Sự thú vị 79 -DUBAI_BÌNH TÂN

Lượt xem: 1,087

Nắng sg

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/12/18
Chủ đề
2
3
2
31
sg
0 ₿
Một ngày đẹp trời Đi đá bóng căng thẳng và mệt mỏi,thì được nhận Code thì Camapro.nhớ đến em 79 hôm trước làm mình mê mệt và phải bại trận với em nó. Hôm nay quyết định vác con Chym đi chiến với em nó...
Tới nơi giữ xe thì gặp anh giữ xe vui tính và đi lên lễ tân làm các thủ tục,check code các kiểu và locked dẫn lên phòng, xông hơi được 5ph thì nghe tiếng em ở ngoài cửa chờ mình ra vừa ra khỏi phòng thì thấy em nó cười toả nắng.và có những màng chào hỏi thằng bé bằng hành động ôi lúc đó nổi hết da gà ...kkk Sau màng chào hỏi thì được em tắm rất sạch trong lúc tắm cố gắng kiềm lại cảm xúc của thằng nhỏ vì 2 trai Camviệt cứ đập vào mắt lúc em lau nước thì em ấy có nói ''anh cứ từ từ một chút nữa sẽ được em thịch thôi '' nghe xong câu đó em nó lôi mình lên giường cho em nó massage
+ massage khỏe em làm khá tốt ,có khá nhiều bài đi đến đâu là sướng đến đó ...trong lúc hưởng thụ bài đá nóng thì có nói chuyện với e rất thoải mái
+ massage thái em đi lưỡi khắp cả người cái lưỡi uyển chuyển nó cứ kích thích thằng nhỏ.và thằng nhỏ phải chịu trận với bánh mì kẹp xúc xích và cái lưỡi ko bao giờ rời xa thằng bé như đó là người tình của em...trong lúc em nó làm mình mê mệt như vậy thì cũng phải khám phá động của em nó làm cho em không kiềm lại cảm xúc của mình,có tiếng rên nhẹ em nó bút mảnh liệt sau một thờigian em biết thằng bé sắp ói , em biết cách chiều theo cảm xúc của thằng nhỏ sau đó thằng bé cũng loss... sau trận đấu đó em hôn nhẹ thằng bé và nằm kế bên thân hình thon gọn vừa để ôm đếnhếtgiờ:p:p:p
*Tổng thiệt hại vé 350k+típ 400k+locked 50k+giữ xe 10k = 860k
V1: Cam việt vừa tay
V2: Eo ót rất vừa mắt
V3: Nước chàng bờ

• Like
Điểm cảm xúc: xpress