<=> Số 64 - Cô Bé Dâu Tây - Hot Hòn Họt

Thảo luận trong 'Tổng Kho - Nơi Lưu Trữ Những Bài Viết Kỷ Niệm' bắt đầu bởi KaChiuSoa, 15/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. KaChiuSoa

KaChiuSoa Ngao Du Sơn Thủy Thành viên BQT

_Bạn đã bao giờ cảm thấy trống trải khi lang thang 1 mình trên đường? Tôi đã từng như thế,nó vừa xảy ra cách đây vài ngày, khi mà thời khắc giao mùa ở Sài Gòn thường có những cơn mưa bất chợt đủ để chúng ta cảm thấy cô đơn khiến người ta dễ xích lại gần nhau hơn.:(
    _Đường phố Sài Gòn buổi tối rỏ đông đúc và nhộn nhịp, người dân Sài Gòn là thế, khi thành phố lên đèn họ thường tụ tập cùng nhau ăn uống,dạo phố làm cho Sài Gòn là một thành phố ko bao giờ ngủ, tình nhân có,vợ chồng có,cả những kẻ cô đơn như tôi cũng có...Lang thang mình ta từng nhịp ga chậm rải trên con đường Trần Hưng Đạo rộng lớn cũng trở nên chật chội vì dòng người wá đông đúc,đôi khi cảm thấy hoa mắt bởi ánh đèn đô thị, cảm giác trống vắng bao trùm làm đường đến Đại Nam đang rất gần mà cũng rất xa. Có lẽ đến Đại Nam vào giờ cao điểm,khu vực dịch vụ càng ngày càng đông một cách đáng kinh ngạt,tấm thân nhỏ bé của tôi phải lạng lách ngược xuôi hòng tìm cho mình được 1 chổ tịnh tâm sau khi vượt wa đoạn đường trắc trở nhưng đâu đâu cũng kín,thế là đành phi vào bồn jacuzi...:D:D Sau 1 hồi gọi 4 số liên tiếp đều kẹt,nghĩ,vừa đc yêu cầu cách đây x phút:eek: đành ngồi nhâm nhi ly trà nóng...."Em có yêu cầu số nào ko" locker hỏi..."Cho em yêu cầu số 64 nhé"...10s sau..." 64 có luôn em ơi,hên cho em nhé,chậm chút nữa là em ấy về rồi vì hết ca":rolleyes::rolleyes: phải chăng đây là ý trời,hữu duyên thiên lý năng tư ngộ:p:D:D
    _Cô gái ấy ko xinh đẹp mặn mà như tôi tưởng, nhưng em xinh ngất ngây kiểu baby(9đ),cực kỳ non,hãy gọi em là Cô Bé Dâu Tây,khuôn mặt trái xoan,cặp mắt to ngây thơ cùng đôi môi chúm chím gợi cảm,em cao khoảng 1m6,trắng trẻo,thân hình mi nhon mình dây cân đối,có da có thịt mềm mại mịn màng,em bước vào chào tôi ngại ngùng.
    _Sau vài câu chào hỏi tôi lại càng bị thuyết phục bởi chất giọng ngây thơ trong trẻo và đậm chất thật thà,hỷ nộ ái ố đều hiện rỏ trên khuôn mặt và giọng nói,điều cực kỳ hiếm thấy trong môi trường chỉ có tình và tiền này,em massa đá nóng(tôi kêu em khi để đá nóng lên lưng nhớ đếm 123 để tôi chuẩn bị tinh thần:D),đấm đầy đủ bài bản nhưng chưa đủ mạnh để phê do em mới làm đc vài tháng và tôi cũng có thể hiểu đc lý do tại sao em đấm thiếu lực khi cầm bàn tay của em,bàn tay ngòi bút thuôn đuột nõn nà,mềm mại,trông rất đáng iu,với bàn tay này chỉ cần vuốt thôi thì mọi mệt mỏi đều tan biến ko cần động tay chân.;)Nằm sấp,em vuốt ve bờ mông rồi tung chiêu kiến bò rất mê ly,đôi bàn tay mềm mại vuốt ngang dọc kết hợp vs bộ móng tay vừa đủ độ dài để khều khều di di tạo ra cảm giác rùng mình ở những nơi móng tay chạm tới,thấy tôi gồng mình lên vì nhột,em cười khúc khích.:eek:Nằm ngửa,cũng vs đôi bàn tay và bộ móng ấy nhưng nó di chuyển vào khu tam giác quỷ,em bắt đầu "làm cho lên" nhưng nó đã lên từ lúc nào rồi,em vẫn mân mê như chưa có gì,thấy tôi hồi hộp em hát cho tôi nghe bài "Anh muốn em sống sao" nhưng trong tâm trí tôi lại nghĩ " Em muốn anh sống sao" thì đúng hơn vì em đáng yêu quá:p,thoáng thấy thời gian sắp hết,em bắt tay vào thư giãn,em chủ động gợi ý tôi khám phá cơ thể em còn em tập trung chuyên môn HJ,em làm 1 cách điêu luyện,đềpa bằng chiêu xoáy nòng từ nhẹ đến mạnh rồi bắt đầu quá trình chính,vs những em có đôi bàn tay mềm mại mịn màng thì việc HJ cực kỳ phê nếu biết làm,và em làm rất tốt,có lẻ do có cảm tình vs em nên đôi bàn tay tôi cũng cầm chừng ko di chuyển nhiều,nhưng cũng đủ để cảm nhận đc V1 của em hệ cam,mịn,săn đúng nghĩa của cô gái 19t mới lớn,vòng eo thon thả mịn màng vì mình dây mà,mông săn có da có thịt và cặp đùi láng mịn,vừa HJ em vừa dùng móng tay se vào những chổ nhạy cảm và rên rỉ khe khẽ làm tôi ra sau vài phút,em vắt đến giọt cuối cùng...em ra rửa tay khi vào cũng vừa lố 5p, tôi và em chào tạm biệt nhau và hẹn gặp lại em.;);)

Chỉnh sửa cuối: 18/7/15
    Hamaru, Kay Dylan, Sol and 22 others like this.
    Đang tải...
  2. hitaro

hitaro Moderator

Vãi cả tập làm văn =))

3. KaChiuSoa

Hahaha

4. hitaro

hitaro Moderator

Hốt e nó đi biết đâu trúng =))

5. Thần Long

Thần Long Administrator Thành viên BQT

Quá đỉnh quá chất ....... Không có gì có thể diễn tả hết được cảm xúc của bác cả.......

KaChiuSoa thích bài này.
  6. Hido86

Hido86 Moderator Thành viên BQT

64 này t từng giới thiệu cho Mr Cường đi rồi, mà đi xong ổng k report ><

7. shuta1320

shuta1320 Bé Thích Massage

9,5 giỏi :v văn sến đúng chất tình cảm :))))))
    Cho e hỏi là số này tay của mình đc làm cái gì và k đc làm cái gì ? :D

8. Electro

Electro Bé Thích Massage

Bài report chất như vậy mà ít Like vậy ta :) đọc ko Like kiểu này sau này ngta report sơ sài hoặc giấu số như bên Thiên Địa lúc đó hỏi hơi bị mệt à nha :)

Nha and KaChiuSoa like this.
  9. bibobietboi

bibobietboi Bé Thích Massage

Cảm xúc ghê gớm vậy. E này đối vs tui thì cũng bình thường. Đc cái nói chuyện dzui dzẻ, v1 cam và người chắc nịch nên khó làm ăn

10. Boy chanh

Boy chanh Bé Thích Massage

Ông này viết truyện khiêu dâm thì hay đây...

11. LongDickMan

LongDickMan Bé Tập Massage

- Bai report chat vai.. :D:D:D

KaChiuSoa thích bài này.
  12. boycondon560

boycondon560 Bé Thích Massage

Em nghe nói bên đây mấy em đó chảnh lắm hả mấy bác ?? :(:(:(

13. kham7474

kham7474 Bé Thích Massage

làm văn cực kỳ hay

KaChiuSoa thích bài này.
  14. KaChiuSoa

Chuyện này tui hok chắc,nhưng làm mà chảnh là tự hại mình thôi nên tui nghĩ mấy em hok dại như vậy,nếu có cũng là thiểu số :D

Electro and boycondon560 like this.
  15. chimokato

chimokato Bé Tập Massage

Bác tính xuất bản cuốn "Massage kí sự" ah`...:D

16. KaChiuSoa

Cũng muốn á nhưng tự thấy bản thân chưa đủ trình,kinh nghiệm còn hạn hẹp nên thôi :D

17. chimokato

chimokato Bé Tập Massage

em thấy văn của bác cũng được đấy, gom góp thêm 1 thời gian nữa là ra được kí sự thui bác ơi :D

18. Baymax09

Baymax09 Bé Thích Massage

Ông này viết văn kinh dị thật, đọc mà thăng hoa khiếp kết nhất câu "tấm thân nhỏ bé" =]] đưa cho em nó coi chắc nó khóc hết nước mắt...=]

KaChiuSoa thích bài này.
  19. Himura

Himura V.I.P Member

Bữa đi ĐN yêu cầu em này mà bị kẹt vip 2 tiếng và còn có khách đặt trước nữa! Đành phải random trúng phải em siêu chảnh!

20. LongNhong1183

LongNhong1183 Bé Chưa Biết Gì

Tối hôm qua lần đầu tiên đi Massage được thằng bạn dắt vào Đại Nam,nó chỉ cho trang web này luôn,nó còn giới thiệu cho em số 64 này,về phong cách phục vụ và thư giãn thì đúng từng chi tiết trong bài viết này,đặt biệt rất thích cặp bưởi của em ấy,săn và bóp hơi to so với bàn tay của mình.

Sol, flying-guy, BigBlue0903 and 2 others like this.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.