Số 52 Dubai Bình Tân tuyệt vời

Lượt xem: 4,003

HoangKhai1991

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
8/4/18
Chủ đề
10
54
29
0 ₿
Hôm nay lần đầu tiên mình viết rp nha ae.chiều 8/6 nhận đc trúng code Dubai BT
20h30 ra quán ngồi lai rai với tụi bạn đến 23h30 mới bắt đầu đi.Giữ xe và phục vụ ở đây ok hết.do kẹt phòng nên mình ngồi đợi khoảng 5 phút.Lúc nhận phòng gửi 20k rồi hỏi bạn locker có 15 ko thì biết bận.10 cũng bận.nên nhờ a ấy tìm dùm luôn.duyên trời định a nói số 52 nha bạn bao vui.mình cũng ok.với do cũng sỉn rồi.
Vô xông hơi tầm 5 phút.e ấy vô thái độ vui vẻ.xinh xắn.chỉ hơi ko cao tí ah hêh.
Mình nói thẳng với e là e ơi hôm nay a say quá.nên hơi sung.e giúp a 2 lần đc ko.e ok.mình cũng nói là có j tí a hậu tạ e lại. Rồi ôm hun tại bàn trước rồi mới đi tắm.nước ấm.e tắm cho mình sạch sẽ kỹ càng rồi lên giường chuẩn bị thư giảng lần đầu.lần đầu mà e thoải mái lắm.Bj nhiệt tình.mình cũng tìm đến khe suối của e. Với 2 ngon núi. Rồi đang sung nên tầm 4-5 phút out cmnl.
Xong e lau về sinh lại.xong vô massage cho mình.e làm ok lắm.có lực
2 ae nói chuyện bao vui vẻ lun.chắc vậy nên e cũng thoải mái.
Tiếp đến là màn mas Thái.e đi lưỡi từ trên xuống tận gót chân.chà ngực.mình tê hết cả người.rồi e lật mình lại.chà mtiếp.xong bj cho mình out lần nữa.kết thúc 2 lan mỹ mãn.
V1: 8 điểm bóp sướng ( hàng thật nhá)
V2 7 điểm có tí ít lipit
V3 8 đ căn đét
V4 10 đ thoải mái con gà mái nước nôi tràn bờ :))
Thái độ : hơn 10 điểm về sự vui vẻ và nhiệt tình của e.
Thiệt hại
Tic code free
Tip 7xx lần đầu nên mình nói e trc.e cũng ok vui vẻ.nói trc khi thư giản nha
Locker 20k
Gửi xe 10k

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

ChangtraiBinhTan

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
24/7/18
Chủ đề
9
88
13
HCM
0 ₿
Free vé toàn hôm e đi làm nay trúng 2 vé mà không đi được tiếc quá. Mai mới rảnh thì ko có vé hi. 5xx là sao anh nhỉ? E newbie 5xx bao gồm tip gửi xe + lockEr ạ

Logan

Tham Mưu
Super Moderator
Thành viên BQT
Moderator
7/4/17
Chủ đề
165
411
595
0 ₿
Ngày mai bạn tham gia offline diễn đàn sẽ có cơ hội trúng code vip Thái Free cùng nhiều phần thưởng hấp dẫn nhé ;)

HoangKhai1991

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
8/4/18
Chủ đề
10
54
29
0 ₿
Típ 500k và gửi thêm cho loker và giữ xe chút ít uống cà phê là ok rồi bạn

XuanNguyen5259

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/2/18
Chủ đề
20
345
52
0 ₿
dạo này nghe nói bé này làm lại rồi , kiếm mấy bài report của bé thì ngon vãi chưỡng , chắc phải đi thăm bé quá :p