Số 6 đầy đặn tay anh

Lượt xem: 2,362

Nguyen Nhựt Thiên

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/3/18
Chủ đề
24
420
62
0 ₿
Mỗi khi mệt mỏi lại có em, đây là lần thứ 2 xả stress gặp em . sau màn xông thì khi em vào vội bước ra cùng em tắm táp ,em dẫn mình vào bồn và lau chùi kỹ từng nơi ngóc ngách nhất là thằng bé sạch cả bao quy. 2 người trò chuyện lại mau mắn vì đã từng gặp và khá vui vẻ

Đánh giá sơ bộ về lần thứ 2 gặp em :

Face : vẫn còn xinh xắn, trắng trẻo và nch dễ thương

V1: 6,5 vừa tay và loại cam việt nhưng thuộc hàng cam ngọt nên khá thơm mỗi khi bú bình

V2: 7đ có eo và là đường cong khiến ngực tấn công mông phòng thủ

V3: 6,5 mềm mại và trắng trẻo nên bóp nhìn rất thích mắt

V4: do đã gặp trước một lần nên lần này suôn sẽ và khi lách le thì nước chảy khá nhiều

Massage khỏe: em đấm đủ lực, và kéo nghe rộp rộp khá thích, biết xoa mỗi khi bóp vì sợ anh đau và chịu hỏi han

Massage mệt: sau những màn nhẹ nhàng ấy là những màn tấn công điên dại, em bật lên người và mặt đối mặt em nhẹ nhàng hôn lưỡi rồi đưa cặp nhũ của người con gái trông vẫn còn xuân sắc của em tiến đến gần để cho mình thỏa mãn cơn mê của một người đàn ông lâu ngày khát sữa rồi em lén lút quay tay ra sau để Hj nhẹ nhàng và ngắm nhìn thằng nhỏ em hôn từ ti mình xuồng bụng rồi tới háng , mỗi tiếng “ chụt,chụt” của em làm thằng nhỏ nhột đến đứng hẵn rồi ben hôn nhẹ lên đầu thằng em một cái chụt rồi bú trọn nó một cảm giác mềm mại của đôi môi nóng khi bú phê đến lạ thường rồi em vội vàng xoáy Hj khi bú cần khiến từng giọt phụt cả vào miệng em trong phê khoái.

Tổng thiệt hại vui chơi: tic 400k app camapro , tip 5xx . Rồi làm bát mì nóng bồi bổ trước khi ra về.

• Like
Điểm cảm xúc: thamtuoilovekg

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
1 bên khát sưa 1 bên dư sữa sự kết hợp hoàn hảo chắc luc đo âm thanh sống động lắm :p