Số 9 MT CH

Lượt xem: 3,827

adam_levin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/11/16
Chủ đề
6
34
1
0 ₿
Em này thì quê Tây Ninh, sinh năm 95. Mặt dễ thương đúng kiểu hotgirl giống em 47, có má lúm đồng tiền nhìn cưng chết đi được. Face mình cho 9d

Body thì chán, vòng 1 bé tí, như bức tường Berlin, chả buồn sờ mó. Vòng 2,3,4 cũng chán như rứa. Nói chung được cái mặt bù lại chứ không chả được giải vẹo gì hết :D

Massage khoẻ: lực đấm mạnh, mạnh nhất trong những em mình đã từng đi, thích hợp cho bác nào thích mạnh mẽ. Bác nào người mềm mềm không tập gym hay chơi thể thao mà e đó đấm chắc bác hộc máu. Em có tập gym nên thích thể loại bạo lực như thế này :D

Massage mệt: Skill khá lạ.
Step 1: kiến bò từ trym đến đít rồi từ đít đến đùi rồi lên lại trym
Step 2: Em cởi áo ngực trườn từ dưới mông lên tới lưng, vòng4 em ấy chà xát lên xuống vào chân em, sau đó em liếm tai cắn tai thở phì phèo vào tai. Cơ thể em ấy chà xát vào phần lưng em kích thích vãi
Step 3: Em lật ngửa em lên, liếm ti, sờ cu rờ ti, leo lên người em cưỡi ngựa. Em dạng háng ra, lấy vòng 4 ịch lên tờ rym em, cứ thế mà cưỡi ngựa :|. Tất nhiên là không có cởi sịp ra nhé các bác =))
Step 4: Em leo xuống sau khi cưỡi ngựa mệt, bắt đầu qwerty như truyền thống.

Em làm 2 shot cho thoã cảm giác mới lạ này dù body em không bốc lửa lắm, nhưng được cái chuyện trò vui vẻ, mặt đẹp, ngắm phê. Vì đem ko đủ dollar nên

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
sv ngon vậy, bác típ nhiều vào để em nâng cấp ngực là bốc lửa ngay hahaha

adam_levin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/11/16
Chủ đề
6
34
1
0 ₿
là em đó đấm đá làm shot đầu trong 30p, xong kêu em mặc áo vào cho anh nha. Mặc mặc cái l*l em ấy =))). Rồi sau đó em thấy mình ko chịu ra nên massage tiếp, lúc đó mình mới bảo làm shot nữa chứ dư thời gian quá =))

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
bác thớt đi vip hả, sao mới 30p đòi ra rồi trời, thái độ vậy là ko ham rồi

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Kiểu này thì ăn gian giờ quá.
Bác nào đi e này phải chú ý heee
E này chắc tập gym k đúng cách, k có chế độ dinh dưỡng phù hợp nên ngực teo mông tóp @@

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
Ngoài xinh ra em này chẳng đc cái vẹo gì, skill nửa mùa bà cố luôn. Nói thẳng ra em này ko có khả năng bạo dâm vì bản tính thì hiền mà học đòi làm nửa mùa cho có để cho hot lên thôi. Theo mình em này ko nên là số nên check mà là 1 số đầu tư thì hợp lý hơn ha.

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
theo em thì em này là 1 số nên né tránh trường hợp đi thư giãn mà mang cục tức về

DDD

Trung Uý
Luyện Khí Massage
20/12/16
Chủ đề
27
207
81
0 ₿
Em này face rất xinh nhưng vòng 1 như cái sân bay. Lúc còn ở Fes HJ rất mạnh tay, làm mình đau quá nên thôi kêu ngưng, làm tiếp chắc xước da trym luôn quá.

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
nói chung em nó ko có yêu nghề,nên anh em nào đi em nó thì ráng chịu cho thằng em