Sướng tê người với em 29

Lượt xem: 2,839

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Nhận được nv của Mod LAK đi làm về là phóng thẳng tới địa điềm vào giử xe được nhân viên tận tình hướng dẫn thế là lên phòng thế kêu em số 29 do thấy anh em rp nhiều.
Phòng ốc sạch sẽ, dễ chịu, ánh đèn mờ ảo kết hợp hương hoa, mình vào xông hơi 10p thì em vào mình bước ra anh em chào nhau, em nói "anh lại đây em lau mồ hôi cho" xong em cởi quần mình ra kêu vào em tắm cho em chăm sóc rất kỹ tắm cho thằng anh vẫn không quên chăm sóc thằng em hehe.
Xong em lau người rồi lên giường nằm ra cho em phục vụ:
Massage khỏe rất tốt, làm kỹ, khá lực, đang mệt mà ẻm quánh cho tỉnh luôn khi làm em còn hỏi em có làm mạnh quá không thì nói em nha ==> kết ở phần này vì nhiều chỗ không thèm hỏi luôn.
Massage mệt thì thồi khỏi chê em làm rất nhiệt tình từ từ nhẹ nhàng như người yêu vậy mình cứ tường đang nằm với người yêu mình vậy ==> rất kết em ở phần này nha.
Làm được 1 lúc không thể chịu được sự công kích của em đành phải chịu thua ra trong sung sướng làm xong em còn ngồi nghịch thằng em mình miết, em còn hỏi mình làm thêm cái nữa không nữa chứ haha.

Em này chắc làm nhiều anh nghiện em lắm đây làm này sao mà không nghiện đươc:p:p:p.
Hẹn một ngày không xa sẽ gặp lại em.
Thông tin về em :

V1: cam việt vừa tay bóp bú sướng

V2: có eo ót

V3: bóp đã

V4: nước nôi rất ok

Tổng thiệt hại : tic LAK tài trợ , tip 5xx.
Thank @Lục A Ka

• Like
Điểm cảm xúc: Seacobra