Số 6 - ... - Khang Huy

Lượt xem: 3,620

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

AnhTaiPro

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/11/13
Chủ đề
2
11
0
0 ₿
Tình hình là hôm qua có quá chén nên ghé KH để xông hơi cho tỉnh chút rồi về.

Vào tiếp tân lấy chìa khóa rồi vào phòng xông hơi. Công nhận xông hơi khô ở KH nóng thật, mình tê tê rồi mà còn cảm giác nóng huống chi là tỉnh >"<. Ngồi một chút cho tỉnh rồi đi ra chứ xin lổi chịu hông nổi. Tắm và thay đồ xong thì gọi e số 69 (như bác Ad nói good) nhưng em nó bận ra ngoài !!?? (pó tay). Suy nghĩ tính gọi đại số nào đó mà tê quá nên chả nhớ đành thôi theo tour vậy.

Lên phòng nằm đợi chút thì e nó lên, đấm đá cũng bài bản lắm (đá nóng), có hỏi e nó tên gì mà tê tê nên quên pà nó rồi, hình như tên ... (lúc về nhìn lại thì biết e nó số 6). Nghe em nó nói là 19 tuổi, quê Đồng Tháp, làm cũng dc 5 tháng. Trình đấm ổn 1 điểm cộng cho em nhưng đến phần thư giãn thì e nó nói cho a 5 phút. Rồi e nó làm như trả bài (hối thúc - mình đi rất nhiều chổ chưa gặp e nào mà làm mình bực mình như vậy), mình đã mấy lần nói em nó nhẹ lại em, anh đau (nhưng vẫn vậy)... (1 điểm trừ) chắc lần sau sẽ ko gặp lại em nó.

Đánh giá chung
Face tầm 6đ
V1 hệ cam chắc còn teen (cái này đụng để có cảm xúc mà ...)
V2 thon
V3 ko đụng
V4 e bị bệnh đó anh, không được

Tip cho em nó 200K mà không thèm cảm ơn gì hết. Còn nói ra là phải cười (Mịa, đau thấy pà cười nổi mới lạ).

Rút kinh nghiệm lần sau phải lấy số trước.

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿
bác có nhầm ko...số hot là 68 chứ ko phải 69 nhé....sao ko tham khảo danh sách hot của KH...xin chia bùn cùng bác...cái này đúng là tê trym lun nà

AnhTaiPro

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/11/13
Chủ đề
2
11
0
0 ₿
Mình alo cho Ad hỏi mà Bro, AD chỉ 69. Tê quá nên cũng ko nhớ rõ số. Phân vân tùm lum, tính đi PLT rồi tính đi VSG (tại nhậu THThanh gần đó), nhưng nghĩ lại là đi thử KH xem sau. Lần sau ghi lại kỹ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.