Tân Phú Sung sướng cùng em 19 - PHƯỢNG HOÀNG

Lượt xem: 635

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Phong1208

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/1/22
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
Hôm qua tiện đường nên mình ghé vào massage Phượng Hoàng
Vào gặp bạn locker tư vấn nên mình chọn em 19 . CSVC ở PH cũng ok nha các ae có điều nhà VS nằm ngoài .
Mình đang xông hơi thì em đã bước vào . Chào hỏi giọng của em rất dễ thương , face : 8đ , V2 : 8đ hệ dưa lưới , V3 : 8đ -có 1 ít lipid nhưng ôm rất ok , V4 : 8đ - lông được tỉa gọn , sạch , đặc biệt nước như suối .
Xông hơi xong mình ra ghế sofa ngồi thì em đên lau khô , tay và môi mình bắt đầu đi khám phá em . Đến khi tay đưa vào khu tam giác vàng là nước đã tuôn và em rên nghe rất kích thích
Vào bồn tắm thì mình vừa được tắm vừa được kỳ lưng bằng vú , rồi em bú vú , bi , cu . Lưỡi của em bú tới đâu thì sướng tới đó , BJ thì lưỡi ôm sát , nút đã lắm . Rồi tới màn chà chim Nuru , em cạ vào thằng nhỏ mà có nước sẵn thì tuyệt đỉnh . Sau 10 phút cầm cự thì mình đành bắn phát thứ 1.
Massage khỏe thì em làm rất ok , lực vừa đủ , em rất dâm vừa massage vừa tìm thằng nhỏ để nghịch . Tới màn chà lưng thái , cặp dưa lưới , lông mu được cắt tỉa chà sát vào lưng làm tê tê nhột nhột + thêm đường lưỡi đi từ lổ tay xuống chịu không nỗi . Khi ngữa người ra thì thằng bé lại dựng cờ khởi nghĩa , em lại bú nút ( đúng là cái lưỡi thần thánh ) . Mỗi lần em BJ là nút chặc sướng không thể tả . Tay mình lại tiếp tục tấn công lỗ châu mai của em làm em rên rĩ và ra nước như thác . Chịu không nỗi em nhảy lên Nuru sẵn có nước trơn nên làm cả 2 sung sướng . Mình đành phải bắn phát thứ 2 sau 20 phút chiến đấu . Sau đó nằm nghỉ cùng em nhưng em vẫn tìm thằng nhỏ nghịch tiếp và gợi ý thêm shot nữa mà mình đầu hàng
Kỹ thuật của em 19 : tuyệt vời
Tip + tic ( nuru vô cực ) 1.220k + 200k

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.