Sự thật lời đồn cung đình Tô Châu

Lượt xem: 28,718

Thich_dam_bop

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/4/16
Chủ đề
10
116
45
38
0 ₿
Bác nói có lý của bác, nhưng có lẻ bác chưa hiểu vấn đề tại sao tic 300 thì tip phải từ 300 - 500 rồi ! Bác nên tham khảo những người từng làm trong cơ sở matxa thì sẽ rõ !
Bác boa bao nhiêu là tùy bác " đó là 9 xác với matxa khỏe " và không boa cũng được ấy ! Nhưng nếu có matxa mệt thì .... không tiện giải thích ah !!! Hì hì
Túm lại mỗi người 1 cảm nhận mà ! Em cũng không khá giả, chỉ là có chút hiểu biết về qui tắc chung tại matxa nên maọ muội nói vậy, có gì các bác bỏ qua !

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Có gì nói rõ ra luôn ông, tui cũng có nghe nói về vụ này, nhưng nghĩ lại thì qui tắc này đâu ra? Bọn matxa đưa ra? Quy tắc kiểu đó thì chỉ có lợi cho bọn chủ kinh doanh thôi chứ ai, mình là khách hàng mà, có câu khách hàng là thượng đế, mà phục vụ như cái L... người ta mà đòi tiền Bo cao??? Nếu ông đưa ra lý do cụ thể quy tắc này thì tui oke chứ ko thì miễn bàn tiếp...viết ra để ae biết có chết ai đâu :D

• Like
Điểm cảm xúc: trithucthichmassage

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Đề nghị nếu nói thì nói cho rõ, không nên tỏ ra nguy hiểm kiểu "...không tiện giải thích" "quy tắc chung".
Đừng nên dùng từ quy tắc ở đây vì nếu là quy tắc thì phải được ban hành bằng văn bản.
Còn giang hồ hay sử dụng TIP = TICKET thì cái đó gọi là thông lệ (là thứ không bắt buộc, không có văn bản, theo hay không thì tùy, nếu theo thì tốt, không theo thì ko đáng mặt ăn chơi).
Theo mình, TIP nên bằng TICKET (mình chỉ dùng từ nên, chứ ko dùng từ phải). Chúng ta không nên phá giá vì hãy thử nghĩ xem trong đây ai có thu nhập hàng tháng cao hơn mấy KTV massage? chắc chỉ đếm trên đầu ngón tay.
Bạn chỉ TIP cao hơn TICKET nếu như bạn muốn lấy le với KTV, muốn gạ gẫm chuyện gì khác thì tùy bạn.
Không ai đưa ra cái vụ TICKET 300k thì TIP 300-500 cả. À, mình quên, giả sử BJ mà đòi cao hơn 300 thì ok, cái đó là do bạn thương lượng. Bạn có thể ko chịu BJ mà chỉ HJ cũng được.TIP = TICK như cũ.

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
Cái vụ boa này khong có văn bản nào quy đinh cả, nhưng mà theo mình nếu đi VIP 300k thì boa bằng vé VIP nếu chỉ HJ, đương nhiên trong quá trình HJ thì e ấy cũng cho mình sờ mó, và e ấy cũng la liếm một số chỗ trên người mình, còn Bj thì đương nhiên là dùng miệng rồi, nhiều e còn lick ass nữa thì 400k-500 e thấy cũng hợp lý

khampha1985

Tập Sự
Bé Thích Massage
19/4/16
Chủ đề
0
68
16
39
0 ₿
Không có qui định tip tuy theo cái hai lòng của ae ma tip cho mấy em thôi.Nhớ có lần mình đi tic 300 vì k hai lòng nên k hj cung k bj,đám bốp xong về tic 100 em ay hơi bất ngờ nhưng co nói gì đâu. Có lần cũng tic 300 và mình rất hài lòng với e đó nên hj+bj luôn,xong mình giả vờ hỏi bao nhiêu em,một câu tl rất bất ngờ,"nếu a thấy vui vẻ và thương e thì cho nhiêu cung được"ôi một câu nhẹ nhàng làm mình tip 600.

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Theo quan điểm cá nhân và với kinh nghiệm bản thân thì mình luôn đi với phuơng chân vé = tic, trừ truờng hợp đặc biệt.

Về phần ms mệt thì đa số ở các cở sở ở CT đều Bj, trừ khi a/e yêu cầu HJ, mà nếu e nó có cảm tình sẽ có luôn CIA cho các Bác, còn SG thì chưa trãi nghiệm nên không dám phát biểu.

Về khoản cộng thêm đó là do a/e đôi khi vào tự nhiên cảm nắng, e út phục vụ nhiệt tình thì tip thêm đó là tuỳ vào khả năng của a/e.

Thông tin thêm với các Bác, ở TC có quy định ngầm đối với nhân viên đối với vé Vip trở xuống thì chỉ tic 300k (trừ truờng hợp các bác boa thêm). Nếu e nào hét giá... báo ngay cho quản lý, e nó có thể bị đuổi việc. Và dĩ nhiên là các bác tic 300 sẽ vẫn là nude khi thư giản + BJ.

Quan điểm đi chơi của mỗi nguời khác nhau, mong các Bác bớt tranh cãi vấn đề này.

• Like
Điểm cảm xúc: old_buffalo and danchoi_caubacang

khampha1985

Tập Sự
Bé Thích Massage
19/4/16
Chủ đề
0
68
16
39
0 ₿
Bác Reaj inbox giúp mình mot em.may vác súng đi thực tế một chiến.thank bác

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
534
303
39
0 ₿
Túm lại vấn đề:
- Quản lý TC nên chấn chỉnh lại tư tưởng cho các em, phục vụ tốt thì tiền boa sẽ tốt. Không ai tiếc thêm 200k nếu được phục vụ chu đáo
- Các bác ở đây đa phần lâu lâu mới xuống TC 1 lần, cảm thấy em phục vụ tốt thì boa nhiều, không thì mặc định tip = tic. Em nó muốn giận hờn gì thì kệ, xác định không phải lâu dài và thường xuyên. TC được lợi là kinh doanh khách sạn, không có các bác thì vẫn còn khách vào trọ. Mà khách ở đây không phải dạng vừa.

• Like
Điểm cảm xúc: ozawa and trithucthichmassage

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
ôi cái đệch, vừa tới CT để công tác được 2h. đang tính tối nay vác súng đi TC vậy mà lên diễn đàn nghe chủ thớt cmt thế này thì ai mà dám đi. Bác nao thổ địa cho hỏi ngoai TC ra còn chỗ nào nữa ko? chỗ nao đừng công nghiệp nhé. Thanks

ozawa

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
8
155
53
33
0 ₿
Phương đông cungz dc di super 500 tip 500 nude 100%, tc la hen xui chứ ko phai em nào cung cn

• Like
Điểm cảm xúc: Shisha

wamme

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/2/16
Chủ đề
0
17
3
0 ₿
Nhờ bác ib giúp vài e good nhất để tui tiếp khách nhé, mình dẫn vô mà bị mang tiếng cn nữa là chít... Thanks bác nhiều

xe_om_

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/5/16
Chủ đề
0
9
5
0 ₿
chuẩn cmnr. KTV sau khi làm nhận tip mà có ý kiến hay tỏ vẻ ko thích với giá này thì kêu quản lý vào.

• Like
Điểm cảm xúc: Capus

Shisha

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/6/16
Chủ đề
3
30
0
26
0 ₿
A nào biết e nào ngon giới thiệu e để e tiếp khách với cuối tháng này e xuống ct.

Mr K

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/3/16
Chủ đề
0
7
0
40
0 ₿
Mình ngại rp nhưng hnay vô cũng phải nói luôn là TC dạo này làm ăn chán đời, càng ngày càng cn lắm. Nhớ nhất là cách đây hơn tháng, mình vào bảo thằng quản lý cao cao là cho a e nào v1 bự chút, a khoái xôi vò. Đm, các bác tin ko, lúc vào là 1 em nhìn thì cũng trẻ trung ngon lành đấy nhưng chắc chỉ hơn người 2 lưng xíu!!! Wtf, lúc ra mình bảo quản lý "mày chơi anh à, a dặn thế nào???" Mặt nó ngây thơ "chết cha, em lộn!!!!"

ozawa

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
8
155
53
33
0 ₿
Sao ko đổi bác

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Chia buồn cùng bác, ức chế nhất vụ đó. Mình cạch mặt tc từ lâu. Never come back again.