[Sung sướng] Em number five

Lượt xem: 51,937

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
nhìn em nó gần giống Thủy Tiên quá ... số mất zậy bác ...:D

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿
Dear all,

Mình xin phép không share facebook em số 5 và các em khác nữa nên các bác mem mới đừng private message cho mình nếu nội dung là xin facebook nhé. Trong các report BTMX đã mô tả khá chi tiết rồi, nếu thấy phù hợp thì đi check chứ xin facebook các em nó add lung tung rồi cũng không làm gì, phiền các em thêm.

Trong box VIP mình sẽ share đầy đủ facebook và phone tất cả các em mình đang có.

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Mình cũng xin phép ko share fb em nào mà mình biết nữa,tùm lum người xin chả thấy ai report hohoho

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
Máy bro này thiệt tình. Máy em đó sài fb là để cho thiên hạ nhìn quản cáo hàng. Chu có ai ranh mà chụp hình du kiểu để lên fb

armaniexchange

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/5/13
Chủ đề
2
14
0
0 ₿
*Dong y voi BeTapMatXa va Hakanyakin! Ai cung muon co 1 goc nao do rieg minh, vi the minh nen ton trog ho boi vi sau khi thay bo do dong phuc la KTV Massage xuog, ho chi la 1 nguoi bthuog nhu bao nguoi khac ba cag k muon ai biet ho lam nghe nay, nhat la nhug than wen! Minh nghi chug ta nen ton trog ho hon. Vai loi tam su cug A E. Than..

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
De minh ke cho may bro mot chuyen. minh di ve vn choi, thay may em toi nghiep bi loi dung, boc lot. minh moi quyet dinh giup mot em cho doi nghe. cho tien lam an, rot cuoc minh chi duoc man tien oan oun. may em nay giom thay toi nghiep muon giup. ma ai o dui cap may em la may em cha dap. chanh.
may admin boi bai viet cua minh thiet tinh. admin lam website nay cung chi la wan cao cho may em thoi. voi may ong chu massage co j dau ma qui dinh ghe vay.

neu may bro thiet tinh muon du danh tien cho may em, thi dung nen co dien dan nay. chi nen lam website ban ve massage thoi. con gia dinh, hay nguoi than cua may em deu biet may em lam nghe gi. chi co thang dang ong cua no co the khong biet thoi.
may bro cung dung co gia doi voi tu minh.

kevin nguyen

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/4/14
Chủ đề
5
114
26
0 ₿

Có facebook so 5 cho minh xin nhé bác! Thks.

Share facebook bác nhá! Chúc bác vui, em report cho ae tham khảo sau!

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿
Em này hiện tại sau một thời gian nghỉ ở nhà chơi đã đi làm lại, lấy số 37. Bro nào muốn test services em nó thì vào.
Bonus cho tấm hình. http://i.imgur.com/vSVPnON.jpg

:D :D

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿
Thêm 1 tấm theo yêu cầu của các đồng dâm: http://i.imgur.com/EIjadVt.jpg :D