số 8 - ánh mặt trời - anh thích em rồi đấy.

Lượt xem: 2,141

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
35
0 ₿
Thân ái chào các bác ,
Tình hình là chỗ lạ nhưng gặp người quen , là em số 8 - ánh măt trời , đánh giá sơ về em thì thuộc gu múp :
Mặt : đẹp , teen , DDCN , và quan trọng là mới vào nghề , cũng mới vừa phải bán đi cái ngàn vàng vì cuộc ddời xô đẩy.
Mình : Múp , V1 chà bá lửa , săn chắc và real , làm Thái bá cháy , lúc em kẹp xúc xích , thằng em em xém nữa chấm nước cốt dừa lên bánh bao .
Móc : ước nôi lênh láng , mình thích nhất là kích thích khu nhạy cảm của mấy em , nước chảy ướt hết cả tay , và quần lọt khe nha các bác .
vô phần service thì khúc đầu chắc ai cũng biết , hơi lấn cấn xíu là em có đổi KTV 1 lần , lí do em đầu tiên này không phải gu của tui, đổi sao lại gặp em 08 , em thở phào nhẹ nhỏm " em đang nghĩ gặp anh nào khó tính , chắc em chết" , anh dễ mà em , được cái đầu xuôi thì đuôi mới lot. bỏ quan khuc đầu .Phần Khỏe thì cũng tàm tạm , vô đây rồi thì cái này hoàn toàn có thể chấp nhận được , tay nghề còn non lắm , phải trau dồi thêm nhiều em à .
Phần mệt thì khá ngon , em làm cũng bài bản BJ , HJ và âm thanh sống động , kích thích , phải nói V1 em quả là điểm mạnh , tuy nhiên V3 và V4 lại càng có điểm + , mặc dù không được cởi ra nhưng qua bàn tay kinh nghiệm về mò cua bắt ốc của em thì hàng loại 1 đấy các bác ạ . Mặc sức mà khám phá , bú bình , bla bla chủ yếu các bác làm nhiều thế thì có giữ được tinh binh hay không thôi . tuy nhiên vẫn có điểm trừ là em làm HJ nhiều quá , lúc HJ hơi ép ra , anh thích vuốt ve hơn là sọ con lóc ở tốc độ cao như thế . 10p mình out lên ngực em , em lấy ngực hứng trọn đám tinh binh của mình , wao cái này nhìn kích thích vãi .
sau đó em massage đầu , nói chuyện với mình đến gần hết giờ còn 5p , cũng là mình tự chủ động kêu em dừng đi tắm , chứ hok chắc massage nói chuyện hoài .
tổng kết : tic free tip 500k
đánh giá chung về em là 1 số nên đi check , check rồi coi chừng ghiền , nhớ giữ gìn để ae còn xài nha .

fairy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/9/17
Chủ đề
2
41
3
Q8
0 ₿
mừng cho bác :D hm qua em cũng qua đó gặp bé 15 mà chắc do bé mệt hay sao ấy mà thấy ít nói vs massage thiếu lực . chắc bữa nào ghé lại check số 8 quá :p

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
35
0 ₿
câu này của bác là chuẩn đấy , em đúng là cái gì cũng đầy đủ thậm chí là mạnh ấy chứ hí hí hí

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
35
0 ₿
hôm qua bác đi mấy giờ , thấy hôm qua toàn mấy bạn trẻ không à , em chắc già nhất . :D

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Bé này chắc mới vô làm , h qua thấy bé mặc trang phục màu đen, mà trang phục dubai màu đỏ đẹp lắm, đúng nhìn múp, mặt teen nhìn cũng xinh xắn, rất tiếc Gà chưa có cơ hội gặp mặt.

fairy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/9/17
Chủ đề
2
41
3
Q8
0 ₿
vâng em còn trẻ lắm . hôm qua khoảng 10h40 ấy :D thấy cũng có bác đang nằm chờ chung .hẳn là bác nhỉ ( e đeo balo ấy ):rolleyes:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.