Karaoke [Sổ tay Karaoke P1] - 21 BTX

Lượt xem: 2,699

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Khởi đầu series các bài về karaoke là bài về 21 BTX, thật ra cũng không tính viết đâu nhưng nói chuyện với bác @Đi Tàn Tàn một hồi cái gợi lại cái ký ức đi chỗ này với bác ấy và bạn già @Garryyau nên lên bài gợi nhớ kỉ niệm hehe

Đầu tiên ngồi quán CA3 ở LHP ăn uống tí lai rai vài chai tâm sự, công nhận dạo này quán có mấy bé phục vụ teen teen nhìn dễ thương ghê hehe, bác tàn hôm đó lại hứng với món ngồi nên X book cái phòng bên 21 để ae qua ngồi tí

Công nhận hôm đó bác tàn cũng vượt chướng ngại vật thật khó mới tới được quán, qua tới mấy cái chốt lận nhưng bù lại tới nơi được mấy bé chăm sóc kỹ quá nên bác tàn say và máu chiến hẳn ra

Bác Tàn hôm đó máu nên chọn 2 bé luôn, 2 tay 2 em, 4 bình sữa tha hồ bác ấy bóp, bạn già garryau thì chọn ngay 1 bé xì teen, face đúng chuẩn xinh hợp gu bạn ấy. X tui chỉ biết ngồi ngắm 2 bên thôi hehe. Người ta có câu tửu nhập tâm cuồng dâm nổi loạn, nên sau 1 hồi ca hát thì tới phần anh em mong chờ nhất, là phần mà ai cũng biết là gì đó ấy hehe.
Bạn già Garryau thì tui biết rồi, chơi hệ ẩn thân nên bỏ qua không kể
Sung sướng nhất chỉ là bác tàn nhà ta. 2 tay 2 em 4 bình sữa, bóp bên này, sờ bên kia, lúc này anh em nào cũng thay nhau thể hiện bóp vú long trảo thủ. Công nhận bé bên phải của bác tàn tuy vếu không to nhưng hàng chất lượng, thỉnh thoảng nghía sang thấy bác ấy còn úp mặt mà lick vài cái hehe:6onion23:
Còn bé bên trái thì dáng chuẩn mặt xinh nhưng hơi lạnh lùng tí hay là do bác ko click ẻm nên ẻm giận:2onion2:

Miêu tả nhà người khác quá, nên bé tui giận thì sao, nên xin phép quay lại bé nhà tui vậy hơ hơ

Đi cũng lâu rồi nên không nhớ lắm bill nhưng nhớ không lầm là tầm 2tr5-2tr7/người total cả bill + tip

Đánh giá của X:
  • Phòng ốc: Đẹp, sang, hiện đại, có wc riêng trong phòng là một điểm cộng đỡ phải đi xa
  • Đào: kém hơn xưa 1 chút nhưng cũng tầm 7đ, đa dạng gu cho anh em chọn
  • Đồ ăn, Bill: hợp lý với khu quận 1
  • Tip Đào : 1tr ngồi bàn
  • Mami : 5x
  • PV: 3x
  • Service: ở mức ổn, ngồi chơi vui vẻ thôi nên đánh giá của X là 7/10
Tổng Điểm: 7,5

Xiao Gui

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/19
Chủ đề
1
48
6
31
0 ₿
Bên này có nhảy ko bác, với bill vậy bác chơi mấy tiếng. Bên này so với 60 Btx thì bác thấy bên nào okie hơn về khoản đào cũng như service

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
bên này không có nhảy chỉ ngồi thôi à, đang bị hạn chế đó, bữa đi ngồi cũng khoảng 3 tiếng. Bên 60 thì ok hơn về đào, chịu quẩy hơn nhưng cũng bào hơn hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and Anh ba hồ tây

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,191
Hang Thỏ
64 ₿
Mà bé Tàn ôm nhìu xinh ghê lun… đúng gu đúng dáng còn chủ động… Cưng xĩu… :ami-(10):

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

4Dreamz

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/11/16
Chủ đề
4
87
38
0 ₿
like bài viết hữu ích :2onion18:
p/s: cho em hỏi ngu xíu vậy vô chốn bồng lai tiên cảnh này có ai ca không bác :3onion24:

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
có chứ bác, ca hát thoải mái rồi mới bắt nhịp để còn vui chơi chớ hehe