Số 7 - Phước Lộc Thọ 2 - hết sức bình thường

Lượt xem: 2,001

thanh nguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/5/15
Chủ đề
5
63
15
45
0 ₿
Đi theo tiếng gọi con trym của bác Kachiusa, em sau khi đí có việc về liền ghé PLT 2 chỗ Sư Vạn Hạnh.

Vô thang máy, chọt phát lên lầu 5, cơ sở vật chất nói chung cũng ko ấn tượng, thấy có thợ đang sửa chửa máy lạnh gì đó. Vào request số 6, tiếp tân kêu số 6 đã nghỉ dài hạn. Quái lạ, bác Kachiusa vừa mới post bài hôm qua sao vậy. Hỏi tiếp lần nữa, vẫn nghe là ko có mặc dù cả cái chỗ PLT2 này có mỗi mình là khách :D (ko lẽ ém hàng).

Vô làm luôn random. Mình ko tắm và cũng ko xông do nói thật là nhìn thiết bị mình ko được thích lắm.

3p sau, đang mơ màng ngủ thì em vô, số 7 tên Oxxx, 19 tuổi. Style teen, mới làm 2 tháng nhưng trình bày bài khác, đấm chỗ nào chắc chỗ đó. Đến HJ cũng kiến bò, xoa bi, làm nhẹ nhàng tuy nhiên hơi giữ khoảng cách với mình.

Out nhẹ nhàng. Đến khi tip, mình ghi 150k vì vé ở đây 150k, em liền vòi luôn vì khách đi em toàn 200k. Mình ghi thêm 50k, nhưng quả thực là mình không thích cái này (1).

Ra lấy áo quần, xỏ giày đi ra thanh toán (ko tip locker vì ko đáng, và chỗ rỗ đựng tip bỏ tờ 50k, nhìn thấy khó ưa rồi). Vừa trả xong thì chú locker lầm bầm mở hàng kiểu này là ko ra gì, mình ko ưa (2)

Từ (1) và (2) mình => Không ghé PLT2 thêm bất cứ lần nào nữa.

:cool:

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
43
314
105
0 ₿
Em này bạn tui đi cũng kêu chán với bình thường . Chia bùn cùng bác :(

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Chia buồn cùng bác vì đi theo tiếng gọi của tui nhưng lại ko đc như ý...Bé số 7 này tui đi wa rồi...ko bit bác nói chuyện vs em ấy ntn nhưng lần tui đi lúc đầu ẻm hơi ngại,sau 1 hồi tui thuyết phục ẻm chịu wậy ẻm đi lưỡi khắp người,lick hai ti liền tù tì,lâu lâu đá phát cháo lưỡi,ôm hun hít từ cổ tới tai cứ như muốn ăn tươi tui luôn...Tất nhiên Tip 300 :) Bé này đẹp,có nét nhưng hơi ốm,nếu mập lên thêm vài kg nữa và chau chuốc thêm chút sẽ ngon lắm đây :D

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: boycondon560