Q.12 Sung sướng cùng 79 hongkong kute

Lượt xem: 860

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bế Tinh Đại Pháp

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/2/18
Chủ đề
19
580
74
0 ₿
Sau thời gian có được sgbb hợp tính như mò kim đáy biển. Mà đã vậy có khi cái giá phải trả khá là cao. Lâu lâu đi massa vậy mà lại còn thích thú. Vừa không phải “ giúp ổn định cuộc sống” cho bé. Vừa có thể đến bất cứ lúc nào và kg bị camera chạy bằng cơm soi.
Nay hứng chí chạy lang thang rồi tạt vào Hongkong kiếm làn gió mới. Vừa chạy đến được anh giữ xe vui vẻ chào hỏi như người nhà. Tui rất thích sự vui vẻ ngay từ đầu vậy. Gửi chú cf rồi đi lên mò số. Mua vé xong chọn đại số 79 thấy hấp dẫn, kute dễ thương, và được biết bé mới vào, 5ph sau lên phòng ngồi chờ bé luôn không xông hơi.

Tập 1: gặp bé lần đầu cứ như đã gặp đâu đâu rồi bé tự nhiên nói chuyện vui vẻ mà cái cảm giác bé sà vào ngồi theo cái đôi tay hư hỏng của tui tự nhiên thấy thích ơi là thích. Xem như đốt cháy giai đoạn hẹn hò cf. Đi ăn uống ….. mà thành ny luôn rồi. Chốt được khởi đầu ưng ý với bé.
Tập 2: sau màn giao lưu bé đưa tui đến giai đoạn mà mỗi lần đi ks tui cực thích. Tắm chung, mà có cái bé thì có kỹ thuật hơn. Chăm sóc tốt hơn , tui cứ như đang được mối ruột chăm sóc tình cảm. Kế đến bé chăm sóc bằng tình cảm hơn tý, bé trườn bằng cặp ngực mềm mại rồi xoa thằng nhóc. Hôn hít nó tui thuộc dạng mau ra mà sao gặp bé làm nó được cứng lâu ơi là lâu. Sướng quá mà bé lại cạ cạ làm cái cảm giác lên tiên đến lúc bé ngậm thằng nhóc lúc trong bồn chưa đầy 30s tui bắn xối xả làm bé chưa kịp mút được lâu bé giật người.
Tập 3 : lên giường nằm khá thoải mái để bé massage một hồi liêm diêm ngủ lấy lại sức. Chắc do mệt, nằm bé lấy đá nóng chà mà người nóng lên đã quá tỉnh người bắt đầu hiệp hai. Bé trườn cạ đi lưỡi tê người. Nằm sắp chịu kg nổi lật lại hứng trọn cặp ngực bé áp vào tui cho bú như đang thiếu sữa. Bú đã thèm bắt đầu bé trườn xuống bj từng đợt từng đợt rồi mút 2 bên đùi xong xoay lại 69 tui vừa kịp húp hà mấy phát thằng nhóc có dấu hiệu rồi. Thế húp thiệt sâu rồi bắn nó đã. Nằm phê người trong lúc đó bé ra rửa lại rồi lại masssage cho tui thêm lúc nữa.

Trong cái lần này tui cực thích cách làm bé. Nó hợp với những cảm giác tui thích. Lúc xuống bé còn ôm tui theo xuống luôn . Thôi cuộc vui cũng có lúc.
Hẹn gặp lại bé sau nhé.
Chi phí: 1 củ 4 có camapro tài trợ ít

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.