Số 7 DuBai Gv

Lượt xem: 2,177

lucky07

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
22/1/17
Chủ đề
2
127
19
0 ₿
Được @DeadPool X giao cho nhiệm vụ tham thính tình hình, ko làm cho mod thất vọng chạy ngay tới điểm tập kích nhưng số mà mod mún tham thính hôm nay lại nghỉ nên theo tinh thần chuột bạch random lun ko yêu cầu ai hết

Csvc rất ok, thơm tho sạch sẽ, mình đánh giá cao điểm này, rất ít cơ sở nào mà mình từng ghé qua mà thơm tho sạch sẽ vậy. Locker vui vẻ

Trong lúc chờ đợi thì mình xông hơi, sau khi xông hơi xong thì bước ra, e đã ngồi ngay giường lúc nào ko hay, cái nhìn đâu tiên thì e tròn, mũm mỉm, định đổi rồi mà nhìn người chớ nhìn bè ngoài nên thui cho e làm lun, e bắt chuyện rất nhiều, nói chuyện rất vui vẻ, sau đó e tắm táp các kiểu, lau khô và lên thớt

E massa khoẻ cũng bình thường, mình không đánh giá cao phần này nhất là e có đem đá nóng vô mà ko có làm cho mình, mình cũng để ý mấy chuyện đó nên cũng không nhắc lun

Sau khoẻ thì mệt, e bôi sữa lên lưng mình sau đó đi Thailand, cặp ngực của e đi hết cả lưng mình, nếu đc dùng ti đi chút chắc sẽ kích thích hơn, hết sấp oy ngửa, bánh mì kẹp thịt, lên lên xuống xuống, sau đó e lau khô và bắt đầu bj cho mình, e bj với hj 50-50 thui nha các bác, lúc đó tay mình thì cũng ko quên hái đào và đi khe nước, mà e mặc quần bó quá nên khó phần này, với e bj với thế ngồi lên giường nên cũng khó test

Tóm tắt Lại cho các bác ạ
Csvc: 9d
Face: 7d
V1: 7d
V2: cái này tuỳ các bác, không khuyến khích bác nào thích mình dây cây cảnh
V3, 4: không khám phá nhiều