số em 24 Khang Huy ( trường đa ) Q10

Lượt xem: 11,368

VoTinhLaanh

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
19/5/15
Chủ đề
21
25
9
33
0 ₿
chào các anh em, sau vài lần thư giãn ở Khang Huy, em đánh giá em này là tốt nhất. tuy nhiên k thấy các tiền bối report cụ thể em này nên hôm nay em mạo muội report vậy.
- Tên em là My, 25 tuổi, quê ở Trà Vinh. em tâm sự là làm cũng khá lâu rồi, làm ca sáng, chuyên làm khách quen và chủ yếu làm Vip. Lúc đầu gặp em rất thích vì ngoại hình của em: mặt khá xinh (7/10), mình dây, cao khoảng 1,6m nhưng em hay mang giày 10 phân nên nhìn tướng tá cao ráo dễ thương lắm:heart:
- về kỹ thuật: em này đấm rất tốt, rất nhiệt tình, nói chuyên vui vẻ.
- về ''than dữ'': em làm lâu nên có kỹ thuật khá tốt. tuy nhiên khi ''than dữ'' em nó ngồi ở dưới chân mình nên khá là khó khăn trong việc...khám phá:dodgy: . em hỏi tại sao lại ngồi dưới, em nó bảo là để tránh bị mấy anh... sờ soạng. em nghe mà bất ngờ quá xá, làm lâu năm rồi mà còn nói câu này. Tuy nhiên em đâu dễ chịu thua, em ngồi dậy và nói nỏ nhẹ ''cho anh sờ tí nghen em'' (câu thần chú này em học từ bác nào trên diễn đàn đấy). K biết là câu thần chú hiệu nghiệm hay là em nó chơi chiêu (để chứng tỏ hàng của em ít bị đụng chạm), em nó mỉm cười k nói gì. thế là em nhanh tay khám phá liền, tuy nhiên vòng 1 hơi nhỏ (hơi khá thất vọng)
em cảm thấy không thoải mái vì cả hai cùng ngồi dang chân đối diện nhau nên khá khó khăn trong việc khám phá, k biết có phải vì vậy không mà khá lâu em chưa chịu thua. em nó cười nói ''sao anh khỏe dữ'', lúc này em mới nhỏ nhẹ ''em có thể đứng dưới chút xíu dùm anh hen, ngồi vậy thì anh k out được đâu''. hình như em nó cũng thấy vậy nên đồng ý đứng xuống dưới. vậy là em nằm dưới từ từ đưa tay khám phá tiếp vòng 2 (eo thon gọn nhé:heart:) và vòng 3, lúc đầu em nó không cho đụng vòng 3 nhưng em lại dùng tiếp câu thần chú ''cho anh sờ tí thôi em'' thì em nó cũng đồng ý kèm theo câu nói ''anh quậy quá à'' (nghe mà xao xuyến quá). Được nước làm tới, em định khám phá vòng 4 nhưng em nó không chịu. em nghĩ em này mới gặp nên phải từ từ. sau vài phút em out không thương tiếc:angel:
em nó lau chùi cẩn thận, nhẹ nhàng xong rồi chia tay trong lưu luyến. em tip 200k, em nó cho số đt và hẹn hôm sau lên Vip sẽ nó nhiều thời gian tâm sự hơn.
p/s: sẽ còn có report ở phòng Vip:)

sau vài ngày chuẩn bị đạn dược (cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng), em gọi điện hẹn em My tại phòng Vip
vào phòng Vip được 5 phút là thấy tiếng gõ cửa kèm theo thân hình hấp dẫn cùng nụ cười tươi của em nó đứng trước cửa. em nó cười nhỏ nhẹ ''vừa gặp cách đây 3 ngày mà sao lại vào nữa rồi anh?'', em cười cười ''anh nhớ em quá, hôm trước em hẹn làm anh ở nhà mà háo hức quá nên phải vào liền'' em nó cười và nhẹ nhàng đến lại gần cởi đồ cho em và nói ''để em cởi đồ cho anh xông hơi'' (lần đầu tiên em được tiếp viên cởi đồ đấy, ở chỗ khác em phải tự cởi).
sau khi xông hơi, em nó đưa em vào bồn tắm. vừa tắm em nó vừa nhẹ nhàng matxa, thằng nhỏ em chịu không nổi liền ''chào cờ''. em nó thấy vậy cười cười ''sao mà hư quá đi''. em nói ''gặp em mà k hư thì anh là gay rồi''. cả hai cùng đùa giỡn, chọc ghẹo rồi em nó kêu đứng dậy để lau mình
em bước ra khỏi bồn tắm mà thằng nhỏ vẫn ngẩng cao đầu, em nó nói ''sao mà thằng nhỏ của anh hư dữ vậy?'', vừa lau khô xong, em nói ''nó nhớ em quá đấy, anh chịu hết nổi rồi, giúp anh trị thằng nhỏ hen em''. vừa nói em vừa cầm tay của em nó đưa xuống cho thằng nhỏ. em nó cười không nói gì, bắt đầu thoa dầu và... ''than dữ''.
lần này em đứng ôm em nó chứ k nằm như lần trước, bàn tay bắt đầu nhẹ nhàng khám phá cơ thể mịn màng của em nó. bây giờ em đã đủ mọi điều kiện thiên thời, địa lợi, nhận hòa để khám phá thân hình trong mộng rồi. không chậm trễ 1 phút nào, em vừa bắt đầu khám phá vòng 1, sau một lúc định bú ti nhưng em nó nhẹ nhàng ''nhột lắm em không thích anh ơi''. vậy là em chuyển sang ôm vào khám phá vòng 3. Ở tư thế đứng nên khám phá vòng 3 rất thoải mái, phải công nhận vòng 3 săn, rắt vừa tay. được một lúc em bất ngờ ôm chặt em nó và khám phá vòng 4. Em nó bất ngờ định đẩy em ra nhưng em nhỏ nhẹ niệm chú ''cho anh sờ bên ngoài tí thôi em, anh sẽ nhẹ nhàng không làm em đau'', lúc này em nó nói ''anh quậy quá à, nhớ nhẹ nhàng với em thôi''.
sau một lúc khám phá, nước nôi của em đã tràn đầy tay em nhưng chân em khép lại không cho bàn tay tiến vào vùng cấm địa. được 1 lúc thằng nhỏ đã đầu hàng
em rửa thằng nhỏ cẩn thận rồi kêu em nằm lên giường bắt đầu matxa. vì phòng Vip có nhiều thời gian nên em nó matxa kỹ hơn, sau hơn 60 phút là em lấy lại sức khỏe và thằng nhỏ bắt đầu ''quậy''. thấy thằng nhỏ giương súng, em nó cười cười ''gì nữa đây, sao mà quậy dữ quá''. em nói giọng năn nỉ ''anh bất lực với nó rồi, em trị nó giúp anh hen''. vậy là em nó tiếp tục...''than dữ'' hiệp 2
lần này thì em nằm yên cho em nó tha hồ dùng mọi chiêu kích thích: dùng móng tay cào nhẹ, vuốt ve... được một lúc em nói ''em lại gần cho anh được ôm em hen''. em nó nhẹ nhàng bước xuống giường và lại gần bên em. lúc này thì em k cần nói gì hết, em khám phá vòng 3 và tiến thẳng vào vòng 4. em nó cự nự cho có lệ rồi cũng im lặng cho em khám phá. em bắt đầu dùng hết kỹ năng để matxa vùng cấm địa, được một lúc em nó không thể khép chân lại nữa là em liền tiến vào...
xong xuôi, em được em nó rửa cẩn thận và nằm ôm tâm sự như với người yêu.
hết giờ, em boa 5 xị cho 2 tiếng giác quá đã
đúng là làm Vip khác xa với đi phòng thường. tuy nhiên hao đạn quá. mấy lần sau em hẹn em nó ở phòng thường vì k đủ đạn gặp Vip nữa. tuy nhiên em nó cười chứ không hỏi tại sao không hẹn Vip nữa (chắc em nó cũng hiểu cho tình hình kinh tế khó khăn hiện tại)
ĐÁNH GIÁ TỔNG THỂ: Số 24 là một số làm em hài lòng nhất từ trước đến nay (dù em đi matxa chưa nhiều). các anh em làm thử rồi sẽ thấy. tuy nhiên cái vụ khám phá vòng 4 thì em nghĩ phải hơi mất công (làm quen, nói ngọt, chiêu trò) thì mới được nhé
P/S: 2 tuần trước em gọi điện k đc, vào gặp thì quản lý nói em nó bị đụng xe. em k biết số đt mới, các anh em nào có số đt mới của em nó nhắn dùm em nhé, em hỏi thăm xem khi nào vào làm, nhớ em nó quá rồi :)

nguồn : dam me

• Like
Điểm cảm xúc: White_Lucky

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Thích lắm nhưng nghe hành trình khám phá có vẻ chông gai quá. Chắc đóng đô ở Boss luôn quá, em út tự vạch vú + tuột sịp ra cho mình tiện khám phá. Vậy cho nhanh

tommykid1811

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/7/15
Chủ đề
3
67
12
34
0 ₿
boss cũng tùy à bác , có nhìu e ko có tuột sịp đâu :)) vạch V1 cho nhìn thì có

Nonnớthọchỏi

Tù Binh
Banned
11/10/15
Chủ đề
3
94
47
32
0 ₿
Tình hình là vừa đi xong, ca ngày thì em chac là ok nhất, làm tốt vs nc vui vẻ lắm, tâm sự quá troy luôn....còn kham phá vip chắc k đi, thường ở KH là ok oy ak.

Sadboy

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/10/15
Chủ đề
1
170
45
0 ₿
bác có số nào em út o Boss ma cho móc lốp thì giới thiệu mình nhé!! thks bác nhiẽu

tailwind

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/11/15
Chủ đề
0
44
18
51
0 ₿
Em này đã làm ở KH 8 năm rồi, giờ đa số làm khách quen thôi. Tay nghề rất điêu luyện và kỷ thuật matxa "em bé" rất tốt.

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿
tự dưng muốn gặp mấy em kinh nghiệm kiểu này mấy chế giúp tui với:):):rolleyes::rolleyes::oops::oops::D:D

thèm quá

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿
Hôm bữa trước đi nhậu về vào đây lúc 9h vào phòng thay đồ thì nge nói em số 24 hết ca mới về nhưng khi lên trên phòng thì lại nge nói em nó đã ngỉ dài hạn. Vậy là sao vậy mấy bác hỉ:eek::eek::eek::eek::eek:

bibobon

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/8/16
Chủ đề
0
1
0
27
0 ₿
Em vừa gọi điện lên hỏi, em My số 24 vừa vô làm lại, em đang trên đường đi đây ^^