Style Rạch Giá - Bánh mì kẹp xúc xích

Lượt xem: 18,513

SamuraiRG

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/5/16
Chủ đề
1
3
13
34
0 ₿
Mấy bữa trước có đọc report về Massage Style ở khách sạn SeaLight, là người con của đất Rạch Giá ko thể bỏ qua nên quyết tâm đến tận nơi khám phá. Nói đến đây chắc mấy chú theo dõi diễn đàn cũng hiểu tui tới tìm bé nào rồi, xui xẻo bữa đó Style đông khách quá, đông tới nổi phải ngồi đợi phòng Supper Vip gần 30p, hỏi chú phục vụ bé Ngân thì bé Kẹt Khách 1h30p lận anh ơi :confused: Đau đớn ghê, chí anh hùng có hơi chùn xuống nhưng sự hưng phấn vẫn dạt dào, thế là quyết định phó mặt cho đất phó trym cho trời. Lời cầu khẩn được bề trên nghe thấu nên được buổi cực kỳ ngon chym với bé Điệu, à nhầm bé Diệu.

Sự hụt hẫng gần như tan biến khi bé Diệu bước vào, tui đoán cao khoảng 1m65, nhìn còn nét chân chất lắm chứ ko bị son phấn làm lu mờ. Tui là cực kỳ thích mấy bé tầm 18-20t, cái tuổi ở giai đoạn thịnh nhất về độ săn của cơ thể, độ mịn của làn da và sắc thái tươi non trên khuôn mặt,tính dâm nổi lên thì chỉ có kêu trời hehe. Bé năm nay 19t nhưng dáng như người mẫu. Cái nét chân chất của em nó còn vương vấn nên nói chuyện cũng hơi ngây ngô, hỏi ra mới biết em vào nghề chưa được lâu, kết nhất câu " Có gì ko biết anh chỉ dạy em thêm nha ", Má ơi nghe tới đây là thấy ngon rồi hohoho Thường mấy cô nói câu này rất chịu hợp tác. Thôi giới thiệu sơ qua cho biết để còn nói vào phần chính. Chào hỏi được vài câu cứ như thường lệ ở Style là những thứ vướng víu trên người cứ rụng rơi từ từ, Xã giao thằng anh xong Bé chào xã giao thằng em, chưa gì hết là vọc vọc rồi bóp bóp kêu thằng em vô xông hơi chung với chị, Thằng em chịu đi theo thì thằng anh biết làm gì bầy giờ, đi theo luôn:D Thế là em đưa anh theo với, đừng đưa anh qua biên giới, Bé nói Bé sẽ đưa anh lên thiên đường của sự sung sướng !!!

Xông Hơi : Tám chuyện bóp qua bóp lại ôm ấp mơn trơn đã ta nói, lâu lâu cúi xuống hôn lén bình sữa cũng thú vị quá cha.:D

Tui được tắm khá kỹ mà bé gội đầu còn kém nên lâu lâu sà bông và nước chui nhẹ vào lổi tai và lổ mũi, bắt đền thì Bé đưa bình sữa cho hôn, Ôi thôi em cứ làm nước tràn mặt anh luôn đi để anh được uống sữa đầy bình !!!

Trong bồn 2 đứa nô đùa như hồi còn nhỏ cởi truồn tắm mưa, ngồi ôm từ đằng sau lên mà Bé cố tình nhích nhích ngoáy ngoáy mông ra sau chạm vào thằng nhỏ làm khó chịu vô cùng, v1 tuy ko to vì mới lớn mà, bù lại mịn màng như da em bé. Sờ mó nhau một hồi Bé kêu đứng lên thế là được BJ ngay tại bồn. Ôi chu choa đang ngâm nước mát mà lại được đưa vào cái miệng ấm áp của Bé Bj nó sướng ta nói, Bj vài cái đầu là thấy phê lòi rồi, thêm vài cái nữa cảm thấy chịu ko nổi tính phọt ra nhưng cản lại kịp chứ để ra sớm quê độ lắm à :(

Nằm sấp cho em nó đấm bóp cơ mà đấm thì ít, mà bóp thì nhiều, đụng đâu bóp đó, nhũng chổ khó đụng cũng cố lòn vào để đụng mà bóp, chổ nào chắc mấy chú cũng hiểu rồi chứ, Tuy có thể ko đúng ý tui nhưng tui thích cách suy nghĩ của mấy chú :cool: Bé nói nằm ngửa lên đi anh, có nhiều trò vui lắm, vừa lật ngửa lên là Bé đổ xà xuống mà hôn rồi nút ti, tay thì mò mẫn thằng nhỏ, sau đó Bé trườn người lên để bình sữa trước mặt, bình sữa để trước mặt thì thưởng thức thôi, miệng uống sữa tay thì sờ mông babylong, cơ thể non nớt của Bé bắt đầu run lên vì nhột, Bé tuồn xuống rồi đá bi, lau cột, vừa làm vừa tung chiêu bánh mì kẹp xúc xích huyền thoại phối hợp nhịp nhàng, các bác đã được tận hưởng qua chưa, tuy chưa hoàn hảo lắm nhưng đánh giá cao tính cần cù nhiệt tình, đặt biệt cái nét dâm ngầm của lứa tuổi teen làm sự hưng phấn càng dâng trào, tui nói bé đừng gần lên tui thư giãn cho Bé,có qua có lại cho toại lòng nhau, Do lúc nãy vào khúc dạo đầu nước đã lên láng sẳng, nay lại càng tuông trào hơn nữa tới nổi tràn ra ngoài cả 2 bên đùi trong, vừa Bj Bé vừa phát âm thanh hifi cho không khí thêm sinh động, Body tơ nên độ nhạy cảm rất cao do đó chân Bé cứ run run là hiểu rồi nha, Sau vài phút BJ các kiểu tui cũng out trong sung sướng, tại tui ra nhanh quá do lúc đầu bị chụp mũ ở cái bồn tắm ko thôi cũng kèm được thêm chút :D Vệ sinh xong, Bé lại leo lên nằm kế bên tâm sự như người yêu,vừa ôm ấp vừa thả dê nhau, Bé còn chủ động kéo tay tui khám phá cơ thể mịn màng, cứ như thế tới hết giờ.

Nhận Xét : Ngoại hình tốt, dáng chuẩn mình dây, cao 1m65, khuôn mặt xinh còn nét ngây thơ, chân chất. Ăn nói lễ phép vẫn còn sự ngại ngùng. Phục vụ thì toẹt vời, từ tốn, đầy đủ, nhiệt tình.

Hẹn ngày ghé lại Style
Phòng thơm, Đào đẹp, Service tuyệt vời

Super Vip 500k. Bo 700k. Các thứ khác : 100k

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Mừng bác ngon trym :D Thơ chốt cuối bài hay nhễ :rolleyes:

• Like
Điểm cảm xúc: SamuraiRG

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Hấp dẫn nhể.... CT đã có Style không thì cũng mon men xg khám phá...
Thanks Bác đã rp

• Like

kato

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/5/16
Chủ đề
0
13
2
0 ₿
Đọc mà ngẫ tiếc hùi hụi.mình đi đám cuoi gần chỗ ấy.Đời nhìu lúc sao sao ấy...

• Like

CheckSoud

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/5/16
Chủ đề
0
1
0
34
0 ₿
Hấp dẫn thiệt chứ,có dịp đi rạch giá chắc chắn ghé làm vài bi :)

Quyenhong

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/7/16
Chủ đề
0
28
2
41
0 ₿
Mình xuống rạch giá mình di chung di

Thanhken