Sướng với em 02 kute girl Minh Long

Lượt xem: 21,044

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Siêu Dâm Công Tử

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
21/12/16
Chủ đề
5
280
81
43
0 ₿
Hôm qua đi cắt tóc xong mà ngại gội tại chổ phí chút vs phải tip nên quyết định đi gì vừa sướng vừa sạch, thế là trong đầu nãy đến massa dạo vòng congdong xem thử thấy Minh Long có vẻ được sếp lớn theo sát và thấy anh em khen nhiều quá nên xách chym đến. Đến nơi nhờ anh camapro tài trợ nên được giảm 70k với vé Thái 350k

Cơ sở vật chất: Khá ổn có điều ngay giữa trưa nắng và máy lạnh có vẻ củ nên khá là nóng một điểm trừ còn lại toàn bộ mới mẻ 8đ.

Nhân viên: Em gọi random (02) 22t . Em mặc bộ đồng phục ao trắng váy xanh, bước vào phòng trong lúc em đang thay đồ em lập tức chào và thay giúp xông hơi vẩn chưa lên nhiều nên em kêu để em massa đầu cho có hơi rồi vào cho em 1 like. Rồi em dẫn mình vào xông, xông xong ra có em đứng sẳn lau người cho rồi ngồi uống nước nc hàn huyên vs em tí vào em tắm kỹ lưỡng chậm rãi, đến màn lau người em lau trước người mình và tính quay lại thì em kêu anh cứ đứng yên đó em lau cho em vòng tay qua lau từ trên xuống mặt em đối diện vs thằng em làm ngỏng lên một phát em liếm nhẹ ngay lổ làm thốn hết sức thốn.

Face em này dễ thương mà mình khá khó nên cho 6,5.
V1 to
V2 hơi tròn
V3 vừa
V4 ko check

Service: Em này ngoan, tắm rửa kỳ cọ kỹ càng. Mát xa thì củng chậm rãi và khá tốt., Em nó làm thuộc loại siêu từ tốn không hề hối thúc tí nào. Em làm khá lâu phải hơn nửa tiếng rồi đến phần chính em hôn và thở dọc sống lưng kèm theo 2 trái bưởi 5 roi trườn từ trên trường xuống chậm rãi nhẹ nhàng mình cảm nhận được từng chút một làm không thể chịu được muốn xoay lại em củng hiểu ý hổ trợ xoay lại thế là một tòa núi xuất hiện trước mắt thằng em biểu tình chờ đợi nãy giờ mới được thưởng thức. Được lát em chủ động trườn xuống hôn lại như trả thù nãy giờ hôn ẻm, rồi xuống đến thằng em em hôn lướt qua và liếm 2 bên bắp đùi làm vừa nhột vừa phê. Trườn xuống hết em lại lên thêm lần nửa và tâp trung chính vào thằng em em để một cái lút cán làm phải vận dụng công lực hàng ngàn năm mới kiềm chế lại được em củng như biết nên em lại đi vòng quanh thằng em 2 lần 3 lần em mới tập trung chính vào tiếp chậm chậm tầm 10s mọi công lực tung chiêu nhờ võ công cao nên em đã tránh được một đàn quân do chính mình kêu gọi. Xong em tắm nhẹ lại và massa lại thời gian đã hết đành ct em không quên xin SĐT em lần sao lại tiếp.

Anh nào thích chậm rãi nhẹ nhàng thì em này khá hơp gu nhé ^^

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Thanks bác đã report lại cho anh em biết

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
rì pọt hay, mừng bác phê tờ rym sung sướng

Siêu Dâm Công Tử

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
21/12/16
Chủ đề
5
280
81
43
0 ₿
xưa có 21 nửa mà nghĩ rồi 21 ko bằng em này hiền hiền chậm rãi body ok

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Bé nó chỉ mới vào làm đã được các anh yêu thương quan tâm vậy em xin thay mặt em nó cám ơn ạ, mong các anh sẽ đến thăm em nó nhiều hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Cường dương đại hiệp

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31