :d
Xinh chỉ để ngắm thì uổng nhỉ hii

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
Ko bác như vậy là sai quan điểm nhá. Em nó vẫn cho bác khám phá vòng vo V1 nhưng lại ko cho nhìn vì ngại ngại gì ấy. Em này thích mặc quần bó sát khó tấn công V4, ko biết đó là đồ cơ sở hay của riêng em. Chắc em có biết diễn đàn này á nếu em có đọc mình hy vọng em dặn dĩ hơn chút đừng e thẹn quá vì em hay để ý xung quanh nhiều quá.

• Like
Điểm cảm xúc: Saigonmatxa

Boy chanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
25/6/14
Chủ đề
0
81
16
41
0 ₿
Đã làm nghề này thì phải bung, cởi, tới nơi thì mới khiến khách hài lòng. Khi khách hàng hài lòng thì thu nhập sẽ tăng chóng mặt. Nếu giữ gìn cho chồng hay bạn trai gì đó thì các e nên làm nghề khác. Không phải đánh giá thấp mấy e nhưng tính chất đặc thù của nghề là vậy. Mong mấy e hiểu và ko nên chảnh choẹ hay e dè, rụt rè. Mấy a tìm đến đây là để xả stress chứ ko phải mua cục tức hay xem diễn viên nghiệp dư.

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
nói chung cho sờ ngực,sờ mông là thứ quá căn bản rồi ko có gì phải bàn,mà nếu chỉ có vậy thit chả ai ham đâu

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
Ý bác ấy là mấy em phải lên 1 tầm cao mới. Có ngực đẹp mông đẹp phải biết phô ra + thêm kĩ năng điêu luyện ko đc ém đem về nhà mà xài, phải để cho ae ta thưởng thức ấy.

Saigonmatxa

Tù Binh
Banned
5/6/14
Chủ đề
4
104
23
0 ₿
Để Tui tài trợ cho em no' vài cai' quần lớn hơn 1 size và vài cái quần lọt khe, để em no' phục vụ các Bác tốt hơn. hihi

Saigonmatxa

Tù Binh
Banned
5/6/14
Chủ đề
4
104
23
0 ₿
May' em này đã làm nghề này nhưng ko tự nhận ... Mà cứ cho rằng là Lá Ngọc Cành Vàng, phải hiểu mình làm nghề gì và nghề đó phải làm như thế nào ?

Mat' xa chỉ là cai' phụ, neu' muốn mat' xa khoẻ thì khách ko cần vào đây, chổ khác cũng co' mat' xa khỏe mà, Cai' mà khách cần là kết hợp 2 cái. Và khách sẽ trả phi' "phục vụ xứng đáng" khi Khách nhận được "dich vụ xứng đáng."

Nhưng hầu như các em ko hiểu được điều này. Chỉ có may' em Hàn quốc, Nhật bản ... moi' hiểu đươc điều này. Nhưng bây giờ đang ở Việt Nam nên phải chấp nhận.

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
802
249
us
0 ₿
Bác nói quá chuẩn, em chả cần bổ sung thêm gì nữa. Các em ở Đại Nam hãy vào học hỏi nhé, vì các bé ở đây đều biết rất rõ 4rum này.

• Like
Điểm cảm xúc: Martin and Saigonmatxa