Số đáng check 12 EVA

Lượt xem: 1,558

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dolphinnov

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
7/11/17
Chủ đề
7
66
16
38
0 ₿
Chào các đồng râm.
Số là điệp vụ thứ 7 tuần không có duyên nên CN bị dồn ứ. Sau chầu Bi-da ghé Eva Gò Vấp, cũng là lần đầu đến đây, chứ Dubai hoài cũng ko gì mới.
Vào cũng đưa code Cama chọn VIP thái 300k, được a Locker dẫn lên phòng. Hỏi em 39 thì đc báo ở Quê Chưa lên, giờ mà chưa lên thì chắc là Off rồi, thôi thì Random vậy (không quên gửi a Lock 50k cafe, kiu em đc đc).
Trong thời gian chờ đợi thì cũng vào xông hơi, đang xông thì em vào, liền ghé lại mở cửa chào A, ấn tượng tốt, dáng cũng ổn, hơi đứng tuổi nên Bác nào thích teen thì ko hợp ạ. Xông hơi xong ra luôn ko không khô, em khỏi chờ.
Ngồi nói chuyện chút cho khô người thì em dẫn vào tắm, không thấy màn bikini như bạn nào report ^^. Em tắm kỹ càng trước sau. rồi ra lau người lên giường nằm cho em massage khỏe.
Em không phải miền tây nhưng dễ bắt chuyện và nói chuyện dễ thương ạ. Em có màn massage mông rất kích thích, lâu lâu lại mân mê 2 hòn với thằng em mình, Em làm từ từ tình cảm chú không phải làm cho có nha.
Đang massage nói chuyện, em hỏi A thích massage lâu hay thư giãn lâu ^^, tất nhiên là thư giãn rồi em. A bị ysl mà :D
Rồi đến massage thái, đúng là điểm yếu vì cam việt, nhưng bù lại em làm rất tình cảm và chiều khách, có nhiều cái hay nữa để AE vào khám phá, mình nghĩ đến đây thì mỗi người một kiểu ^^. Em cho khám phá em thoải mái kết hợp với âm thanh Hifi. Rồi mình cũng out trong sung sướng
Rồi em tắm lại cho mình, cuối giờ còn đc rửa mắt bằng màn tắm tiên của em ^^

Đánh giá
12 Eva
V1: 6đ - Cam việt
V2: 7đ - Có lipit
V3: 8đ - căng đét
V4: 9đ - Cắt tỉa, nước nôi lênh láng ^^

Số đáng đi để AE đc thư giản thoải mái
Thiệt hai:
Tic: 300 + 50K Lock
Tip: 5xx mặt bằng

Thanks ạ