( style ) Aura ! Cơ sở mới, lựa chọn mới !

Lượt xem: 17,518

Thich_dam_bop

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/4/16
Chủ đề
10
116
45
38
0 ₿
Sau khi nhận thông tin từ anh em thân bằng quyến thuộc ! Em xách chym làm thân phận newbie !
Tọa lạc ngay trung tâm ăn chơi của thủ phủ tây đô ! Em không khỏi bở ngỡ khi lạc chân vào chốn phồ fn hoa này !
Lượn 1 vòng vào tới PNT thì chợt nhớ tới style có mớ cơ sở mới dưới này, liền alo để set up thông tin ! Nhận được mật báo có hàng hot ngay tại Ks Aura, liền ba chân bốn cẳng phi đến !
Vào tới nơi ngó nghiêng bở ngỡ vì lần đầu đặt chân đến ! Được hướng dẫn vào thang máy kéo lên tới tầng 6 ! Gặp lễ tân thì do có setup trc nên dẫn thẳng vào phòng !
Cơ sở vật chất : khá ! Đang trong quá trình cải thiện và tu bổ ! Nhưng sạch sẽ ổn ! Style nào giờ vẫn vậy !
Ktv : do mới lần đầu nên random cho nó hồi hợp
Ngồi chờ khoản 5p thì em nó vào !
Ôi : " đầu lòng hai ả tố nga
Thúy kiều là chị, em là thúy vân "
Một sự khó cưỡng không phải vì quá đẹp nhưng phải công nhân sự thu hút và cái nét dâm dâm nó hiện rõ lên mặt !
Qua chào hỏi thì biết được em nó tên Kiều ( lý do có 2 câu trên ) ! Hehe
Sau màn xông hơi tắm táp thì được em nó xoa bóp, đôi bàn tay dịu nhẹ làm tan đi cái mệt nói giữ trưa !
Lát sau em nó úp lại bắt đầu tới phần mà ai cũng biết
Em nó khá là nhiệt tình trong việc tạo cảm giác, khá là dâm dâm cô nương,
V1 : trắng đẹp
V2 : eo ót
V3 : đẹp
V4 : chưa kịp khám phá gì thì đã đầu hàng do em nó là quá dữ ! Kkk
Thông tin đến anh về buổi trưa tranh thủ tan ca đi du hí !
Về rổ rá thì y như style 30/4 nha các bác !
Có thêm 1 chút sự mới lạ ở đây là : style aura đang xây dựng tầng 7 và có gói super swing ( nhiều a e vào cùng 1 phòng và có thể trao đổi ktv vs nhau )
Đây là điều mới lạ rất đáng để trải nghiệm !
Chúc anh em có một buổi tối ngon giấc ! Tại hạ thăng đây !

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
Em Kiều số mấy zậy bác cho e ít thông tin với. Thank bác nhiều

Khanh Trần

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/7/16
Chủ đề
1
22
2
0 ₿
Có chuyến công tác CT,, lên diển đàn đọc ưng ý Phương Đông, nghe bác nói lại lỏm tỏm muốn đổi ý.. bác cụ thể vé+típ cho e với.

motngaykhongem9999

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/8/18
Chủ đề
1
8
2
33
0 ₿
Tình hình style Aura dạo này thế nào rồi các bác? Em ở khách sạn gần đây nên muốn qua thử, làm biếng chạy xuống Phương Đông quá!